ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ Forza Horizon 4 Ultimate Edition (ElAmigos | 68GB) ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE]

Forza Horizon 4 เป็นเกมแนวแข่งรถที่มอบอิสระในการแข่งขันมอเตอร์สปอร์ตมีรถแข่งหลากหลายรุ่นชั้นนำระดับโลกมากกว่า 450 คันให้เลือกเล่นโดยจุดเด่นของภาคนี้จะอยู่ที่ระบบสภาพอากาศฤดูกาลที่เปลี่ยนแปลงซึ่งจะส่งผลต่อการขับขี่โดยตรง ผู้เล่นสามารถปลดล็อคการแข่งเข้าถึงรายการแข่งขันใหม่ที่ท้าทายกว่าเดิมแถมยังรองรับผู้เล่นได้ถึง 72 คนในแต่ละเซิร์ฟเวอร์และยังเล่นออฟไลน์ได้อีกด้วยสามารถเข้าไปร่วมสัมผัสการแข่งขันสุดตื่นตาได้แล้วโดยผู้เล่น PC จะเล่นได้ก็ต่อเมื่อใช้ระบบปฏิบัติการ Windows 10 เท่านั้น

Category: Racing & flying
    Published by: Microsoft Studios
    Developed by: Playground Games
    Release date: 10/2/2018

FULL - ELAMIGOS : 68.3 GB
    68.3 GB (73,404,645,376 bytes)

ElAmigos release, game is already cracked after installation (crack by Lootbox).
    Updated to version 1.332.904.2 (08.08.2019).
    Fortune Island DLC + LEGO Speed ​​Champions DLC are included and activated (+ some small DLCs).
    Installation time with 4 threads CPU - 4 minutes SSD / 10 minutes normal HDD.

Instructions: enable Developer Mode, install game, disable network card/block game with firewall,
    play from Start Menu icon. Windows 10 is required (tested on build 1903).

FiLECONDO 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (สำรอง 1) >> (สำรอง 2)
    *ปรกติลิ้งค์จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7
    MEKAFiLE.....: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7

วิธีติดตั้ง Full Game
    ตรวจสอบเวอร์ชั่นอัพเดท windows 10 build 1903 ขึ้นไปใช้ในการเล่นเกม
    เปิดใช้งาน Developer > ดูรูปตัวอย่าง
    เม้าส์ไฟล์ + ติดตั้งเกม
    ปิดการใช้งานอินเตอร์เน็ตและบล๊อค firewall ของตัวเกม
    เข้าเล่นเกมที่ Start Menu icon
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 11th August 2019 เมื่อ 10:12

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ติดตั้งเสร็จแล้ว กดเล่นตรงไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    ติดตั้งเสร็จแล้ว กดเล่นตรงไหนครับ
    เข้าเล่นเกมที่ Start Menu

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    เข้าเล่นเกมที่ Start Menu
    start menu ยุตรงไหนครับ ทำไมไม่เห็น?? อธิบายแบบละเอียดที

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    นั่นสิ กดเข้าตรงไหน ใครเข้าได้แล้ว บอกแบบละเอียดทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    นั่นสิ กดเข้าตรงไหน ใครเข้าได้แล้ว บอกแบบละเอียดทีนะครับ
    ตรวจสอบเวอร์ชั่นอัพเดท windows 10 build 1903 ขึ้นไปใช้ในการเล่นเกม
    เปิดใช้งาน Developer > ดูรูปตัวอย่าง
    ปิดการใช้งานอินเตอร์เน็ตและบล๊อค firewall ของตัวเกม
    เข้าเล่นเกมที่ Start Menu icon
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 11th August 2019 เมื่อ 10:09

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    windows 10 build 1809 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ
    และขอรูปเข้าเล่นเกม Start Menu icon ทีครับผมไม่เห็นเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thezero123 : 11th August 2019 เมื่อ 11:05

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    windows 10 build 1809 เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ
    และขอรูปเข้าเล่นเกม Start Menu icon ทีครับผมไม่เห็นเลย
    ถ้าไอคอนไม่ขึ้น พิมพ์ที่ช่องค้นหาของ win. เลยครับ พิมพ์ "Forza Horizon 4"

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถ้าไอคอนไม่ขึ้น พิมพ์ที่ช่องค้นหาของ win. เลยครับ พิมพ์ "Forza Horizon 4"
    มันไม่เหน ไอคอน เกมอะครับ เห็น แต่อันนี้ในรูป อะไรไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    0
    จำเป็นต้องอัพ win 10 เป็น 1903 มั้ยครับ หรือ 1809 ก็เล่นได้ ตอบทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    จำเป็นต้องอัพ win 10 เป็น 1903 มั้ยครับ หรือ 1809 ก็เล่นได้ ตอบทีนะครับ
    ก่อนติดตั้งเปิดใช้งาน Developer ก่อน ก็น่าจะไม่มีปัญหา icon เกมขึ้นปรกติตามรูป

ส่วนเรื่องเวอร์ชั่นของ win. ต้องอัพเดทครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก่อนติดตั้งเปิดใช้งาน Developer ก่อน ก็น่าจะไม่มีปัญหา icon เกมขึ้นปรกติตามรูป

ส่วนเรื่องเวอร์ชั่นของ win. ต้องอัพเดทครับ

ขอบคุณครับ เล่นได้แล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กดเรื่มเกมส์แล้วเด้่งหลุดครับ

PooPPiEASS2
    กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    Filecondo 1 part โหลดไม่ได้ครับผม

หน้านี้ใช้ไม่ได้
    dlso.filecondo.com ไม่ส่งข้อมูลใดๆ
    ERR_EMPTY_RESPONSE

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerbonk7 อ่านกระทู้
    กดเรื่มเกมส์แล้วเด้่งหลุดครับ
    เป็นเหมือนกันครับ ใครรู้วิธีแก้บ้างครับ