ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782

Lightbulb 5 วิธียืดตัวให้สูง((รึป่าว))

สำหรับคนอายุ 17 - 20 ปี (อายุไม่ถึงก็น่าจะทำได้นะแต่ถ้าอายุเกินคงหมดหนทางหละเเระ - -*)

1. กระโดดเชือก 600 ครั้ง หรือ ออกกำลังที่มีการยืดใช้เวลาประมาณ 30 นาที (เช้า - เย็น)

ถ้าหากเบื่อวิธีที่กล่าวมา ก็เต้นแอโรบิค หรืออะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับการเต้น

ออกกำลังกายแบบเคลื่อนไหวก็ใช้ได้เหมือนกัน ใช้เวลาติดต่อกัน 30 - 60 นาที

(ว่ายน้ำ วิ่งช้า ๆ ขี่จักรยาน บาสเกตบอล เทนนิส เดินเร็ว และอื่นที่มีการกระโดด) ก็ได้ทำให้สูงได้เหมือนกัน

2. ดื่มนมวันละ 2 แก้ว หลังอาหาร (เช้า - หลังอาหาร) เพราะนมวัวไม่เพียงอุดมไปด้วยแคลเซียม

และสารอาหารต่างๆ เท่านั้นแต่ยังมีสารอาหารบางอย่างที่ทำให้สูงขึ้นหรือทำให้ร่างกายใหญ่ขึ้นนั้นเอง

เป็นสารอาหารที่สำคัญอย่างมากสำหรับคนที่ต้องการสูงขึ้น

3. นอนเวลาประมาณ 3 ทุ่มขึ้นไป แต่ห้ามนอนหลังเที่ยงคืนและนอนให้เพียงพอ
    *(เพราะฮอร์โมนความสูงจะหลั่งตั้งแต่ เที่ยงคืน ถึง ตี 5)

4. กินอาหารให้ครบ 3 มื้อ (เช้า กลางวัน เย็น) สารอาหารให้ครบ 5 หมู่

5. งดเครื่องดื่มที่มีส่วนผสมของแอลกอลฮอล์และ น้ำอัดลม งดสูบบุรี่ เท่าที่จะเป็นไปได้

เพราะมีโอกาสเป็นไปได้ค่อนข้างสูง ที่จะทำให้มีโอกาสสูงได้น้อยลงได้เหมือนกัน

Credit : sanook.com
    Celeron 500 MHz ram 256 M

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    โอ้ววว จะพยายาม ละกัน -*-

พยายาม.....= =

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ทั้งหมดนี้ ผมทำตรงกันข้าม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    296
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    โหนบาร์ทำให้สูงมั้ยครับ ?
    O N E P I E C E

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมทำได้ทุกข้อ ยกเว้นข้อ 5 กับ 3 ^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมใช้ การ งัดข้อ อะ หาคานเหล็ก หรือไม้ก็ได้ สูง แล้ว งัดตัวขึนไปให้สุด แลวปล่อยลง สักวันละ 10-20 ครั้ง รับรอง สูงเป็นเปรต แน่ แถมกล้ามเป็นมัด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล อยากสูงจริงๆเลย