ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880

[PC] BATTLEFIELD : BAD COMPANY 2 [2010/ENG/FULL] SaveUfile 5.42 GB‎

: รายละเอียด :
    มาแล้วเกมส์ที่น่าเล่นสุดๆทำลายได้ทุกอย่างทั้งตึกกำแพงสมจริงสุดๆ ไม่ต้องบอก ก็น่าจะรู้กันหมดแล้วว่าเกมส์ BattleField Bad Company 2 เป็นเกมส์ยิงสงครามยุคสมัยใหม่ (แล้วบอกอีกทำไมฟะ) แต่ว่าทาง EA DICE เค้าก็มีแผนเตรียมพร้อมเอาใจสำหรับคนที่ชอบเล่นสงครามยุคโบราณๆเช่นกัน โดยเฉพาะสมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 หรือ WWII จึงได้มีการเพิ่มฉากภารกิจ มิชชั่นย้อนยุคไปรบกันในสมัย WWII ให้เล่นกันด้วยในบางฉาก แต่ว่าหลักแล้วก็จะเน้นสงครามยุคใหม่เช่นเคย

Minimum System Requirements
    Processor: Core 2 DUO @ 2 GHz
    Memory: 2 GB Hard
    Drive: 15 GB for Digital Version Video
    Memory: 256 MB (NVIDIA GeForce 7800GT/ATI X1900)

ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์

:: DOWNLOAD :: 499 MB./Part
    BIT COLO ขอปล่อยได้ทุกเมื่อจนกว่าผมจะบอกว่าหยุดปล่อยแล้วนะครับ แล้วก็ไปปล่อยกันเองได้

BIT
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siriyot00 : 31st July 2011 เมื่อ 18:24

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    BIT COLO ขอปล่อยได้ทุกเมื่อจนกว่าผมจะบอกว่าหยุดปล่อยแล้วนะครับ แล้วก็ไปปล่อยกันเองได้

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ดูดกันเยอะไม่มีคนยืนยันเลยหรอ ขอดัน อึบๆ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311

ติดตั้งไม่ได้ครับ ผมโหลดแบบแบ่งไฟล์น้ะครับ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RapG-unit อ่านกระทู้

ติดตั้งไม่ได้ครับ ผมโหลดแบบแบ่งไฟล์น้ะครับ
    ขอวิธีแก้หน่อยสิครับ ช่วยหน่อยดิ ตั้งกระทู้แล้วดูแลช่วยหน่อยผมลงเกมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    70
    ไฟล์ 'c2.cab' ที่จำเป็นสำหรับการติดตั้งนี้เสียหายและไม่สามารถใช้ได้
    นี้อาจแสดงข้อผิดพลาดของระบบเครือข่ายอ่านข้อผิดพลาดจาก CD - ROM หรือมีปัญหา
    กับแพคเกจนี้

[เท่าที่แปลนะครับ]
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบปัญหาของมัน น่าจะไฟล์เสียอะครับ ใช้โปรแกรมจำลองไดร์วรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siriyot00 อ่านกระทู้
    ไฟล์ 'c2.cab' ที่จำเป็นสำหรับการติดตั้งนี้เสียหายและไม่สามารถใช้ได้
    นี้อาจแสดงข้อผิดพลาดของระบบเครือข่ายอ่านข้อผิดพลาดจาก CD - ROM หรือมีปัญหา
    กับแพคเกจนี้

[เท่าที่แปลนะครับ]
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบปัญหาของมัน น่าจะไฟล์เสียอะครับ ใช้โปรแกรมจำลองไดร์วรึป่าวครับ
    ก็ผมใช้ Power ISO mount image ง่ะ

Tags for this Thread