ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    น่าลองครับ ทดสอบประสิทธิภาพการ์ดจอหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kojimisu อ่านกระทู้
    มีคำถามเดียวครับ save REPACK อยู่หนใดครับ
    เล่น 8-10 ซม.ก็จบล่ะ 555

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kojimisu อ่านกระทู้
    มีคำถามเดียวครับ save REPACK อยู่หนใดครับ
    อันนี้หรือเปล่าครับ
    ย้ายเซฟเกมจากเดิม Crack Voksi มา Crack CONSPIR4CY
    Voksi version save games are located in:
    game directory: Rise of the Tomb Raider\Steam\userdata\ (your steam number here)\391220\remote
    copy all the files and paste them in:
    C:\Users\ (your username)\Documents\CPY_SAVES\CPY\391220

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    โอ้..ขอบคุณครับเห็นละ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kumdeao อ่านกระทู้
    อันนี้หรือเปล่าครับ
    ย้ายเซฟเกมจากเดิม Crack Voksi มา Crack CONSPIR4CY
    Voksi version save games are located in:
    game directory: Rise of the Tomb Raider\Steam\userdata\ (your steam number here)\391220\remote
    copy all the files and paste them in:
    C:\Users\ (your username)\Documents\CPY_SAVES\CPY\391220
    คอมฯกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เซฟไม่ได้เลยครับ แก้ยังไงดี ผมโหลดแบบ FULL นะครับ

Run as Admin แล้วเซฟไม่ได้เลย

WIN10 64bit ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ผมเอา DLC ไปลง แท้ได้มั้ยครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    เซฟไม่ได้เลยครับ แก้ยังไงดี ผมโหลดแบบ FULL นะครับ

Run as Admin แล้วเซฟไม่ได้เลย

WIN10 64bit ครับ
    เกมส์นี้ใช้โหมดindex เวลาเซฟด้วยครับ ลองดูที่ไดร์ของคุณว่าเผลอปิดไว้รึเปล่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ผมเอา DLC ไปลง แท้ได้มั้ยครับ
    ได้ครับ แต่ต้องมีไฟล์ปลดล็อคด้วย และต้องเล่นแบบออฟไลน์เท่านั้น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ใช้โหมดindex เวลาเซฟด้วยครับ ลองดูที่ไดร์ของคุณว่าเผลอปิดไว้รึเปล่า

ได้ครับ แต่ต้องมีไฟล์ปลดล็อคด้วย และต้องเล่นแบบออฟไลน์เท่านั้น
    คลิกขวาที่ C: แล้วติ๊กถูกที่ Allow files on this drive to have contents indexed in addition to file properties

ใช่ไหมครับ

อันนี้มันติ๊กถูกแต่แรกแล้ว TT

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    คลิกขวาที่ C: แล้วติ๊กถูกที่ Allow files on this drive to have contents indexed in addition to file properties

ใช่ไหมครับ

อันนี้มันติ๊กถูกแต่แรกแล้ว TT
    งั้นลองดูอีกตัวครับ ที่ไดร์C: ตรงหัวข้อที่มีคำว่า compress ให้เอาติ๊กถูกออก

แล้วเข้าไปที่โฟลเดอร์ Documents หาโฟลเดอร์ชื่อ CPY_SAVES คลิกขวา ดูว่าตัวโฟลเดอร์นี้ติ๊กถูกที่ indexed แล้วไม่ติ๊กที่ compress หรือไม่

สุดท้ายถ้าไม่ได้อีก เข้าโฟลเดอร์เกมส์ ไปแก้ไฟล์ Cpy.ini ตรง SavePath=ให้ใส่ตำแหน่งเซฟไว้ที่ไดร์อื่นครับ(ไดร์นั้นต้องเปิดindex ด้วยนะ)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมใช้จอย PS3 เล่น ทำไมไม่สั่นก็ไม่ทราบครับ ท่านอื่นเป็นกันรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมลงไม่ได้ ตัว Repack ขึ้น Error ISDONE.dll ค้นหาวิธีตามเวป ทำตามแล้วก็ยังไม่หาย ช่วยทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pigazy : 29th August 2016 เมื่อ 10:57

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pigazy อ่านกระทู้
    ของผมลงไม่ได้ ตัว Repack ขึ้น Error ISDONE.dll ค้นหาวิธีตามเวป ทำตามแล้วก็ยังไม่หาย ช่วยทีครับ

ตามไปอ่านเรื่อยๆ จริงๆก็อยากให้ทุกคนอ่าน เพราะมันเป็นปัญหาง่ายๆและเป็นปัญหาจากเครื่องตัวเองที่ทุกคนอาจเป็นกันได้ทั้งนั้น
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2751098

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ตามไปอ่านเรื่อยๆ จริงๆก็อยากให้ทุกคนอ่าน เพราะมันเป็นปัญหาง่ายๆและเป็นปัญหาจากเครื่องตัวเองที่ทุกคนอาจเป็นกันได้ทั้งนั้น
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2751098
    อ๋อ ขอบคุณครับ จะลองดู

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคูนครับ
    A10-7870K

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

file repack เล่นได้ปกติ

run as admin

เซฟได้ปกติ ไม่ต้องปิด anti virus ใดๆ ครับ

win 8.1 64 bit ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับ
    REPACK - COREPACK + SMALL DLC +CRACK - CONSPIR4CY เล่นได้ปกติครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Thank มากๆครับ
    REPACK - COREPACK + SMALL DLC +CRACK - CONSPIR4CY เล่นได้ปกติครับ save game ก็ปกติ เล่นจบแล้วครับ ณ. ...23/10/2016

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sininhakatom อ่านกระทู้
    Thank มากๆครับ
    REPACK - COREPACK + SMALL DLC +CRACK - CONSPIR4CY เล่นได้ปกติครับ save game ก็ปกติ เล่นจบแล้วครับ ณ. ...23/10/2016
    ใช้เวลาเล่นกี่ชั่วโมงครับ เล่นจบกี่เปอร์เซนต์

จะได้หาเวลาเล่นให้จบไปเลยทีเดียว

เล่นไม่ต่อเนื่องเดี๋ยวลืมเนื้อเรื่องหมด

เล่นไปหลายครั้งแล้วไม่จบซักที

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ชอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สเปค
    I5 2500k
    GTX1060 3gb
    ram8gb
    ปรับสุดทุกอย่าง มันควร กระตุกไหมครับ ของผม กระตุกอ่า
    ผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ทำไมผมโหลด ไม่ค่อยได้ เหมือนเชื่อมต่อเซิฟโหลดไม่ค่อยติด ตอนนี้ ยังไม่ไปไหน ถึงไฟล์ 19

Tags for this Thread