ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,464

medal of honor Limited edition ตก กระป๋องจริงหรือ

คุณคิดเหมือนผมมั้ยครัย medal of honor Limited edition ตกกระป๋องเลยตั้งแต่มี call of duty mf 3 มากับ battlefield 3 (แต่ประเทศอื่นอาจไม่ผมหมายถึงในประเทศไทยนะครับ.)

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ถ้าออนไลน์ยังไม่ตกนะ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    ที่ผมเล่นๆ อยู่ก็ยังมีคนอยู่นะครับ เยอะอยุ่เหมือนกัน เกมก็มันส์ ตกกระป๋องได้ไง(เเต่คนน้อยลงนิดหน่อย)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ที่ว่าตกกระป้องนี่เล่นกันหรือยัง
    มัลติมันใช้ frostbite 2 เวอร์ชั่นหนูทดลอง ทำ เชียวนะ DICE ก็ ทำเองกับมือ
    แต่ที่ Fail จริงๆก็คือปืนมันน้อยมาก
    แต่เสียงปืนใน MOH มัลติ ก็คือเสียงปืนใน BF3 อะนะ จากที่ลองเอามาเทียบๆ กันแล้ว
    สรุปแล้ว MOH ช่วยระบายความอยากในการเล่น BF3 ได้ 40 เปอเซน แหะ แต่รอกันไปก่อน อีก 2 อาทิตก็ได้เล่นละมั้ง Bate BF3 แน่นอน ผมก็ได้เล่นก่อน 48 Hr.

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    ที่ว่าตกกระป้องนี่เล่นกันหรือยัง
    มัลติมันใช้ frostbite 2 เวอร์ชั่นหนูทดลอง ทำ เชียวนะ DICE ก็ ทำเองกับมือ
    แต่ที่ Fail จริงๆก็คือปืนมันน้อยมาก
    แต่เสียงปืนใน MOH มัลติ ก็คือเสียงปืนใน BF3 อะนะ จากที่ลองเอามาเทียบๆ กันแล้ว
    สรุปแล้ว MOH ช่วยระบายความอยากในการเล่น BF3 ได้ 40 เปอเซน แหะ แต่รอกันไปก่อน อีก 2 อาทิตก็ได้เล่นละมั้ง Bate BF3 แน่นอน ผมก็ได้เล่นก่อน 48 Hr.
    Bate ไม่ใช่ Beta นะ

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MaTiN3z อ่านกระทู้
    Bate ไม่ใช่ Beta นะ
    Beta ไม่ใช่ Bate อ๊ะเปล่า

ปล. MoH เป็นเกมส์ที่ผมชอบมาก เฉพาะโหมด Single อะนะ Multi แพทช์ใหม่มาผมเลิกเลย สไนนัดเดียวไม่ตาย ซื้อแบบ limited เน้อ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    พึ่งซื้อมาก้หนุกดีนะ Multi อะเกมมันไวดี บางเกม 52 วิจบ พึ่งผ่านมาสดๆ หนุกมากแถบปืนก้ สมดุลดีไม่มีโกงหรือ Sniper Fever แบบ BF:BC 2

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    Beta ไม่ใช่ Bate อ๊ะเปล่า

ปล. MoH เป็นเกมส์ที่ผมชอบมาก เฉพาะโหมด Single อะนะ Multi แพทช์ใหม่มาผมเลิกเลย สไนนัดเดียวไม่ตาย ซื้อแบบ limited เน้อ
    นัดเดียวตายดิก้โกงดิ เพียว -..- BF3 นัดเดียวยังไม่ตายเลย

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    one kill one shot ไม่ได้เพียวไม่ชอบเพียวชอบแบบทีเดียวแล้วแตก ! 555
    - XENON -

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    one kill one shot ไม่ได้เพียวไม่ชอบเพียวชอบแบบทีเดียวแล้วแตก ! 555
    เป้ไม่ใช่เหรอที่ชอบ "แตก" อะ ! 555

กล่าวขอบคุณ
    1,262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    เป้ไม่ใช่เหรอที่ชอบ "แตก" อะ ! 555
    เพียวอย่าเอาเรื่องของตัวมาพูดไม่ดีนะจ้ะ ' 55555
    - XENON -

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    เพียวอย่าเอาเรื่องของตัวมาพูดไม่ดีนะจ้ะ ' 55555
    อะไรๆ ก็คนอื่นๆยังพูดเลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,262
    มันไม่ใช่ความจริง ๆ ' 555
    - XENON -