ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,564
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,555

เปิดความลับ XboxOne X ที่ภายในตัวเครื่องจะมี ภาพ Master chief ขี่แมงป่อง !!

เปิดความลับ XboxOne X ที่ภายในตัวเครื่องจะมี ภาพ Master chief ขี่แมงป่อง !!

เรียกว่าเป็นความลับที่ผู้คิดจะซื้อ XBoxone X อาจจะไม่ได้เห็น เพราะล่าสุด ช่อง YouTube นาม Unocero ได้ Post วีดีโอ โชว์การแกะ

ดูภายในเครื่อง XboxOne X ที่ซ่อนความประหลาดใจให้กับทีมงาน เพราะนอกเหนือจาก สัญลักษณ์ของค่าย ไมโครซอฟท์ แล้วยังมี ภาพ

การ์ตูนของ Master Chief ตัวละครจากเกม Halo ขี่แมงป่อง ซึ่งเป็นตามชื่อ “Project Scorpio” ก่อนจะเปลี่ยนมาเป็น Xbox One X

อย่างไรก็ตาม ผู้ที่เป็นเจ้าของก็ไม่ควรแกะเครื่อง XboxOne X ตามในคลิปเพื่อดูรูป เพราะหากแกะออกมาดูประกันก็จะหมดทันที (ความจริงน่า

จะพิมพ์ไว้ด้านนอก) ส่วนตัวเครื่อง XboxOne X เปิดให้จองแล้ววันนี้ และจะวางขายวันที่ 7 พฤศจิกายน นี้ในราคาประมาณ 17,000 บาท

Xbox One X

สเปกของ XboxOne X

•6 Teraflop GPU clocked 1.172 Ghz
    •12GB แรม GDDR5 memory
    •326GB/ memory bandwith

รองรับภาพ 4K แท้ๆ

•8+ million pixels
    •HDR
    •Wide color gamut
    •ระบบเสียง Dolby Atmos sound
    •รองรับอุปกรณ์เสริมของ Xboxone

Supersampling

•4K
    •1080p output

CREDIT BY BEARTAI

ปล.ใครที่สนใจ..หาจับจองกันได้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    515
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ps4 รองรับภาพ 4K แท้ๆ ยังครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,901
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bang1173 อ่านกระทู้
    ps4 รองรับภาพ 4K แท้ๆ ยังครับ
    ps4 ไม่รองรับ 4k ครับ มีแต่ ps4 pro ที่รองรับ แต่เกมส่วนใหญ่ก็เป็นการ Up scale เอา ไม่ใช่ 4k native

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,120
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,340
    ไม่กล้าซื้อแล้ว เข็ดกับ xboxone รุ่นแรก แทบไม่มีเกม Ex ให้เล่น
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: