ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759

Question วิธีรับปืนพิเศษใน BFBC2 ทำยังไงครับ

คือผมอยากได้ปืน M1GARAND น่ะครับไม่ทราบว่าจะรับมาได้ยังไงอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ต้องขอ ea มั้งครับ หรือมีเกมส์มากกว่าสามเกมส์ ไม่แน่ใจนะ รอคนที่รู้มาตอบอีกที

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ต้องมีไอดีที่ใช้เล่นbattlefield แล้ว2ภาคขึ้นไปครับ
    แล้วเข้าไปที่http://www.battlefieldbadcompany2.com/ แล้วก็ล็อกอิน จากนั้น ไปที่ my soldier เลือก veteran แล้วจะมีภาคให้ใส่idที่เคยเล่นครับ(ต้องเคยเล่นจริงๆนะ แบบออนไลน์ด้วย)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    ไม่ยากครับ แค่คุณเล่น BF Heroes กับ BFBC2 แค่นั้นแหละครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teennine123 อ่านกระทู้
    ไม่ยากครับ แค่คุณเล่น BF Heroes กับ BFBC2 แค่นั้นแหละครับ
    ไม่ได้ครับแบบนั้น ของผมมี2อัันนั้นก็รับม่ได้ครับมันขึ้นว่ามีเกมเดียว

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathnote007za อ่านกระทู้
    ไม่ได้ครับแบบนั้น ของผมมี2อัันนั้นก็รับม่ได้ครับมันขึ้นว่ามีเกมเดียว

ของผมได้ครับ ไอดี 2 เกมนี้ต้องเป็นอันเดียวกันนะ

นี่ ID ของผมมายืนยัน

ถ้าไม่ได้ก็ ลองไปดูใน youtube ดูนะครับมันมีสอนอยู่ผมก็ทำตามแบบนั้นแหละ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ส่งเมล์ไปหา EA Support บอกเขาไปว่ามีไอดีทั้ง BFBC2 และ BF Hero แต่ยังไม่ได้ปืน M1 เลยอยากให้ช่วยปลดล๊อคให้หน่อยอะไรก็ว่าไป แต่ต้องส่งเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้น
    ส่วนส่งยังไงนั้น ไปหาเอาเองขี้เกียจพิมพ์...

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120

ตอนนี้ได้มาแล้ว หวังว่าจะไม่โดนเก็บ ID
    เพราะ Bf2 เคยเล่นแต่เซิฟเถื่อนๆ...ถ้าโดนเก็บคงต้องไปเลฺ่น Bf3 แทนซะละ