ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288

มีใครเคยซื้อของจาก lazada บ้างไหมครับ

คืออย่างที่เว็บมันบอก มันจะเป็บแบบจ่ายเงินปลายทาง นี่หมายความว่า เค้ามาถึงบ้านเราแล้วเราก็จ่ายตอนรับของนี้เลยใช่ไหมครับ แล้วถ้าเกิดว่ามาตอนผมไม่อยู่บ้านงี้ จะทำไง อดหรอ หรือยังไง ใครเคยสั่งมาบอกหน่อย

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ไม่รู้เหมือนกันครับ คิดว่า

คือ น่าจะมีพนักงานมาเก็บหน้าบ้านครับ ถ้าพลาดก็ต้องไปเอาของ ที่ ไปรษณีย์เขตเราครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คนส่งของเขาจะโทรมาบอกครับว่าจะมากี่โมง อะไร ยังไงบ้าง

ส่วนการจ่ายเงินปลายทางก็จ่ายกับคนส่งของนั่นแหละครับ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ก็มาเก็บหน้าบ้านเลย เคยสั่งครั้งหนึ่งส่งเร็วมากวันเดียวได้เลยมั้ง ขนาดอยู่ต่างจังหวัด
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ถ้าไม่มั่นใจก็ลองซื้อไม่แพงจากลาซานด้าก็ได้ครับ เผื่อมีอะไรไม่ถูกใจจะได้ไม่เสียดายตังค์
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

กล่าวขอบคุณ
    341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    ก็มาเก็บหน้าบ้านเลย เคยสั่งครั้งหนึ่งส่งเร็วมากวันเดียวได้เลยมั้ง ขนาดอยู่ต่างจังหวัด
    อยู่ที่ไหนหรอครับ วันเดียว ทำไมในเว็บมันเขียนบอกว่า 5-7 วันอะครับ แล้วคือ ถ้าเค้าโทรมาแล้วผมทำงานอยู่สามารถบอกให้เค้ามาที่ๆเราอยู่ตอนนั้นได้ไหมอะครับ หรือไม่ได้

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spindy อ่านกระทู้
    อยู่ที่ไหนหรอครับ วันเดียว ทำไมในเว็บมันเขียนบอกว่า 5-7 วันอะครับ แล้วคือ ถ้าเค้าโทรมาแล้วผมทำงานอยู่สามารถบอกให้เค้ามาที่ๆเราอยู่ตอนนั้นได้ไหมอะครับ หรือไม่ได้
    ขอนแก่น งงอยู่เหมือนกันสั่งตอนเช้า แล้วได้ตอนเที่ยงๆ ของอีกวัน แต่มันขึ้นกับของด้วยมั้ง ได้ครับถ้าจะให้ส่งที่ทำงานก็ได้
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    341
    สั่งอะไรไปหรอครับ ผมจะสั่งโทรศัพท์ คิดว่าไงมั้ง มันน่าจะไวหรือช้ายังไง ส่ง ที่นครสวรรค์ แล้วในเว็บเขียนว่า ขออภัยหากส่งช้าเนื่องจากสถานการณ์ตอนนี้ (รู้กันอยู่) แล้วก็บอกที่สินค้าว่า "มีสินค้า จัดส่งภายใน 4-7 วันทำการ" หมายความว่าเสรา์อาทิตย์ไม่ส่งใช่ไหม?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spindy : 8th February 2014 เมื่อ 20:05

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ผมเคยสั่งรองเท้าสั่งวันนี้พรุ่งนี้ได้ จ่ายเงินปลายทาง ผมกดสั่งซื้อเล่นๆนะ ไม่นึกไม่ฝัน เอ้า!!มาส่งถึงบ้านจริงๆ ไม่มีตังจ่ายแม่เลยจ่ายให้ จากนั้นได้รองเท้า+โดนแม่ตบ

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    3
    จ่ายที่คนส่งเลยคับ เค้าจะโทรสอบถามเราก่อน อะไร อย่างไร

แล้วก็จ่ายกันไปเลย

ผมเคยซื้อแล้ว ยืนยันคับ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    341
    แล้วถ้าเสาร์ อาทิตย์ เค้าจะมาไหมอะ กลัวไม่ว่าง

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    จะสั่งโทรศัพท์ ถ้าส่งทางไปรษณีย์อย่าเสี่ยงกับไปรษณีย์มากนะครับ มันไม่ได้เป็นแบบในคลิปทุกที่แต่ก็มีโอกาสเสี่ยง

ถ้าเป้นของที่ตกไม่แตกโยนได้ก็ไม่ได้ต้องกลัวอะไร เสียเวลาไปซื้อที่ห้างที่ร้านดีกว่าครับ

ลองหาในgoogleดูครับ "ไปรษณีย์ โยนของ"

กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เคยครับ เร็วบ้างช้าบ้างก็ตามที่หน้าสินค้านั้นแจ้งไว้ครับ เก็บเงินตอนของมานั้นให้ใครจ่ายให้ก็ได้ครับ ฝากคนที่บ้านไว้ได้

ผมค่อนข้างสั่งจากเว็บนี้บ่อยนะ ไม่ใช่ว่าของถูกนะครับ มันราคาตามตลาดนั้นหละ บางอย่างแพงกว่าด้วยซ้ำ แต่เพราะขี้เกียจไปเดินหาซ์้อเองนี่แหละ หลังๆใช้หักจากบัตรเอาครับ ง่ายดี
    Because I ..... Love you

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1
    สั่ง 2 ครั้ง แล้ว แล้ว อยู่นครพนม สามวันถึง
    จะมีบริษัทที่ส่งของใกล้ๆบ้านคุณ
    มาส่งของให้ถึงบ้านเลย หรือนัดที่ส่งก็ได้ เค้าจะโทรมาถามก่อน

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    แล้วถ้าาของที่เราจะสั่งซื้อหมดนี้ต้องรออีกกี่วัน กว่ามันจะมาอะครับ อยากรู้มาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อย่าซื้อเด็ดขาด หาข้อมูลใน pantip แล้วจะรู้