อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OnisukaD อ่านกระทู้
ให้ผมปิดกระทู้ไหมครับเห็นดราม่ากันจังเลย ผมก็บอกอยู่ว่าเล่นเถื่อนกับแท้มันก็มีข้อดีต่างกันซื้อแท้ระบบจะดีกว่า บลาๆๆๆๆ เถื่อนระบบอาจจะเน่ากว่าแต่เราก็ได้เล่นกับเพื่อนที่ไม่มีแท้ถามว่าผมสนับสนุนแท้ไหมผมก็สนับสนุนแล้วคิดถึงคนที่เขาไม่ค่อยมีเงินมั้งนะครับคุณข้างบนอะ 1000 บาทสำหรับผมก็แพงแล้วนะครับ
ใจเย็นครับ ผู้ทำเซิฟเถื่อนคงเห็นแล้วว่าคนย้ายจาก BFBC2 ไป BF3 พอตัว เลยหันมาทำ BFBC2 แม้จะเหลือคนอยู่ก็ตาม แต่คงไม่ทำ BF3 หรอกครับ คนซื้อแท้เยอะ คนเล่น Multiplayer ยังเยอะมาก