ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

Lightbulb มาแล้ว windows 8 developer preview edition ของแท้ไม่หลอกสั่งตรงจากเว็บmicrosoft

อิอิ กดตรงลูกศรที่ชี้แล้วมันจะเด้งให้เลือก2รุ่น เลือกให้เหมาะกับเครื่องคุณครับ
    ก่อนลงอ่านก่อน
    System Requirements

The Windows 8 Developer Preview works great on the same hardware that powers Windows Vista and Windows 7:
    1 gigahertz (GHz) or faster 32-bit (x86) or 64-bit (x64) processor
    1 gigabyte (GB) RAM (32-bit) or 2 GB RAM (64-bit)
    16 GB available hard disk space (32-bit) or 20 GB (64-bit)
    DirectX 9 graphics device with WDDM 1.0 or higher driver
    Taking advantage of touch input requires a screen that supports multi-touch
    To run Metro style Apps, you need a screen resolution of 1024 X 768 or greater

เข้าไปweb microsoft ของusaแล้วกดตรงdeveloperนะครับ
    เว็บmicrosoft usa http://www.microsoft.com/en-us/default.aspx
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย purexe : 20th December 2011 เมื่อ 21:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เออ.....นั้นมัน InterNetExpLorer 8 ไม่ใช้หรอ ตั้งหัวข้อกระทู้ซะหน้าชวนตกใจ WinDows 8 ฮ่าๆๆๆ

' тнє.ʟαsт мιɴυтε
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 270
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    เออ.....นั้นมัน InterNetExpLorer 8 ไม่ใช้หรอ ตั้งหัวข้อกระทู้ซะหน้าชวนตกใจ WinDows 8 ฮ่าๆๆๆ
    เออ...ในรูปมันเขียนว่า Windows 8 beta ไม่ใช่หรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ไม่รู็สิเห็นตัว E สีฟ้าๆและพื้นหลังสีเขียวๆและมันก็เขียนว่า WinDowsInterNetExpLorer 8 ฮ่าๆๆเริ้มมีการถงเถียงกันแล้วฮ่าๆ
    =______="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Invisible' : 22nd December 2011 เมื่อ 23:35
    SNE & IU :') • | Lee Ji Eun FC |•

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Invisible' อ่านกระทู้
    เออ...ในรูปมันเขียนว่า Windows 8 beta ไม่ใช่หรอครับ

ไม่รู็สิเห็นตัว E สีฟ้าๆและพื้นหลังสีเขียวๆและมันก็เขียนว่า WinDowsInterNetExpLorer 8 ฮ่าๆๆเริ้มมีการถงเถียงกันแล้วฮ่าๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    ผม 9 แล้ว ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ถ้าเป็นผม ผมจะ ถ่างตาดูให้ดีๆก่อน ว่ามันเป็น ตัว โหลด IE 8 หรือ WinDows 8
    พวกที่ดูแต่โลโก้ที่มันโชว์เป็นสไลด์ ก็ บอก แต่ IE 8 ทั้งนั้น

เอาภาพขยาย มาให้แล้ว น้อ มองกันซะให้เต็มตา

จบไหมครับเรื่อง IE 8 หรือ Windows 8
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MoKungZa : 24th December 2011 เมื่อ 15:11

กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้าว!!!???
    Microsoft เค้ายังไม่ได้ปล่อยออกมาขาย ไม่ใช่เหรอครับ
    อีกอย่างนะครับ
    เง็บ Microsoft เค้าคงจะเอา window 8 ออกมาให้โหลดกันฟรีๆอยู่หรอกนะครับ
    เหอๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut19770nu : 24th December 2011 เมื่อ 15:46

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ก็ดูกันดีๆสิครับ เค้าก็เขียนว่าเป็นตัว preview

ใครไม่เชื่อก็ลองเข้าไปดูไดร์เวอร์การ์ดจอของAtiดูครับ มีsupport วินตัวนี้แล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มันคือตัวที่ microsoft ปล่อยออกมาให้ ทดสอบกันครับ ถึงได้มีคำว่า Previews ต่อท้ายไงครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MoKungZa อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นผม ผมจะ ถ่างตาดูให้ดีๆก่อน ว่ามันเป็น ตัว โหลด IE 8 หรือ WinDows 8
    พวกที่ดูแต่โลโก้ที่มันโชว์เป็นสไลด์ ก็ บอก แต่ IE 8 ทั้งนั้น

เอาภาพขยาย มาให้แล้ว น้อ มองกันซะให้เต็มตา

จบไหมครับเรื่อง IE 8 หรือ Windows 8

ทำไมอะก็จะให้มันเป็น IE 8 อ่ะมีปัญหาป่ะ แหม่.......... ( ชอบดราม่า จัดให้ )

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ไม่ต้องเถียงกัน มันเป็น ตัว Preview นะเอ่อ..........

Tags for this Thread