ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571

VSO ConvertXtoDVD v5.0.0.27 Final + Crack - โปรแกรมแปลงไฟล์ Video ต่างๆลงแผ่น DVD พร้อมแก้บัีคร้ายแรงของเวอร์ชั่นเก่าด้วยครับ [MF]

VSO ConvertXtoDVD v5.0.0.27 Final + Crack - โปรแกรมแปลงไฟล์ Video ต่างๆลงแผ่น DVD พร้อมแก้บัีคร้ายแรงของเวอร์ชั่นเก่าด้วยครับ [MF]

1 Part - File Size 37 MB - Mediafire

VSO ConvertXtoDVD v5.0.0.27 Final + Crack - Click to Download

ไฟล์สำคัญให้อ่านก่อนโหลดโปรแกรมของผมทุกตัวครับ Click

VSO ConvertXtoDVD v5.0.0.27 Final - เป็นเครื่องมือประจำเครื่องของนักสะสมหนังโดยเฉพาะ เจ้าโปรแกรมนี้จะทำการเปลงไฟล์วิดีโอต่างๆไม่ว่าจะเป็น WMV, Avi, MKV, Mpeg และอื่นๆอีกมากมาย แล้วทำการเขียนลงแผ่น DVD อย่างรวดเร้วหลังแปลงไฟล์เสร็จ ถือว่าเป็นโปรแกรมที่ใช้งานง่ายมากๆโปรแกรมนึง สามารถทำการแปลงไฟล์หนังแล้วเขียนลงแผ่นภายในไม่กี่คลิ้ก นอกจากนั้นยังสามารถเพิ่มเทคนิคในการใส่ไฟล์เสียง Audio และ Sub Title ต่าง ๆ ตามที่เราต้องการได้อีกด้วย ถือว่าเป็นโปรแกรมที่สร้างมาเพื่อคอหนังโดยเฉพาะจริงๆครับ โดยเวอร์ชั่นใหม่นี้ได้ปรับปรุงเรื่องหน้าตาของโปรแกรมเล็กน้อยให้ดูสวยงามน่าใช้กว่าเดิม และการปรับตั้งค่าต่างๆก็ทำได้ง่ายขึ้นกว่าเดิมมากครับ

ScreenShot

แปลงไฟล์วิดีโอแล้วเบิร์นลงแผ่น DVD ใครว่ายาก

ตั้งค่าชนิดวิดีโอ, เสียงพากย์, Sub Title และอื่นๆ ได้ผ่านเครื่องมือตรงนี้

ติดตั้งเสร็จตามขั้นตอนใช้ได้ 100% (ภาพยืนยันจากเครื่องผมเองครับ)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redfoottttt : 16th December 2012 เมื่อ 12:07

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    บัคร้ายแรงของเวอร์ชั่นก่อน คืออะไรหรอครับ พอดีผมใช้เวอร์ชั่นก่อนอยู่

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thebookvip อ่านกระทู้
    บัคร้ายแรงของเวอร์ชั่นก่อน คืออะไรหรอครับ พอดีผมใช้เวอร์ชั่นก่อนอยู่
    ดูข้อมุลได้ที่นี่เลยครับ ถ้าให้บอกคงยาว >> Click me!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

พอที่จะมีวิธี ทำให้ ข้อความ ตรงกลาง นั้นหายไปได้ไหมครับ
    AMD Phenom II X6 1100T 3.30 GHz : Tagan BZ 700w : HDD Black 1 TB : Ram 8.0 GB : ATI Redeon HD 6970

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fO2u อ่านกระทู้

พอที่จะมีวิธี ทำให้ ข้อความ ตรงกลาง นั้นหายไปได้ไหมครับ

ใช้เวอร์ชั่นไหนอยุ่ครับ?

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้

ใช้เวอร์ชั่นไหนอยุ่ครับ?
    เวอร์ชั่นนี้ เลยครับ เอาไปจากของท่านนี่แหละครับ
    AMD Phenom II X6 1100T 3.30 GHz : Tagan BZ 700w : HDD Black 1 TB : Ram 8.0 GB : ATI Redeon HD 6970

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fO2u อ่านกระทู้
    เวอร์ชั่นนี้ เลยครับ เอาไปจากของท่านนี่แหละครับ

น่าจะเป็นที่ตัว Crack ไม่สมบูรณ์ วิธีแก้คือ หลังจากคุณ Convert ไฟล์เสร็จแล้วไม่ต้อง Burn กับโปรแกรมนี้ครับ ให้ Burn กับโปรแกรมอื่นๆอย่างเช่น Nero BurningROM

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมโหลดไม่ได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไฟล์โดนลบไปแล้วอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยากได้จัง แต่เหมือนไฟล์จะโดนบล็อก น่าจะอัพกับ One2up อีกสัดลิงค์นะครับ ^^! ขอบคุณไว้ล่วงหน้า อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ลิ้งเสียเเล้วครับ อัพใหม่ให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ขอแปะไว้ก่อนล่ะครับ ขอบคุณมากครับ
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ไฟล์โดนลบแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เจิมๆๆๆคับผม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread