ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649

Unhappy เรื่อง Windows live messenger เวอร์ชันล่าสุด

คือ เพิ่งลงวินโดวส์ใหม่อ่ะครับ แล้วเลยไปโหลด MSN มา มันเป็นตัวติดตั้งผ่านเน็ต มันเลยเป็นตัวเวอร์ชั่นใหม่
    ปัญหาคือ ไม่ชินครับ อยากใช้เวอร์ชั่นเก่า เพราะเพื่อนหลายๆ คนก็ใช้อยู่ จะทำยังไงอ่ะครับ หาตัวดาวน์โหลดไม่ได้เลย

เดี๋ยวเรียนพิเศษเสร็จจะกลับมาดูอีกทีนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ^^

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    http://download.cnet.com/MSN/3000-21...ml?tag=mncol;4

อันนี้ครับผม MSN 9.6.0 / 2009

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    http://download.cnet.com/MSN/3000-21...ml?tag=mncol;4

อันนี้ครับผม MSN 9.6.0 / 2009
    ขอบคุณมากๆ ครับผม ^^

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ตัวใหม่เจ๋งมากๆครับ อัพเดทเฟคบุค เม้มเร็วทันใจเจ๋งจริงๆครับ

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    ตัวใหม่เจ๋งมากๆครับ อัพเดทเฟคบุค เม้มเร็วทันใจเจ๋งจริงๆครับ
    แต่พลัส รู้สึกจะใช้ด้วยไม่ได้นะครับ อีกอย่าง คนแอดมาหาเรามันก็ไม่ขึ้นให้ รับ ลองลบลงใหม่หลายทีล่ะเหมือนเดิน

แต่ดีตรง ออนfacebookได้

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackmetal อ่านกระทู้
    แต่พลัส รู้สึกจะใช้ด้วยไม่ได้นะครับ อีกอย่าง คนแอดมาหาเรามันก็ไม่ขึ้นให้ รับ ลองลบลงใหม่หลายทีล่ะเหมือนเดิน

ขึ้นครับ ต้องดูดีๆ ตอนแรกผมก็งง อยู่ประมาณล่าง มีเขียนว่า มีคำขอ อะไรๆ นี่แหละ ลืมไปละ 555
    SUPERMAN

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackmetal อ่านกระทู้

plus ใช้ได้นะครับ มีเวอร์ชันที่รองรับอยู่ ส่วนเรื่องรับแอดนี่ มานะครับ แต่นานข้ามวัน

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chikuva อ่านกระทู้
    plus ใช้ได้นะครับ มีเวอร์ชันที่รองรับอยู่ ส่วนเรื่องรับแอดนี่ มานะครับ แต่นานข้ามวัน
    เพื่อนผมมัมแอดผมตั้งแต่ต้นเดือนอ่ะ -*- ยังไม่โผล่ มาเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ protroman อ่านกระทู้
    ขึ้นครับ ต้องดูดีๆ ตอนแรกผมก็งง อยู่ประมาณล่าง มีเขียนว่า มีคำขอ อะไรๆ นี่แหละ ลืมไปละ 555
    ผมล่ะ งง กับ มัน --*