อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
ปรับได้นะครับ ลองดูใน option
มันไม่ใช่เมาส์ช้านะครับ แต่ว่ามันเมาส์แลค คือเวลาผมเลื่อนเมาส์แล้วต้องรอประมาณครึ่งวินาทีได้ แล้วเคอร์เซอร์มันถึงจะเลื่อนตามอะครับ แล้วมันก็จะเลื่อนแบบกระตุกๆ ไม่ได้เลื่อนแบบช้าอะครับ
เวลาผมเล่นเกมทุกเกมส์เนี่ย โหมดแรกที่ผมเข้าก็คือ options ครับ มันติดเป็นนิสัยแล้ว เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่าจะไม่ได้ลองปรับอะไรแน่นอนครับ แต่ว่าปรับแล้ว มันเล่นเมาส์แลคมากครับ
ขอบคุณครับ (สงสัยทำไมชาวบ้านเขาไม่เป็นกัน เห็นติดกันแต่ปัญหาเกี่ยวกับ DirectX, NVIDIA PhySx)