อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Borudesu อ่านกระทู้
พวก Halo splintercell gears of war metal gear solid ก้มีนะครับแต่มันดันไม่แปล-*-
มีเยอะกว่านั้นแหละครับ แต่พวกนี้เขาไม่แปลให้หรอกครับ เพราะมันไม่คุ้ม ภาษาไทยมีเราประเทศเดียวที่ใช้ อีกอย่างแปลไปก็ใช่ว่าคนไทยมากกว่า 50% จ้่องจะซื้อ

เล่มนี้จะหวังซาลูซี่แปลให้ก้คงยาก หนังสือคู่มือไม่กี่หน้ายังไม่แปล แต่ถ้ามี EAth แปลให้แน่

อย่างที่บอก เกมไหนก้มีได้ ถ้าเจ้าของค่ายคิดที่จะลงทุนในการทำ cod ก็มีได้ แต่..