ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426

คุณรู้จัก Leopowerblast หรือไม่

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบเขามาก พี่ออย แคชเกมส์สนุกมาก
    แต่ตอนนี้เป็นอย่างไรไปฟังกัน

http://youtu.be/ab3X7zkDxhI

เอาคลิปโชว์ยังไง - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzio : 3rd August 2011 เมื่อ 21:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

o<-<
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    ผมรู้ตั้งแต่มาริโอ้ แมว เลยครับ
    Rock ได้ใจ lml
    แต่ตอนนี้เข้า ร.พ. ต้องรอไปอีก 3 เดือน T T
    /me ไว้อาลัย 1 นาที...

[ Underground. ]
    Chang Rai , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    รู้ข่าวว่าเขาจะไปรู้สึกใจหายเลย อ่ะ .
    ไม่รู้ว่าจะกลับมาก่อน 3 เดือนป่าว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THELiw อ่านกระทู้
    พี่ ออย เค้าจะไปพักร้อนไม่ใช่หรอครับ

ที่เค้าบอกนี่ไง

ขอ เลื่อนยกเลิกการอัพคลิปที่ Channal Leopowerblast เป็นเวลา 3 เดือนครับ เนื่องจากผมจะไปพักร้อน แล้วก็ไปหาอย่างทำแล้วครับ ขอบคุณชาว HCG ที่คอยติดตามมาโดยตลอดและผลงานอ​ื่นๆ หวังว่าโอกาสหน้าจะได้มีโอกาสรั​บใช้คุณผู้ชมชาวเกมส์เมอร์อีกคร​ั้งครับ -Leopowerblast

ขอให้หายไวๆละกันนะครับ

ผมอยากเห็นหน้าพี่เค้าสักครั้งนึง
    นายมาช้าไปแล้วเขาลบคลิปไปแล้วอ่า . เขาบอกว่าจะเข้าโรงบาลเป็นไรก็ไม่บอก เขาไม่อยากให้เราเป็นห่วงเลยบอกว่าไปพักร้อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nook : 3rd August 2011 เมื่อ 22:27

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นาย ออย ไงครับ ^^ แห่ง TGMT garrymod ใช่ป่าวหว่า - -*

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    พี่ ออย เค้าจะไปพักร้อนไม่ใช่หรอครับ

ที่เค้าบอกนี่ไง

ขอ เลื่อนยกเลิกการอัพคลิปที่ Channal Leopowerblast เป็นเวลา 3 เดือนครับ เนื่องจากผมจะไปพักร้อน แล้วก็ไปหาอย่างทำแล้วครับ ขอบคุณชาว HCG ที่คอยติดตามมาโดยตลอดและผลงานอ​ื่นๆ หวังว่าโอกาสหน้าจะได้มีโอกาสรั​บใช้คุณผู้ชมชาวเกมส์เมอร์อีกคร​ั้งครับ -Leopowerblast

ขอให้หายไวๆละกันนะครับ

ผมอยากเห็นหน้าพี่เค้าสักครั้งนึง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THELiw : 3rd August 2011 เมื่อ 22:17
    zzTHEJOKERzz

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้พี่ออยหายไวๆ จะได้มาแคชเกมส์มาสร้างความสุขให้พวกเราอีกครั้ง
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ผม รู้ จัก พี่ เขา ใน นาม Leo เพราะ ผม ติด ตาม ตั้ง แต่ TGMT shocklife เลย นๅน ม๊ๅกกกก ถึง ตอน นี้ ผมยัง ไม่แน่ จัย เลย ว่า พี่ เข้า ชื่อ ออย อ่ะ ป่าวอะนะ >,,<

ปล.พี่เขาลบคลิบที่โพสล่าสุดไปแล้วครับผม

นี่ครับวิธีลงคลิปจากYoutube ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChickenBomB : 3rd August 2011 เมื่อ 22:13

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    3 เดือนไม่มีไรฮาๆให้ดูแล้วสิ เซงเป็ด!

คิดถึงตอนรีวิวมาริโอ้เนโกะ

โจ๊กเกอร์หามาให้โหลดกันตรึม

ลาก่อน Tt'
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Neko.Kraamzii : 4th August 2011 เมื่อ 00:01

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    จริงๆแล้วผมไม่ได้ไปพักร้อนที่ไหนนะครับ แต่ผมต้องไปเข้าโรงพยาบาลซะแล้วครับ ที่เขียนแบบนี้ก็กลัวคนดูจะเป็นห่วง แต่เป็นโรคอะไรนั้นก็บอกไม่ได้อยู่ดีครับ ถ้าผมไม่อยู่แล้วก็ปล่อยให้เขารอๆยังงี้ สู้บอกตรงๆเลยดีกว่า
    ฉนั้นถ้าผมหายเมื่อไหร่จะรีบกลับมาเลยครับ แต่ถ้า 3 เดือนแล้วยังไม่มาก็ไปเปิดแชแนลแคชเกมส์อื่นๆของคนไทยดูแทนแชแนลผมไปได้เลย มีเยอะแยะครับ ดูนี้เลย ของคุณนาคผมว่าใช้ได้เลย
    http://www.youtube.com/user/Nakgamer แล้วก็ฝากดูน้องๆของผมด้วยนะครับ ที่ทำรีวิวกัน ไม่แน่สักวันอาจจะดังแบบผมก็ได้ 555+ แล้วก็ขอโทษด้วยที่รีวิวไม่จบสักเกมส์ แล้วก็ขอโทษคนดูที่อยากจะดูคลิปหลังๆด้วยครับ
    แต่ตอนนี้ผมไม่มีเวลาแล้ว ลาก่อนครับ - Leopowerblast

นี่ครับเหตุผลที่หายไป 3 เดือน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    581
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ลบคลิปอะไรหรอครับ
    zzTHEJOKERzz

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224

Angry ขอถามเกี่ยวกับพี่ออย[LEOPOWERBLAST]

อยากรู้ว่าตอนผมมาเปิดทำไมแชลแนลทำไมมันเป็นสีมืด
    แล้วก็เห็นคอมเม้นในแชลแนลว่า
    "ลบคลิปทำไม" อยากรู้ว่ามันคือคลิปอะไรครับ
    แล้วพี่ออยเป็นอะไรหรือปล่าว...

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    พี่เขาลบคลิปไปละครับ

แต่ยังมีคนโหลดทัน

ตามนี้เลยครับ http://on.fb.me/oYHfZe : )

เป็นลิ้งในFacebookนะครับ : )

แต่ในfacebook เขาบอกว่า ลาพักร้อน

และนี่ข้อความในยูทูบครับ

" จริงๆแล้วผมไม่ได้ไปพักร้อนที่ไหนนะครับ แต่ผมต้องไปเข้าโรงพยาบาลซะแล้วครับ ที่เขียนแบบนี้ก็กลัวคนดูจะเป็นห่วง แต่เป็นโรคอะไรนั้นก็บอกไม่ได้อยู่ดีครับ ถ้าผมไม่อยู่แล้วก็ปล่อยให้เขารอๆยังงี้ สู้บอกตรงๆเลยดีกว่า
    ฉนั้นถ้าผมหายเมื่อไหร่จะรีบกลับมาเลยครับ แต่ถ้า 3 เดือนแล้วยังไม่มาก็ไปเปิดแชแนลแคชเกมส์อื่นๆของคนไทยดูแทนแชแนลผมไปได้เลย มีเยอะแยะครับ ดูนี้เลย ของคุณนาคผมว่าใช้ได้เลย
    http://www.youtube.com/user/Nakgamer แล้วก็ฝากดูน้องๆของผมด้วยนะครับ ที่ทำรีวิวกัน ไม่แน่สักวันอาจจะดังแบบผมก็ได้ 555+ แล้วก็ขอโทษด้วยที่รีวิวไม่จบสักเกมส์ แล้วก็ขอโทษคนดูที่อยากจะดูคลิปหลังๆด้วยครับ
    แต่ตอนนี้ผมไม่มีเวลาแล้ว ลาก่อนครับ - Leopowerblast "

สรุปคือ พี่เขาไปเข้าโรงพยาบาล

ปล.2 เสียงที่พี่เขาร้องเพลงครับ ผมเอาแค่ท่อนที่พี่เข้าร้องเพลงนะครับ เป็นไฟล์MP3 ถ้าผิดกฎ mod ลบเลยนะครับ http://www.mediafire.com/?h8d4x7sxug0k4ks
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BoomSuperNoob : 3rd August 2011 เมื่อ 23:24

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoomSuperNoob อ่านกระทู้
    พี่เขาลบคลิปไปละครับ

แต่ยังมีคนโหลดทัน

ตามนี้เลยครับ http://on.fb.me/oYHfZe : )
    ผมเปิดไม่ได้อ่ะ

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    คลิปพี่เขามาบอกลาครับ มาร้องเพลงด้วย ทำได้เพียง 25hour
    No Money . , . , . , . No Honey

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    มาหลอกให้เรารักแล้วก็จากเราไป ฮืออออ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    รู้จักชอบพี่เขามากแต่ไม่รุ้ว่าเขาเป็นโรคอะไร

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759

Smile

ร่วมส่งกำลังใจให้ผู้นำชาวร๊อคที่เป็นตำนานอีกคนนึงที่ facebook ของเขากันเถอะพ่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    หา ท่านLeopowerblast ป่วย ยังไงก็หายไวๆนะ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    ึืคือ อยากรู้ว่า เรียกเขาพี่?

รู้หรอว่าเขาเป็นพี่อ่ะครับ

คือ ว่า.... ผมก็ติดตามแชแนลเขาอยู่นะ สนุกมากๆ บางเกมส์ ผมต้องหามาเล่นเองเลย

แต่ที่ไม่เข้าใจคือ เข้าโรงพยาบาล 3 เดือน..... เป็นโรคอะไร หรือนิ แล้วทำไมไม่บอกกัน

เผื้อแฟนคลับ เขาจะได้ช่วยแนะนำ แล้วช่วยกันแก้ไข โรคนี้ได้นะครับ...........

ส่วนตัวผมคิดว่า เขาอาจจะมีธุระส่วนตัว หรือ เหตุผล บางอย่าง หรือไม่ก็ขี้เกียจ (เป็นธรรมดา ผมเป็นบ่อย 555) ผมว่า ถ้าช่วงนี้ยังไงไม่อยากทำก็พักก่อนก็ได้ มีคนรอดูอยู่เหมือนกัน หากไม่ทำแล้วก็ไม่เป็นไร

เดี๋ยวก็คงจะมีคนเลียนแบบเองนั่นแหล่ะครับ น่าจะบอกความจริงเนาะ ถ้าหากคิดว่าผมว่าก็ขออภัยด้วยครับ เพราะ ผมคิดแบบนี้จริงๆ(แปลกๆ เข้า โรงพยาบาล 3 เดือน มันต้องหนักมาก อีกอย่างฟังเสียงแล้ว ยังเด็กอยู่นะ
    น่าจะแข็งแรง ไม่น่าเกิดโรคอะไรร้ายแรงได้หลอก)

สรุป.... ผมอยากให้เขา น่าจะมาบอกความจริงนะครับ ว่าเป็นยังไง -*-
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยากให้หายจากโรคนั้นเร็วๆ ไม่ต้องเป็นอะไรมากเลยก็ยิ่งดี ผมพึ่งติดตามผลงานพี่เขาได้ไม่กี่ชิ้นเอง T^T
    My Steam
    | ThaiNorthTZ | DARKSET TEAM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ในผืนแผ่นดินไทย
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    วันนั้นเปิดไปเช็คหาคลิปอัพเดตช็อค ตะลึง! ตอนแรกแทบรับไม่ได้พี่ออยมาโพสแล้วก็บอกจะหยุดอัพคลิป3เดือนแทบสลบ
    แต่พี่แกยิ่งใหญ่จริงๆ ตั้งแต่พี่ออยโพสแจ้งข่าวมีแฟนๆมาให้กำบังใจไม่ขาดเลยในYoutubeอ่ะ
    กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    2
    พี่แกเค้าไม่อยู่แล้วรู้สึกเหมือนชีวิตขาดอะไรไปบางอย่าง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    พี่ออยบอกว่าเป็นโรคอะไรบางอย่างแต่ไม่บอก เลยยังสงสัยอยู่เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    คงไม่ใช่โรคธรรมดาหรอก ตั้ง 3 เดือน
    ผมเป็นเบาหวานได้อยู่ 6 วันเอง - -

กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 301

ให้คนที่ยังไม่ได้ดูครับผม ผมดูแล้วผมซึ้งมากๆเลย TT
    DevilclouD is going to cut you like a cornish game hen...

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: