อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
นำมาแบ่งปันด้วยนะครับ โปรแกรมน่าใช้
แหะๆๆ เดี๋ยวถ้าเสร็จสมบุรณ์แล้ว จะรีบมาแจกคับผม ที่จิงมันเสร็จแล้ว กั๊บผม

แต่ไม่กี่วันมานี้ MF เขาเปลี่ยนสคริปเว็บใหม่คับ ปรับโฉมใหม่ เลยต้องมาแก้โปรแกรม

ให้ใช้งานกับสคริปใหม่ของ MF กั๊บผม

แรงบันดาลใจที่ทำโปรแกรมนี้ เนื่องจาก ต้องโหลดโปรแกรมขนาดใหญ่ครับ SolidWork ขนาด บิ๊กเอฟ

แต่ part เยอะมากกกกกก เลยต้องเขียนเองใช้คับผม