ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ขอดันหน่อยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    Blog Entries
    1
    โอ้ว ขอบใจมากเลยครับที่ช่วยดัน

กำลังคิดเล่นๆอยู่เลยว่ามันจะไปอยู่หน้าไหนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganadosa อ่านกระทู้
    โอ้ว ขอบใจมากเลยครับที่ช่วยดัน

กำลังคิดเล่นๆอยู่เลยว่ามันจะไปอยู่หน้าไหนแล้ว
    และตอนนี้มันก็ตกไปหน้า3อีกแล้วครับท่าน

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jopakapong อ่านกระทู้
    และตอนนี้มันก็ตกไปหน้า3อีกแล้วครับท่าน
    เหอๆใจจริงๆผมเองก็อยากจะพยามขุดให้มันอยู่หน้า 1 นะครับ

แต่หาปั้มกระทู้ ผมเองก็เลยไม่กล้าดันกระทู้ตัวเองเท่าไหร่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ได้ลองแอด moh ลงorigin ดูยังครับ ถ้ายังอยากให้ลองหน่อยว่ามันขึ้น สีแดงมุมๆ เหมือนกันไหม ของผมก็tie1 มีสีแดงๆขึ้นมาเหมือนกัน แต่ไม่มีเมลมาบอกว่าจะได้เล่นช่วงเบต้าในเดือนกันยายนแบบคุณอ่ะครับ
    เท่าที้ดูเมลนั้นส่งมาบอกเฉยๆว่าจะได้เล่นเบต้าตอนกันยายน ส่วนอันที่ส่งมาว่าจะได้เล่นalpha จะเป้นwelcom to alpha แต่ผมยังไม่ได้ซักเมล แต่มีสีแดงๆ เล็กตรงมุมที่รุปmoh มองๆดูแล้ว มีคำว่า battlefield3

ไม่ขึ้นมุมบนแดงนะของผม แต่ได้เมลมาละ พึ่งรู้ว่า BF3 Alpha Trial จะเล่นได้ก็ต้องเป็น BF Veterans แบบขั้นเทพกันเลยทีเดียว ของผม Veterans แต่ไม่เทพพอ เลยอด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sixlockdown อ่านกระทู้
    ไม่ขึ้นมุมบนแดงนะของผม แต่ได้เมลมาละ พึ่งรู้ว่า BF3 Alpha Trial จะเล่นได้ก็ต้องเป็น BF Veterans แบบขั้นเทพกันเลยทีเดียว ของผม Veterans แต่ไม่เทพพอ เลยอด
    ขั้นเทพนี้เท่าไรอะ = =a

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Not~P อ่านกระทู้
    ขั้นเทพนี้เท่าไรอะ = =a
    ขั้นเทพก็ต้องมี BF ทุกภาคอะ ตามจริงก็ไม่ต้องทุกภาคหรอก ผมถามฝรั่งที่เล่นมันบอกขาดภาค BF1942 ภาคเดียว แต่มันเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    แต่น..แต๊นนน!!!

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    แต่น..แต๊นนน!!!

ขอมาดัน 1 จึก

เล่น Alpha แล้วเป้นยังไงอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังนะ

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    Up

...ตกไปไกลจัง

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganadosa อ่านกระทู้
    ขอมาดัน 1 จึก

เล่น Alpha แล้วเป้นยังไงอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังนะ
    ผมก็ลองละ หลังจากที่ลอง ข้อเสียตอนนี้ก็จะเป้นบัคเยอะตามประสาอัลฟ่า
    ระบบเสียงทำได้ดีมาก เรื่องปืนดูมีดีเทลรายละเอียดดีขึ้น แต่งปืนได้เล็กน้อย สโคปเยอะ เหมือนจะแยกตามคลาสเลย การเคลื่นไหวของตัวละคร ดูพริ้วเป็นธรรมชาติขึ้นแต่ก็ดูแข็งแรงแบบทหารในเวลาเดียวกัน ไม่พริ้วเกินเหตุซะเหมือนนักยิมนาสติกมายิงปืน แม้จะวนไปมาอยุ่แมพเดียวก็เล่นไม่เบื่อ แมพกว้างมากเล่นมาหลา่ยชั่วโมงละ ยังไปดูไม่ทั่วแมพเลย
    และที่สำคัญขอบอกแค่ว่า ไม่กินสเปกอย่างที่มั่วๆพูดกัน ถ้าเทียบเฟรมเรทที่ได้ กับภาพ(ในช่วงอัลฟ่า) เอฟเฟก กราฟฟิกต่างๆ

ภาพบางส่วนครับ จากผมและ nappapa ปรับ hight เหมือนกันแต่ res ต่างกัน จัดไป 1ชุดปานกลาง บางรูปเพิ่มความสว่างเพระารูปมันมืด

คลิ๊กที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่ ขี้เกียจคลิ๊กไม่ต้องดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย One2T : 1st August 2011 เมื่อ 00:05

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    พอลองเล่นปุ๊บ...จัดปั๊บ

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    อิจฉาพวกท่านจริงๆ ที่ได้เล่น Alpha

ืท่าน nappapa ได้เล่นแล้วจัดทันที ฮ่าฮ่า

แค่นี้ก็ไม่ได้บอกแล้วว่ารู้สึกยังไง

ขอขอบคุณ คุณ one2t นะครับที่เอาบรรยากาศในเกมมาให้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ganadosa : 1st August 2011 เมื่อ 09:10

กล่าวขอบคุณ
    158
    1
    มาดัน 1 จึก

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อิจฉาา ท่าน nappapa
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    อยากรู้ว่าเน็ต TOT 6MB จะเข้าเซิฟเวอร์ของ Bf3 ได้ไหมจังงสั่งมาแล้ว ><
    - XENON -

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    อยากรู้ว่าเน็ต TOT 6MB จะเข้าเซิฟเวอร์ของ Bf3 ได้ไหมจังงสั่งมาแล้ว ><
    ผม TOT 2 MB สั่งแบบไม่คิดอะไรเลยครับพี่
    คิดอย่างเดียวคือ จะเก็บตังค์อัพคอมทันมันมาไหม แค่นั้นแหล่ะ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aM00DIEswedee อ่านกระทู้
    ผม TOT 2 MB สั่งแบบไม่คิดอะไรเลยครับพี่
    คิดอย่างเดียวคือ จะเก็บตังค์อัพคอมทันมันมาไหม แค่นั้นแหล่ะ
    จัดไปไปเจอกันนะปลื้ม 555
    คอมสเปคอะไรมั้งงเดี่ยวดูให้ 55
    - XENON -

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Plusz อ่านกระทู้
    จัดไปไปเจอกันนะปลื้ม 555
    คอมสเปคอะไรมั้งงเดี่ยวดูให้ 55
    Core i5-760
    ram 2 GB
    HD 5670 IceQ 512 MB

ส่วนเมนบอร์ดไม่รู้ครับ
    เคยถามว่า อัพเพิ่ม ด้วยงบ หมื่น 1 กับบอร์ดเก่าไปแล้วด้วยนิครับ =w=

พี่เป้ก็มาตอบให้อยู่นิ 55 5 55
    อ่ะงั้นถามเผื่อตอนนี้ไว้ครับ หมื่น 1 เน้น ๆ คือ PSU การ์ดจอ ครับผม...
    ส่วนคลับนี้เดี๋ยวมาลงชื่อครับ รอ BF3 ก่อน แบบว่ามี 3 แผ่นไปเลยงุงิ

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jopakapong อ่านกระทู้
    ทำไมSteamเป็นแบบนั้นอะครับ หรือว่าเป็นMac
    skin ครับ ผมไปโหลดมา

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ในนี้มีใครซื้อ Super Street Fighter IV: Arcade Edition ใน Steam บ้างครับ
    ผมอยากจะรู้ ว่า Key มันล็อกโซนไหม
    แล้วมันขายในประเทศไหนบ้าง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EvilSoul อ่านกระทู้
    skin ครับ ผมไปโหลดมา
    นึำกว่าทำไม่ได้ซะแล้ว เพราะเว็ปที่เคยโหลดอยู่มันลบออกไปทั้งหมดเลย

...เจอมาใน
    http://forums.steampowered.com/forum....php?t=1161035
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathnote007za : 5th August 2011 เมื่อ 11:19

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมก็ของแท้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    เอาไปดูกันครับ ถ้าเห้นเฟรมน้อยๆ ก็อย่าตกใจไป เพราะเขาเทสแบบ HQ 1920X1080

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถึงผมจะอยู่ด้านมืดเป็นส่วนใหญ่ ( PC โหลดฟรีอย่างเดียว , XBOX360 เล่นแต่แผ่นก็อป , PS3 เล่นผ่าน Ext. HDD )

แต่ก็ยังมีแผ่นแท้ 2 แผ่นให้ผมภูมิใจอยู่เหมือนกัน 555 เกมส์ PS3 ที่เหลืออยู่ใน Ext. HDD เพียบ เยอะมากๆ ( 2 แผ่นนี้รักมาก ไม่ขายต่อแน่นอน )

[IMG][/IMG]

ส่วนนี่เป็น XBOX360 แต่เป็นแผ่นก็อปนะ 5555 แผ่น XBOX360 นี่มีเยอะมาก นี่ยังไม่หมดนะเนี่ย ยังใส่ไว้ในลังอีกหลายแผ่น ขี้เกียจรื้อ

[IMG][/IMG]

อ่ะๆๆ แถมๆๆๆ นอกจากผมจะมี PS3 แผ่นแท้ แล้วยังมี megadrive ตลับแท้ อีกต่างหาก อิอิ มีแค่ 2 ตลับนะ

ส่วนเครื่อง megadrive มันหายไปไหนแล้วไม่รู้ ตอนนั้นผมยังเด็กมากๆ แต่ไม่เป็นไร ตอนนี้ก็มี EMU megadrive กับเกมส์อีก 840 เกมส์ เล่นกันตาแฉะไปเลย

[IMG][/IMG]
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    เอาไปดูกันครับ ถ้าเห้นเฟรมน้อยๆ ก็อย่าตกใจไป เพราะเขาเทสแบบ HQ 1920X1080

^
    ^
    GTS450 ของผมก็แรงเหมือนกันนิ พอๆกับ 5750 เลย แซงนิดหน่อยด้วย ^ ^

แล้วไม่มีของ 5970 เหรอครับ?? เป็นการ์ดจอที่ตกสำรวจไปซะแล้ว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB