ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385

Unhappy ผมกับแฟนผิดรึไงเนี่ย..??

คือ เมื่อ 7ปีก่อน ตอนแฟนผมยังโสด มีอดีตเพื่อนผมแอบชอบ (ผมกำลัง ไร้สาระตามวัย ไม่ได้สนใจเลย)

แล้ว อีก 3 ปีต่อมามันเห็นว่าจะต้องจาก มันเลยบอกว่า ชอบเค้า ( ผมก็ไม่รู้เหมือนเคย เพื่อนสนิทผมไม่เคยบอก เรื่องของมันเล๊ย)

อีก1เดือนถัดมา ผมจีบแฟนผม แล้วใช้เวลา ประมาณ ครึ่งเดือน แล้วก็บอกว่าชอบ

อีกประมาณ2-3 วัน เธอก็มาบอกว่า เป็นแฟนกันแล้วนะ ห้ามนอกใจล่ะ

ในระหว่างที่เรียนต่อ ผมก็คบกับแฟน ตามแบบชายหญิงทั่วไป มีสวีทมากบ้าง น้อยบ้าง จนเพื่อนๆ (ของเธอ ที่คอยกีดกัน) ยอมรับ

แต่ก็มี อดีตเพื่อน ค่อยยุให้เลิก โทรมาจีบ ใส่ไฟ สารพัด (เพื่อนสนิทหลายๆคนของมัน ที่เลิกคบกะมัน แล้วมาบอกกะผม)

พอมาหลายๆเดือนมานี้ เริ่มมีข้อความมา(แฟนผมเลิกรับโทรสับมันแล้ว)

บอกว่า จะเลิกเรียนแล้ว ไม่มีใครสนใจ บลา.....

แล้วมันโทรมาครั้งล่าสุด แล้วผมรับเอง มันก็กลับหนีเงียบ

แล้วก็ส่งข้อความมาว่า อยากตาย ไม่อยากอยู่ (ปัจจุบัน มันก็ยังอยู่ โทรมาทุกวัน )

ผมอยากรู้ว่า การที่คน2คนรักกันจริงๆ แล้วทำให้คน(ที่เสือกเข้ามา แล้วไม่สำเร็จ) ตายไป ผมผิดมั้ยเนี่ย??

สงสารแฟนอ่ะ โดนโรคจิตก่อกวน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    คุณไม่ผิดหรอกครับ (แต่อีกคนก็น่าสงสารน่ะครับ) ปล.ผมก็เคยเป็นแบบเพื่อนคุณครับแต่ผมก็ผ่านมาได้
    ผมก็อยากให้มันทำได้อย่างคุณมั่งจัง

มันเคยบอกแฟนผมว่า ผมคั่วกะสาวๆในผับอยู่ ทั้งๆที่ผมนั่งเล่นเกมกะแฟนผมอยู่ (แถมมันแพ้แอลกอฮอล์ มันจะเห็นในผับได้ไง)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kumon2006 อ่านกระทู้
    ผมก็เคยแฟนเก่าผมเป็นดาว รร เชียงใหม่ แล้วคนจีบเยอะ มาก ๆ ผมก็ไม่ได้แคร์ไร จนมีคนคนนึง ชื่อบิว ไอนี่มันนักปราบซิง 555555 มันมาจีบแฟนผมแล้วทีนี้มันดักรหน้าบ้าน ดีนะพ่อแฟนเก่า เป็น ตร ยศ พล.ต.อ. รองผู้บังคับการ
    ให้ ตร มาคุมก่อน วันต่อมา ผมผ่าแตงมันไป 2 - 3 ที โคตรหมั่นใส้เลย นายอย่าไปยอมมันหละ
    ไม่เคยยอมครับ แค่มันเจอผม (ตั้งแต่ผมรู้ว่ามันจีบแฟนผม) สั่นเป็นเจ้่าเข้าเลย พูดติดอ่างด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oniwaga : 26th August 2011 เมื่อ 21:53

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    คุณไม่ผิดหรอกครับ (แต่อีกคนก็น่าสงสารน่ะครับ) ปล.ผมก็เคยเป็นแบบเพื่อนคุณครับแต่ผมก็ผ่านมาได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    เรื่องของผมเดี๋ยวก็คงคล้ายๆของคุณแล้วและ รอเธอบอกว่า เป็นแฟนกันแล้ว
    เพื่อนของเธอก็ชอบมองหน้าผมแปลกๆ ผมทำเป็นไม่ใส่ใจ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    673
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ผมว่าไม่ผิด สักนิดเดียว มันเป็นสิธิของเราที่รักใครชอบใคร
    CORE I7 870 4.2 GHz. MAINBOARD ASUS P7H55/ USB3 NVIDIA GEFORCE GTS 250 POWERSUPPLY TAGAN U37 600 WATT PEAK 700

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ผมก็เคยแฟนเก่าผมเป็นดาว รร เชียงใหม่ แล้วคนจีบเยอะ มาก ๆ ผมก็ไม่ได้แคร์ไร จนมีคนคนนึง ชื่อบิว ไอนี่มันนักปราบซิง 555555 มันมาจีบแฟนผมแล้วทีนี้มันดักรหน้าบ้าน ดีนะพ่อแฟนเก่า เป็น ตร ยศ พล.ต.อ. รองผู้บังคับการ
    ให้ ตร มาคุมก่อน วันต่อมา ผมผ่าแตงมันไป 2 - 3 ที โคตรหมั่นใส้เลย นายอย่าไปยอมมันหละ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ไม่ผิดครับ !! เหตุผลนะหรอไม่มีหรอกครับเพราะคุณกับแฟนคุณรักกัน ใครก็พลากคุณ 2 คนไปไม่ได้หรอก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: