ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976

เผยรายชื่อตัวละครเกม WWE '12

WWE Superstars:

* John Cena
    * Randy Orton
    * Alberto Del Rio
    * Daniel Bryan
    * John Morrison
    * Ted DiBiase
    * Mark Henry
    * Kofi Kingston
    * William Regal
    * R-Truth
    * Husky Harris
    * Tyson Kidd
    * Santino Marella
    * David Otunga
    * Evan Bourne
    * Sheamus
    * Goldust
    * Cody Rhodes
    * Zack Ryder
    * Mason Ryan
    * Triple H
    * The Miz
    * Kane
    * Alex Riley
    * Rey Mysterio
    * Michael McGillicutty
    * Yoshi Tatsu
    * Jack Swagger
    * Big Show
    * Justin Gabriel
    * Heath Slater
    * Dolph Ziggler
    * The Undertaker
    * Christian
    * Drew McIntyre
    * Sin Cara
    * Vince McMahon
    * CM Punk
    * Ezekiel Jackson
    * Wade Barrett

WWE Divas:

* Eve Torres
    * Natalya
    * Maryse
    * Layla
    * Michelle McCool
    * Beth Phoenix
    * Kelly Kelly

WWE Legends:

* The Rock
    * Steve Austin
    * Arn Anderson
    * Ricky Steamboat
    * Road Warrior Hawk
    * Road Warrior Animal
    * Vader
    * Kevin Nash
    * Booker T
    * Eddie Guerrero
    * Smash of Demolition
    * Ax of Demolition
    * Edge

มีการประกาศว่า THQ จะจัดทำแผ่นเวอร์ชั่นพิเศษด้วย โดยให้แฟน ๆ โหวตว่าอยากให้ THQ จัดทำแบบไหนระหวา่ง The People Edition (หน้าปก The Rock) และ The Champ Edition (หน้าปก Cena) ซึ่งจะมีรายละเอียดเพิ่มเติมสำหรับในแต่ละแบบไม่เหมือนกันด้วย

Jerry Lawler จะเป็นตัวละคร DLC ให้ดาวน์โหลดเล่นได้

อันนี้แถมครับ

ก่อน Summerslam มาดู WWE'12 กันก่อนครับ เต็มแมตฃ์กันเลย CM Punk vs. John Cena

สังเกตตอนเปิดตัวนะครับ ก็อย่างที่ได้ชมข่าวกันไป มีทั้ง Minitron Sidetron แล้วก็ด้านบน(เรียกชื่อไม่ถูก) ดูดีขึ้นมากเลยครับ

แถมครับแถม

Undertaker ใช้ Theme เดิม

Credit: WWE.IN.TH
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qwe11507 : 14th August 2011 เมื่อ 08:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เอ่อ..ว่าแต่ ไอ่เจ้าอันเดอร์เทคเกอร์มันเป็นอะไรตายอ่ะ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เอ่อ..ว่าแต่ ไอ่เจ้าอันเดอร์เทคเกอร์มันเป็นอะไรตายอ่ะ
    ป๋าอันไม่ได้ตายครับแค่บทแต่ที่เป็นบทเนี้ยป๋าอันแนวว่าฟื้นคืนชีพหลังจากต่อสู้กับออร์ตั้นแมทช์ยัดใส้โรงแล้วออร์ตั้นชนะ เลยเผาโรงที่เก็บป๋าอันอยู่แล้วก็คัมแบ็กมาครับผม !

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Benoit ไม่มีใน legend น่าจะตายดีๆหน่อยได้ มี แม้แต่ ใน WWE.COM ข้อมูลของผู้นี้ๆไม่มีเลย น่าเสียดาย แล้ว The Rock ตั้งแต่ภาค WWE SVR ภาคแรก ถึงปัจจุบันเป็น Legend ตลอดเลยอ่ะครับ แล้ว Edge เลิกแล้วหรอครับคริสเตียนยังไม่เลิกเลยนะอิอิ แล้ว Y2J ไปไหนอ่ะครับ เลิกปล้ำแล้วหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    Benoit ไม่มีใน legend น่าจะตายดีๆหน่อยได้ มี แม้แต่ ใน WWE.COM ข้อมูลของผู้นี้ๆไม่มีเลย น่าเสียดาย แล้ว The Rock ตั้งแต่ภาค WWE SVR ภาคแรก ถึงปัจจุบันเป็น Legend ตลอดเลยอ่ะครับ แล้ว Edge เลิกแล้วหรอครับคริสเตียนยังไม่เลิกเลยนะอิอิ แล้ว Y2J ไปไหนอ่ะครับ เลิกปล้ำแล้วหรอ
    Edge รีไทร์กระทันหันครับ หมอสั่งห้ามไม่ให้ไปปล้ำ ไม่นาน Edge ก็ประกาศรีไทร์เลย กระทันหันมาก T^T
    Y2J นี่พักไประยะนึงครับ ตอนนี้พี่แกกำลังยุ่งกับงานในวงดนตรีของพี่แก แต่เขาก็บอกว่าถ้ากระแสวงแกเริ่มซาลงเมื่อไรพี่แกก็พร้อมจะกลับไปปล้ำต่อครับ
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    โว้ๆๆ เกมนี้ยังไม่ตายย ห้าๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovekoal อ่านกระทู้
    เขายังประกาศไม่หมดเลยเหลืออีก14ตัวอันนี่ต้องรอลุ้นอีกที

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ตอน Edge ประกาศรีไทร์ ผมอึ้งไปเลยครับ พอดีวันนั้นดู Raw สด ในคอม

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ภาพมันพัฒนาบ้างรึเปล่าเนี่ยะ ยังกะภาค 2007

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    โกลด์เบิร์กกับบล็อค เลสเนอร์และเคิร์ส แองเจิลล่ะ น่าจะติดตำนานด้วยนา (ถึงจะโผล่มาได้ดังไม่นานก็เถอะ).......

Otaku RocKer
    กล่าวขอบคุณ
    598
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    บล็อค กับโกเบิร์ก ผมก็ลุ้นอยู่ครับ เจฟ ฮาดี้ร์ ก็อยากให้มี คงต้องเกมส์ใกล้ออก คงเปิดเผยเพิ่มเติม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ทําไมอาบาโต้เรดิโอ้ หน้าไม่เห็นเหมือนเลยอ่ะผมว่าหน้าตาตัวละครมันดูแปลกๆอ่าครับใครเห็นด้วยกะผมบ้างแล้วเดอะ ร็อค ที่จะมาปี2012นี้หัวจะล้านแบบนั้นใช่ป่ะสรุปจะเปิดศึกกะjone cena จิงหรือ???