ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

star war battlefront ภาค 1(2.1 GB) และ 2(3.08 GB) PC Full มันส์มาก ภาพสวยสเป็คต่ำ [Mediafire]

โหลดไม่ได้แล้วนะครับ บัญชีผมโดนบล็อคแล้ว

star war battlefront Full PC (2.1 GB)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    มายืนยันและดัน ความจริงโหลดมาเล่นทั้งนานละครับ55

อนาคิน vs โอบีวัน แบบในคล้ายในหนัง

กว่าจะทำได้แต่ละภาพไม่ใช้ง่ายๆเลย5555 โอบีวนชอบตายก่อนไม่ก็เดินหนี
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gosobig002 อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้ 100% ครับ
    ลงแล้วเล่นได้เลยไม่ต้องแคล็กครับ
    ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับสำหรับเกมดีๆ

ปล.ไม่ได้เล่นเกมนี้มานานแล้ว ชอบมากโดยเฉพาะโหมดที่ให้ยึดดาวไปเรื่อยๆ มีทั้งขับยานทั้งเดินฟันเดินยิง สนุกมาก

Edit:
    ตัวเกมภาคสอง เป็น ver.1.3
    + Mods:
    Conversion pack 2.0
    Conversion pack 2.2
    Extreme pack 2.2
    Ultimate Battlefront: The Clone Wars
    Unofficial patch v1.3

แต่ละmodsมีลายละเอียดยังไงก็ลองหาในกูเกิลดูนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -]Fe4Tu_l2inG[- อ่านกระทู้
    รับประกัน เล่นได้ 100 เปอร์

SYSTEM REQUIREMENTS

CPU: Intel P-III 1.0GHz, Athlon 1GHz
    RAM: 256MB
    CD-ROM: 8x or higher
    VIDEO: 64MB 3D graphics card with hardware
    transform and lighting capability
    AUDIO: 100% DirectX 9.0c compatible
    HARD DRIVE SPACE: 2.9GB

SYSTEM RECOMMENDATIONS

CPU: P-4 2.0GHz, AthlonXP 2400+
    RAM: 512MB
    VIDEO: 128MB 3D graphics card with hardware vertex
    and pixel shader capability
    ไฟล์ดาวน์โหลด ทั้งหมด 11 พาร์ท พาร์ทล่ะ 200 MB พาร์ทสุดท้าย 109 MB

Part 1 Part2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part10 Part11
    Trainer Star War Battlefront 1 (สูตรโกง)

Click
    พาทในการดาวน์โหลด ไฟล์

PASS : notty
    star war battlefront 2 (3.08 GB) FULL PC

เกม Star Wars : Battlefront 2 นี้ก็เหมือนภาคแรกครับ ที่มีระบบการเล่นเหมือน Battlefield คือ
    แต่ละฝ่ายจะมีหน่วยรบมาตรฐาน มี หน่วยจู่โจม หน่อยลาดตระเวนและซุ่มยิง หน่วยอาวุธหนัก และนักบิน
    แต่ภาคนี้ได้เพิ่มลูกเล่นใหม่เข้าไป คือ เราสามารถเล่นเป็นฮีโร่ของแต่ละฝ่ายได้ มีดังนี้

ฝ่าย CIS - เคานท์ ดูกู , นายพลกรีฟวัส , แจงโก้ เฟตต , ดาร์ธ มอล์ , อนาคิน สกายวอล์คเกอร์ และ ซิธ ลอร์ด
    ฝ่ายสาธารณรัฐ - อาจารย์โยดา , อาจารย์วินดู , อาจารย์โอบี-วัน และ อาจารย์ท่านอื่นๆ
    ฝ่ายปฏิวัติ - เจ้าหญิงเลอาร์ , ลุค สกายวอล์คเกอร์ , ฮาน โซโล และ ชิวอี้
    ฝ่ายจักรวรรดิ - ซิธ ลอร์ด , ดาร์ธ เวเดอร์ และ บาโบ้ เฟตต

ภาคนี้ได้นำเอาเหตุการณ์สำคัญๆ ใน Episode 3 มารวมไว้อยู่ด้วย ( ซึ่ง BF 1 ไม่มีเพราะผลิตในปี 2004 ) เช่น
    ฉากการทำสงครามอวกาศบนดาว Coruscant เพื่อแย่งชิงตัวสมุหนายก , การต่อสู้ของ อาจารย์โอบี-วัน และ นายพลกรีฟวัส บนดาว Utapau ,
    ฉากที่ชาว Wookiee ร่วมมือกับสาธรณรัฐ ทำสงครามกับกองทัพดรอยด์ บนดาว Kashyyyk และเหตุการณ์สำคัญๆ จากภาคอื่นอีกเพียบ ที่คุณเคยประทับใจจากในโรงภาพยนตร์

SYSTEM REQUIREMENTS ::.

Minimum system requirements:

Computer : 100% DirectX 9.0c compatible computer required.
    Operating System : Windows 2000/XP required.
    CPU : Intel P4 1.5 GHz or AMD Athlon XP 1500+ or faster required.
    Memory : 256 MB RAM or higher required.
    Graphics Card : 64 MB 3D Graphics card with Vertex Shader and Pixel Shader (VS/PS) Capability.
    Sound Card : 100% DirectX 9.0c compatible Sound Card required.
    Input Device : Keyboard and mouse required. Joystick or gamepad supported.
    DirectX : Microsoft DirectX 9.0c
    Installation : 4.3 GB of free hard drive space required.
    ++++++++++++++++++++++++++++++++
    Recomended system requirements:

Windows XP / Vista / 7
    Intel Core 2 Duo Family / AMD Athlon 64 X2 5200+
    2 GB RAM
    512 MB DirectX 10 compliant video card
    DirectX 9.0 compliant 5.1 sound card
    4 GB free HDD
    DirectX 10
    DVD-ROM
    256 kbps Broadband connection

ภาพจากเครื่องผมเองครับ อิ อิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puadtongz อ่านกระทู้
    มาเจิมให้ครับ

เล่นแลนได้ป่าวครับ

ลงเสร็จจะเอารูปมายืนยันเด้อ

เล่นได้แล้วเด้อ

ไฟล์ดาวน์โหลด ทั้งหมด 16 พาร์ท พาร์ทล่ะ 200 MB พาร์ทสุดท้าย 162 MB

Part 1: Click - Part 2: Click - Part 3: Click

Part 4: Click - Part 5: Click - Part 6: Click

Part 7: Click - Part 8: Click - Part 9: Click

Part10: Click - Part11: Click - Part12: Click

Part13: Click - Part14: Click - Part15: Click

Part16: Click

พาทในการดาวน์โหลด ไฟล์

PASS : notty

ถ้าชอบก็ช่วยกด คำว่า "กล่าวคำขอบคุณ" ด้วยน่ะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 26th July 2012 เมื่อ 22:36

กล่าวขอบคุณ
    321
    เล่นได้ช่วยมายืนยันหน่อยน่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับขอเอาภาค 2 ไปนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงแล้วเล่นได้เลยไม่ต้องแคล็กครับ
    ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้มากครับสำหรับเกมดีๆ

ปล.ไม่ได้เล่นเกมนี้มานานแล้ว ชอบมากโดยเฉพาะโหมดที่ให้ยึดดาวไปเรื่อยๆ มีทั้งขับยานทั้งเดินฟันเดินยิง สนุกมาก

Edit:
    + Mods:
    Ultimate Battlefront: The Clone Wars

แต่ละmodsมีลายละเอียดยังไงก็ลองหาในกูเกิลดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gosobig002 : 6th June 2012 เมื่อ 12:32

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gosobig002 อ่านกระทู้

Edit:
    + Mods:

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    ดันหน่อยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    หาภาค 1 มาตั้งนาน ขอบใจมากจ้า

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    ขอบคุณมากเล่นได้จะมาบอก สุดยอด
    OH YEAH

Who am I . . .
    กล่าวขอบคุณ
    580
    ได้รับคำขอบคุณ: 931
    รับประกัน เล่นได้ 100 เปอร์
    OH YEAH

กล่าวขอบคุณ
    321
    ขอดันหน่อยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    มาดันอีกทีครับ

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    มาเจิมให้ครับๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    หามานานขอบคุณมากครับ แฟนสตารวอลเลย

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    หามานานขอบคุณมากครับ แฟนสตารวอลเลย
    งั้น ฝากกระทู้นี้ด้วยน่ะครับ Click เป็นแนวสร้างฐานน่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    ขอดันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    คุณเจ้าของกระทู้มีเกมStar Wars Jedi Knight 3 หรือเปล่าครับ เพราะภาคbattleมันนไม่เน้นการดวลดาบเลย เน้นแต่ตอนเป็นทาหร แต่ภาคjedi เห็นว่ามันเน้นดวลดาบบมากกว่าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    หามานานเเล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    321
    คุณเจ้าของกระทู้มีเกมStar Wars Jedi Knight 3 หรือเปล่าครับ เพราะภาคbattleมันนไม่เน้นการดวลดาบเลย เน้นแต่ตอนเป็นทาหร แต่ภาคjedi เห็นว่ามันเน้นดวลดาบบมากกว่าครับผม
    ก็มีน่ะครับ อัพเสร็จแล้วแต่ยังไม่มีเวลาตั้งกระทู้ครับ รอก่อนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ผมเล่น เข้าเกมเเล้ว ตั้งชื่อ เลือก เล่นเเบบยึดกาเเล็คซี่ เเล้วผมไปกดที่ดาวเคราะ เเล้วกดเริ่มมันหลุดอ่าครับ window7

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jj007852 อ่านกระทู้
    ผมเล่น เข้าเกมเเล้ว ตั้งชื่อ เลือก เล่นเเบบยึดกาเเล็คซี่ เเล้วผมไปกดที่ดาวเคราะ เเล้วกดเริ่มมันหลุดอ่าครับ window7
    เออ มีภาพไหมครับ ผมก็วินโดว์ 7 ultimate 64 bit เล่นได้ปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ไม่มีอ่ะครับ ขอโทดทั ผมอยากเล่นมากๆๆ ช่วยที เข้าเกม เเล้วกดเริ่ม เเล้ว หลุด ผม 32bit

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นด้วยกันได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FTan2552 อ่านกระทู้
    เล่นด้วยกันได้ไหมครับ
    สามารถ เล่นแลนกัน ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    สามารถ เล่นแลนกัน ได้ครับ
    แล้วแลนนี้คือแลนด้วยสายแลนหรือด้วยโปรแกรมครับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    แล้วแลนนี้คือแลนด้วยสายแลนหรือด้วยโปรแกรมครับ
    ผ่านสายแลนครับ แต่โปรแกรมยังไม่เคยครับ