ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881

Cool มาแล้วคลิป Preview ของจริง Counter-Strike: Global Offensive

คลิปตัวอย่างการเล่น Counter-Strike: Global Offensive จากเว็บ IGN ซึ่งแบ่งเป็นคลิปแรกเป็นคลิปเกมเพลย์ล้วนๆ ส่วนคลิปที่สองเป็นคลิปพรีวิวของทีมงาน IGN เอง

Counter-Strike: Global Offensive (CS: GO) เป็นเวอร์ชั่นใหม่ของ Counter-Strike เกมยิงแนว FPS ตัวเสริม MOD ของเกม Half-Life ที่ฮิตและโด่งดังเป็นอย่างมากจากเมื่อช่วง 12 ปีก่อน ซึ่งขายได้ถึง 25 ล้านชุด ก่อนจะเงียบหายไปนาน ตั้งแต่หลังจากที่ทำตัวใหม่อย่าง Counter-Strike: Source Counter-Strike Condition Zero และ Counter-Strike Online ออกมา

Counter-Strike: Global Offensive จะมีฉากแผนที่ใหม่ อาวุธใหม่ และอื่นๆ รวมไปถึงนำเอา อันเก่าๆที่มีอยู่ใน Counter-Strike ดังเดิมมาอัพเดตให้มันดีขึ้นด้วย และก็ยังมีโหมดการเล่นใหม่ การสร้างห้อง matchmaking ระบบ leader boards, และอื่นๆอีก ส่วนข้อมูลอื่นๆของตัวเกมยังไม่เปิดเผย เพราะยังคงอยู่ในช่วงพัฒนาตัวเกม ทำให้ไม่มีภาพ Screenshot ตัวอย่างออกมาให้ชมกันว่า Counter-Strike: Global Offensive นี้พัฒนาขึ้นกว่าเดิมสักแค่ไหน ซึ่งเกมภาคนี้มีแผนจะทำลงทั้งเครื่องคอนโซลอย่าง PS3, Xbox360 และเครื่องคอมพิวเตอร์ทั้ง PC, Mac (ผ่าน Stream)

Counter-Strike: Global Offensive ภาคนี้พัฒนาโดย Hidden Path Entertainment ซึ่งเป็นบริษัทในเครือของ Valve ตั้งอยู่ที่ Seattle กำหนดวางจำหน่ายคร่าวๆไว้ที่ต้นปี 2012 และจะมีข้อมูลเพิ่มเติมในงาน PAX Prime และ Eurogamer Expo

เครดิต sanookgame
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ฉากเก่าทำใหม่!!! แจ่มมมม!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    สวยขึ้นเยอะเลย..
    ป.ล ซ้ำครับผม

Skrillex !

Persona!
    Somewhere I Belong.
    กล่าวขอบคุณ
    1,654
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    สุดยอดดดดดดดดด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันก็เหมือนตัวเก่า แค่เอามาเปลี่ยนฉาก + ปรับภาพ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ภาพสวยขึ้น ตามฉบับ next-gen และการเล่นอย่างเหมือนเดิม

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ภาพอย่างสวย

แต่ตัวละครดูเก้งก้าง ดีแหะ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ holysenc อ่านกระทู้
    มันก็เหมือนตัวเก่า แค่เอามาเปลี่ยนฉาก + ปรับภาพ
    ภาพสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ตามัวรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ยังคงทำให้ผิดหวังอีกเช่นเคย ฉากเก่าเล่าใหม่แต่งภาพสวยขึ้น

ตัวปืนจับแข็งทื่อเหมือนหุ่นยนต์จับปืนแล้วเดินหน้ายิง พอเจอศัตรูใกล้ๆก็กดกระโดดยิงใส่กันหาความสมจริงไม่ได้ซะ

ปืนดีที่สุดก็แค่มีกล้องแค่นั้นแหละ takecover ก้ม่ายมี เห้อ

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ไม่อยากรอแล้ว

เรปบนถ้าอยากเป็นอย่างนั้นก็ไปสร้างเล่นเองเลยสิ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ถ้าเพิ่มระบบ Marksmanship(คลิกขวาแล้วเล็ง) ได้จะดีขึ้นมากเลยนะครับ ไม่งั้นมันดูเดิมๆไป -*-

แต่มีระเบิดไฟแล้ว เฮ้!!!

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    แจ๋วอะ หน้าเล่นขึ้นเยอะ เหมือนกระทู้ด้านบนว่า ถ้าเพิ้ม เลง เข้าไปนี้ จะแจ๋วมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    ยังคงทำให้ผิดหวังอีกเช่นเคย ฉากเก่าเล่าใหม่แต่งภาพสวยขึ้น

ตัวปืนจับแข็งทื่อเหมือนหุ่นยนต์จับปืนแล้วเดินหน้ายิง พอเจอศัตรูใกล้ๆก็กดกระโดดยิงใส่กันหาความสมจริงไม่ได้ซะ

ปืนดีที่สุดก็แค่มีกล้องแค่นั้นแหละ takecover ก้ม่ายมี เห้อ
    มันเป็นเอกลักษณ์ของเกมครับ ถ้าปรับแบบนั้นไปผมก็ึคิดว่าเปลี่ยนชื่อเกมดีกว่า

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ภาพสวยกว่าเดิม แต่มือแปลกๆ อยากให้มี คลิกขวาแล้วเล็ง น่าจะดี แจ๋วเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สำหรับคนที่อยากให้มีระบบ iron sight นะครับ
    ผมคิดว่าถ้าทาง valve จะทำเขาก็ทำได้ครับแต่มันเป็นเอกลักษณ์ของเกม CS ที่ไม่มีระบบ iron sight เขาจึงอยากคงระบบเก่า ๆ เพื่อไว้เป็นเอกลักษณ์อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imnambarn อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่อยากให้มีระบบ iron sight นะครับ
    ผมคิดว่าถ้าทาง valve จะทำเขาก็ทำได้ครับแต่มันเป็นเอกลักษณ์ของเกม CS ที่ไม่มีระบบ iron sight เขาจึงอยากคงระบบเก่า ๆ เพื่อไว้เป็นเอกลักษณ์อะคับ
    ครับ ถูกครับ เขายังคงความเป็นเอกลักษณ์เหมือนเดิมครับ ไมไ่ด้จะเปลี่ยนแปลงอะไรมากมายซักเท่าไหร่ก็อย่างที่รู้ๆ ไม่ใช้ CS2 แต่เป็น
    CS : GO ตัวเกมสร้างขึ้นเพื่อเน้นความเป็นตัวเกม E-Sport ไม่ได้สร้างเหมือนภาคก่อนๆ คงไม่ถูกใจหลายคนครับ
    แล้วก็ที่ว่า Model ดูแปลกๆ ก็คงรู้อยู่ว่าที่เขาเล่นโชว์ เป็นเพียงแค่ "Pre beta Alpha" ก่อนว่างกำหนดขายสามารถปรับแต่งใหม่ได้หมดครับ
    แล้วอีีกอย่าง Valve ก็นำผู้เล่นระดับโปรมาทดสอบและเก็บข้อมูลอีกด้วยหละ ^^ คงยากที่ผู้เล่นน่าใหม่จะหวัง CS : GO ให้ดูใหม่หมดจด