ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber RYL เถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Serve เถือน RYL
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,699

คนที่สมัครไอดีวันแรก เข้ามาพูดคุยกันครับ

สมัครไอดีวันแรก หลังจากที่เว็บล่ม แล้วล้างทุกยูสเซอร์ ใครสมัครวันนั้นกันบ้างครับ

ตอนนี้ผ่านมาก็ 6 ปี

ตอนนั้นทำอะไร แล้วตอนนี้ทำอะไรกันอยู่ครับ

ตอนนั้นเป็นเด็กกะโปกนั่งหน้าคอม

ตอนนี้เรียนจบทำงานด้านกราฟิกดีไซน์ครับ

คิดถึงทุกคนจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ลงชื่อครับ ตอนนู้น ก็เป็นเด็กกะโปกเหมือนกันครับ ตอนนี้อยู่มหาลัยปี 3 แล้ว

ก่อนเว็บล่มคราวนู้น รู้สึกเล่นบอร์ดนี้แล้วสนุกมาก มีอะไรให้อ่านให้ตอบสนุก ๆ ไปจนถึงกวนทีนพี่หนุ่ยเว็บมาสเตอร์ได้เลยทีเดียว 555

ถึงจะมี Facebook เข้ามา แต่ก็แทนความรู้สึกบอร์ดเก่า ๆ ไม่ได้จริง ๆ ครับ
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,607
    ผมไม่ได้เข้ามาดูเลยหลังเว็บล่มประมาณ 4 เดือนได้มั้งแล้วก็นึกอยากเล่น Burnout เลยเข้ามาหาโหลดถึงรู้ว่าข้อมูล User ทุกคนหายหมด

ตอนนั้นยังอยู่ประถมอยู่เลย ตอนนี้ทำงานด้าน IT Support ที่บริษัทล่ะ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    534
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,139
    สิงเว็บนี้ตั้งแต่ ม1
    ตอนนี้ปี2

ยังไม่ประสบความสำเร็จอะไร เอาเป็นพัฒนาด้านความรู้ละกัน
    ตอนสมัครเว็บนี้ยังพูด english ไม่ได้
    ตอนนี้สอบ toeic ได้ 835 แบบชิวๆไม่ติวอะไร
    -,,-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thetopzrr : 12th August 2017 เมื่อ 22:56

vape
    กล่าวขอบคุณ
    5,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,228
    แต่ละคนดูจะไปได้ดี และมีอนาคตไกลนะครับ

แต่ทำไมผมเหมือนเดิม 555+

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผมนับป่ะ

หยอกๆๆๆ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    คิดถึงกระทู้ต่อคำครับ อะไรซักอย่าง -...- ไรว้า ยาวๆอะ เป็นกระทู้ในหมวด PIC ที่ได้ติดดาวเลยนะ

ปัจจุบันผมทำงานเป็นดาราชายอยู่ช่องอะไรซักอย่าง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    นับผมด้วยปะ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,607
    ตอนนั้นน่าจะ ม.1 กำลังหัวเกรียนเลย ติดเกมมากๆ ตอนนี้เรียนปีสองละครับ คิดถึงสมัยก่อน บอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่สอนให้ใช้ภาษาไทยบนโซเชียลแบบถูกต้องบอร์ดเดียวเลยนะเท่าที่ผมรู้ตอนนั้น 55555

กล่าวขอบคุณ
    1,417
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ตอนนี้เรียน IT ปีสาม สมัยนั้นน่าจะ ม.ต้น หาเกมโหลดไปวันๆอยู่เลย ทุกวันนี้สนับสนุนของแท้ไว้เล่นกับเพื่อน ไม่คิดว่าจะมีวันนี้ที่ต้องมาซื้อเกมแท้จริงๆจังๆ 5555

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,121
    ตอนนั้นโรงเรียนเลิกแล้วยังวิ่งไปร้านเกมอยู่เลยปัจจุบันเรียนจบทำงานเรียบร้อย ตอนนั้นแรกๆยังเข้ามาหาเกมโหลดไปวันๆอยู่เลยโหลดก็ยากพวกเว็บลาปเป็ดไรเงี่ย

ก่อนเว็บจะปิดไปเปลี่ยนเวอร์ชั่นเป็นยุคทองของที่นี้เลย