ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

ใช้ windows 10 เถื่อน จะซื้อเกมบน windows store ได้ไหม

ใช้ windows 10 เถื่อน จะซื้อเกมบน windows store ได้ไหม

พอดีอยากจะเล่น gear of war 4 แต่มันไม่แครกซักที เลยจะซื้อเอาบนวินโด้สโตร

วินโด้วเถื่อนซื้อได้ไหม หรือต้องซื้อวินโด้วแท้ก่อนคับ

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    ได้

ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ได้ครับ แต่คุณไม่จำเป็นต้องใช้วิน10เถื่อนก็ได้นี่ครับ วินโดว์10แท้ก็ฟรีอยู่

สมัครอินไซเดอร์ได้ไลเซ็นผูกกับเมนบอร์ดไปก่อน อยากได้ค่อยซื้อ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ได้ครับ แต่คุณไม่จำเป็นต้องใช้วิน10เถื่อนก็ได้นี่ครับ วินโดว์10แท้ก็ฟรีอยู่

สมัครอินไซเดอร์ได้ไลเซ็นผูกกับเมนบอร์ดไปก่อน อยากได้ค่อยซื้อ
    ตัว Pro ได้ด้วยหรอครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjiroza อ่านกระทู้
    ตัว Pro ได้ด้วยหรอครับ
    แล้วแต่ว่าคุณเลือกโหลดตัวติดตั้งวินโดว์ build ใหนมาครับ บางบิวก็ไม่มีตัว pro ให้เลือก

แต่ตัวใหม่ๆคงมีหมดแล้วมั๊งครับ ที่ผมเคยลองมันนานแล้ว ลองหาดูรุ่นก่อนครับค่อยโหลด