ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

หน้าที่ 66 จากทั้งหมด 68 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 16566465666768 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,626 ถึง 1,650 จากทั้งหมด 1687
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,534
    ได้รับคำขอบคุณ: 580
    อาการข้างต้น มันจะสุ่มๆหน่อยครับ ผมเคยเจอกับเกมอื่น อาการที่เจอคือ 1.ลงปกติ+ลงอัพเดท โชคดีผ่าน เล่นได้ปกติ /1.1 มีอัพเดทหลายตัว 1 2 3 บางครั้ง ลงตามลำดับ Error แบบงงๆ แต่ก็เล่นได้ปกติ /2.ลงปกติ เล่นปกติ แล้วมาลงอัพเดททีหลัง อันนี้ กรณีได้ คือเซฟอาจจะหาย / ลงไม่ได้ Error แดงเถือก

สรุปไม่สนใจ ถ้าลงได้ลง ถ้าลงไม่ได้ ก็เล่นไป ยกเว้นแต่จะซีเรียสเฉพาะอัพเดทที่คนส่วนใหญ่เป็นกัน หาอ่านเอามาเวปบ้างไรบ้างที่ฝรั่งเค้าเป็นกัน ก็เกมเค้าเนาะ เช่น แก้อาการแลค ค้าง แต่ถ้าอัพเดทเล้กๆน้อย ปล่อยผ่านไปเบย

ป.ลิง วิถึโจรสลัด

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    Kingdom Come: Deliverance เกมส์นี้พอออกแล้วมีอัพได้เลยไหมครับ หรือติดตัวป้องกันอะไรไหม

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 819
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    อาการข้างต้น มันจะสุ่มๆหน่อยครับ ผมเคยเจอกับเกมอื่น อาการที่เจอคือ 1.ลงปกติ+ลงอัพเดท โชคดีผ่าน เล่นได้ปกติ /1.1 มีอัพเดทหลายตัว 1 2 3 บางครั้ง ลงตามลำดับ Error แบบงงๆ แต่ก็เล่นได้ปกติ /2.ลงปกติ เล่นปกติ แล้วมาลงอัพเดททีหลัง อันนี้ กรณีได้ คือเซฟอาจจะหาย / ลงไม่ได้ Error แดงเถือก

สรุปไม่สนใจ ถ้าลงได้ลง ถ้าลงไม่ได้ ก็เล่นไป ยกเว้นแต่จะซีเรียสเฉพาะอัพเดทที่คนส่วนใหญ่เป็นกัน หาอ่านเอามาเวปบ้างไรบ้างที่ฝรั่งเค้าเป็นกัน ก็เกมเค้าเนาะ เช่น แก้อาการแลค ค้าง แต่ถ้าอัพเดทเล้กๆน้อย ปล่อยผ่านไปเบย

ป.ลิง วิถึโจรสลัด
    จริงอย่างที่ท่านว่าครับแต่เกมส์บางเกมส์มี Update ไว้เพื่อสิ่งต่างๆ ดังนี้ครับ
    - ทำให้เกมส์ดูลื่นขึ้น
    - มี DLC ใหม่เข้ามาครับ
    - แก้ Bugs เล็กน้อยครับ [บางทีก็ไม่มีครับ]

*Update ที่ผมลองส่วนใหญ่ก็จะเป็นอย่างที่ผมพิมพ์มาครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    Kingdom Come: Deliverance เกมส์นี้พอออกแล้วมีอัพได้เลยไหมครับ หรือติดตัวป้องกันอะไรไหม
    เกมส์ออกพรุ่งนี้ครับ [แต่อาจจะมาคืนนี้ครับถ้ามันมีทั้งตัวเกมส์และ Crack แล้ว] และเกมส์ไม่ได้ติดตัวป้องกัน Denuvo ไว้ครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Titanfall 2 Deluxe Edition

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ขอFootball Manager 2017+ภาษาไทย มีไหมครับ
    คนเราเกิดมา จงสุขใจที่เป็นฝ่ายให้ จงอย่าอยากได้คำว่า ขอบคุณ
    >>My Game Center<<

กล่าวขอบคุณ
    590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ min13472 อ่านกระทู้
    ขอFootball Manager 2017+ภาษาไทย มีไหมครับ
    เกมส์ FM2017 มีครับแต่ภาษาไทยใช้สำหรับเกมส์แท้เท่านั้นครับ ^_^

Mirror's Edge Reflected Edition

กล่าวขอบคุณ
    238
    Kingdom Come: Deliverance รอเกมนี้ แต่เห็นว่า สามก๊กโลกกว้างก็มา

กล่าวขอบคุณ
    590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arteries อ่านกระทู้
    Kingdom Come: Deliverance รอเกมนี้ แต่เห็นว่า สามก๊กโลกกว้างก็มา
    จัดให้แน่นอนครับทั้ง Kingdom Come Deliverance และ Dynasty Warriors 9 แต่ละเกมส์ 30GB+ ทั้งนั้นผมกำลังดูตัว Repack อยู่ทั้งสองเกมส์ครับ ^_^

Sid Meier's Civilization VI [Incl.Rise and Fall]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    RAID World War 2 [Incl.Countdown Raid]
    Kingdom Come Deliverance [Uploading...]
    Dynasty Warriors 9 [Uploading...]

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    Kingdom Come Deliverance [23.15GB Only]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    อยากบอกว่า กดรีเฟช ทุกนาที

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ตอนนี้รอจิ้ม Dynasty Warriors 9 อย่างใจจดใจจ่อครับ AC-Origins ที่พึ่งโหลดของท่านไปผมยังเล่นไม่เคลียเลย ฮ่า ๆ ดองไว้ก่อนและกันครับ
    Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,534
    ตรุษจีน ผมจะไปเข้าสำนักเจได ตอนนี้ลดราคา เหลือ 6 ร้อยฟ่าๆ หมด 20 นี้

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    อยากบอกว่า กดรีเฟช ทุกนาที
    จดจ่อเลยนะครับท่าน ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F.Syndome อ่านกระทู้
    ตอนนี้รอจิ้ม Dynasty Warriors 9 อย่างใจจดใจจ่อครับ AC-Origins ที่พึ่งโหลดของท่านไปผมยังเล่นไม่เคลียเลย ฮ่า ๆ ดองไว้ก่อนและกันครับ
    ตอนนี้กำลังรอ Repack อยู่ครับไม่มีเจ้าไหนออกมาเลยครับได้แต่อัพหรือรีอัพเกมส์เก่าๆครับส่วน ACO ท่าทางจะไม่มีเวลาสินะครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ตรุษจีน ผมจะไปเข้าสำนักเจได ตอนนี้ลดราคา เหลือ 6 ร้อยฟ่าๆ หมด 20 นี้
    ผมจัดเรียบร้อยแล้วครับเมื่อเย็นนี้เองขอบคุณที่บอกกันครับไม่ใช่อีกวันลด 70% หักหลังชัดๆเลยแต่ Loot box นี้มันคืออะไรหรอครับรู้แต่ว่ามันไม่ดี ใช่ที่เป็นระบบเกี่ยวกับใช้เงินจริงซื้อของเสริมในเกมส์รึเปล่าครับ [ไม่แน่ใจนะครับ] ^_^

Republique Remastered Complete Episodes

กล่าวขอบคุณ
    2,534
    70 เปอ ผมจะกดมาโชว 5555 LOOT BOX ได้ยินว่าเสียตังนะครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    70 เปอ ผมจะกดมาโชว 5555 LOOT BOX ได้ยินว่าเสียตังนะครับ
    ถ้า 70% นี่ฮือไม่อยากพูด 55+ ออ Lootbox คือเสียตังขอบคุณครับที่บอกจะได้ไม่ต้องยุ่งกับมัน ^_^

Pro Evolution Soccer 2018+Dunksuriya Patch

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    Kingdom Come Deliverance มีตัวอัพเดท แก้ค้างกระตุก อะไรไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    590
    Kingdom Come Deliverance มีตัวอัพเดท แก้ค้างกระตุก อะไรไหมครับ
    ตอนนี้มีแค่ Update Hotfix เท่านั้นครับผมลงไว้แล้วครับลองลงรึยังครับแต่ถ้ามี Update อะไรผมนำมาลงให้แน่นอนครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    590
    Dynasty Warriors 9+Update
    Dynasty Warriors 9 Update v1.01 ตรวจสอบที่เกมส์ Dynasty Warriors 9+Update ได้เลย ^_^

Dynasty Warriors 9 Update v1.01 Changelog
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 15th February 2018 เมื่อ 23:11

กล่าวขอบคุณ
    590
    Homefront The Revolution Freedom Fighter Bundle

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ขอ dynasty warriors 8 empire ครับ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    2,534
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ถ้า 70% นี่ฮือไม่อยากพูด 55+ ออ Lootbox คือเสียตังขอบคุณครับที่บอกจะได้ไม่ต้องยุ่งกับมัน ^_^
    เดะคงได้เจอกัน ในสมรภูมิ ถ้าตังเหลือจะสอย PUBG ด้วย แต่เอาอันนี้ก่อน เพราะลดราคาจาก 1,699 เหลือ 679 คุณพระ ให้ไวๆ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ขอ dynasty warriors 8 empire ครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับไม่เกินพรุ่งนี้ช่วงเช้านะครับ ^_^

เดะคงได้เจอกัน ในสมรภูมิ ถ้าตังเหลือจะสอย PUBG ด้วย แต่เอาอันนี้ก่อน เพราะลดราคาจาก 1,699 เหลือ 679 คุณพระ ให้ไวๆ
    599 บาทเดี๋ยวต้องรีบเก็บเงินแล้ว [ไปสอยเกมส์เก่าๆใน Origin ซะเยอะเลยพวก Mass Effect Trilogy ^_^]

XCOM Enemy Unknown Complete Edtion

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,534
    ท่านกด สตาวอล มาแล้ว หาห้องนานเล่นมั้ย เพื่อนผมบอกอ่าเลย ไปเอา PUBG ดีกว่า เยอะ ผมนี่ลังเบย

กล่าวขอบคุณ
    590
    ท่านกด สตาวอล มาแล้ว หาห้องนานเล่นมั้ย เพื่อนผมบอกอ่าเลย ไปเอา PUBG ดีกว่า เยอะ ผมนี่ลังเบย
    ผมบอกเลยว่าผมจะ Refund แต่ไม่ทัน [ภายใน 24 ชม.นับจากการซื้อ] คือบอกได้เลยครับตอนนี้ห้องล้างมากครับเพื่อนผมก็ยังต้อง Refund แต่ก็ไม่ทันเหมือนกันครับท่านไปซื้อ PUBG ดีกว่าเยอะครับอาทิตย์หน้าจัด PUBG ครับ Star War เกมส์ก็ทำมาดีแต่ไม่มีคนแล้วจะเล่นกับใครอิอิแต่เนื้อเรื่องนี้ก็มันดีนะครับ ^_^

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    จัดให้แล้วนะครับตรวจสอบได้ที่หน้ากระทู้แรกได้เลย ^_^

Dynasty Warriors 8 Empires

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread