ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,871

★★★★★ ไปต่อ! Dead Island 2 ยังไม่ถูกยกเลิก ★★★★★

ไปต่อ! Dead Island 2 ยังไม่ถูกยกเลิก

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลังจากที่ทางตัวเกม Dead Island 2 ได้ถูกประกาศยกเลิกจากทางทีมพัฒนา Yager Development และถูกโอนสิทธิมาให้กับ Sumo Digital

ล่าสุดทาง Sumo Digital ได้ออกมาประกาศรับสมัครทีมงานเพิ่มเติมโดยเปิดเผยว่าตำแหน่งดังกล่าวจะต้องเกี่ยวข้องกับ
    โครงการเกมจำนวนมากรวมถึง Dead Island 2 ซึ่งถือว่าเป็นการยืนยันชะตากรรมของเกมดังกล่าวได้เป็นอย่างดี

ก่อนหน้านี้ทาง Sumo Digital ได้เคยให้สัมภาษณ์กับสื่อต่างประเทศอีกด้วยว่าในปี 2017 นี้จะเป็นปีที่ยิ่งใหญ่
    และดีที่สุดสำหรับพวกเขา และมีเกมจำนวนมากที่เตรียมมาแสดงโชว์ในงาน E3 นี้ครับ

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : SegmentNext

Credit : Gamingdose

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    หายไปนานมากสำหรับเกมนี้ ตั้งแต่เปิดตัว

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 567
    ถ้าพัฒนาโดยเอา Dying light มาต่อยอดมันจะไม่มีปัญหานะผมว่า ตายเพราะหัวค่ายตัวเองแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Blog Entries
    1
    ผมว่า เอาไปทำ Dying light 2 ดีกว่ามั้ย
    เมียจ๋า....ขออยุ่ด้วยยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มันไม่ยกเลิกง่ายๆหรอกทำมาแล้ว ติดไอที่มีปัญหาภายในมากกว่า เลื่อนแล้วเลือนอีก

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ก็ว่าเห็นมีคนเอามาให้พรีออเดอร์ตั้งนาน เกมก็ไม่ออกสักที อ่านข่าวนี้แล้วรู้เลยว่าทำไมมันหายไปนาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    392
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอเสพเนื้อเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    สงสารคนรอเล่น
    นานเกิ้น
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ