PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่อง ubisoft game launcher error code 2 - Tom Clancy's Splinter Cell Conviction

TheMasterOm
4th June 2012, 19:02
หลังจะที่ผมลองทำที่ทุกคนบอกแล้ัว ให้ลงใหม่บาง ให้ปิดแอนตี้ไวรหัสบาง มันก้ขึ้นเหมือนเดิมคือ ubisoft game launcher error code 2
แล้วปัญหาที่สุดคือ จะลงโปรแกรม ubisoft game launcher ไม่ได้ ปิดมาแล้วก็ค้างบางอะไรบาง :(:(:(

มีวิธีอื่นที่นอกเหนือจากนี้ไหมครับ
ใช้แอนตี้ไวรัส ESET

HOLOGRAM
4th June 2012, 19:06
ไม่ต้องเล่นง่ายสุด(ล้อเล่น) ลองลงใหม่ให้หมดเลยครับ ทั้ง GAME ทั้ง Ubisoft ปิด Anti-Virus ปิดเน็ต ลองดู หมดนี่ ถ้าไม่ได้รอคนท่านอื่นนะ(ถ้าลองหมดแล้วก็ต้องรอท่านอื่น)

parkpoompb
4th June 2012, 19:09
ลงใหม่ แ้ลวปิดแอนตี้ไวรัสด้วยครับ

ปล. ถ้าเราลงใหม่แล้วเราปิดคอมไปพอเราเปิดมันขึ้นมาใหม่ แอนตี้มันก็ทำงานใหม่ มันก็ลบไปอีกครั้ง