ปัญหาคือว่าผมเล่นได้ตามคลิปครับคลิปผมอัดไว้เอง ตอนทีี่่ผมตายตอนสุดท้ายนั้นพอผมตายผมก็เริ่มใหม่คือมันให้ไปเปิดสวิตไฟที่ห้อง electric room ใช่ไหมครับพอผมเปิดไฟติดแล้ว ผมก็ย้อนกลับขึ้นไปที่ห้องดูกล้องวงจรปิดอ่ะครับ พอกดคีย์บอร์ด(ในเกม)ปุปก็มีไอ่ เก็ดเป็ดที่ไหนไม่เอามาฉีดยาผม พอเห็นเข็มแท่งใหญ่ๆยาวๆแค่นั้นแหละครับ เกมค้างมีแต่เสียง แล้วก็เด้งหลุดออกมาให้กดคำว่า OK แล้วก็ก็ดับครับ

มีวิธีแก้ไหมครับผมโหลดจากของคุณ Ramis ตัวเกม เกือย 4GB วินโดว Xp Sp2 32Bit ครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ