ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    Blog Entries
    4

(ลิงค์ตรง) Windows 7 All Product + Active รวมวินโดว 7 ทั้งหมด โหลดง่ายด้วยลิงค์เดียว

ความต้องการของระบบ
    -ตัวประมวลผล
    ตัวประมวลผล 1 กิกะเฮิร์ตซ์ขึ้นไป แบบ 32 บิต (x86) หรือ 64 บิต (x64)
    -หน่วยความจำ
    RAM 1 กิกะไบต์ (32 บิต) / RAM 2 กิกะไบต์ (64 บิต)
    -พื้นที่ว่างบนฮาร์ดดิสก์
    พื้นที่ว่างบนดิสก์ 16 กิกะไบต์ (32 บิต) / 20 กิกะไบต์ (64 บิต) และต้องการพื้นที่ว่างเพิ่มอีก 3 กิกะไบต์สำหรับรุ่นที่รองรับการดาวน์โหลด
    -ไดรฟ์สื่อ
    การเขียนดีวีดี/ซีดีต้องการไดรฟ์แบบออปติคัลที่เข้ากันได้
    -การเชื่อมต่อ
    เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตได้ (อาจมีค่าบริการ)
    -การ์ดเสียง
    เพลงและเสียงต้องการอุปกรณ์สัญญาณเสียงออก
    -การ์ดแสดงผล
    ตัวประมวลผลกราฟิก DirectX 9 พร้อมด้วย WDDM 1.0 หรือไดรเวอร์รุ่นใหม่กว่า

Windows 7 Ultimate SP1-U ISO

Windows 7 Ultimate เป็นรุ่นที่มีคุณสมบัติการใช้งานมากที่สุดและมีประสิทธิภาพสูงสุดของ Windows 7 โดยผสานคุณลักษณะด้านความบันเทิงของรุ่น Home Premium เข้ากับความสามารถด้านธุรกิจของรุ่น Professional และนำเสนอความปลอดภัยที่เข้มงวดมากที่สุดด้วย BitLocker ซึ่งจะเข้ารหัสข้อมูลทั้งหมดตั้งแต่เอกสารไปจนถึงรหัสผ่านของคุณ
    English x32: Download
    English x64: Download
    Windows 7 Professional SP1-U ISO

Windows 7 Professional ช่วยให้คุณสามารถทำงานได้จากทุกที่ รวมทั้งตั้งค่าโปรเจคเตอร์ เครื่องพิมพ์ และเครือข่ายได้อย่างรวดเร็ว และการสำรองข้อมูลโดยอัตโนมัติจะช่วยให้มั่นใจว่างานของคุณปลอดภัยไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ใด
    Windows 7 Home Premium SP1-U ISO

Windows 7 Home Premium มอบประสบการณ์ความบันเทิงที่ดีที่สุดบนพีซีของคุณ ให้สิ่งต่างๆ ที่คุณทำอยู่เป็นประจำทุกวันง่ายยิ่งขึ้น ขั้นตอนของสิ่งที่คุณต้องทำจะลดน้อยลงด้วยการคลิกเพียงไม่กี่คลิก การค้นหาที่รวดเร็วกว่า การเรียกดูที่สะดวกขึ้น และวิธีที่ง่ายกว่าในการเชื่อมต่อ
    ตัว Active Windows 7 มี 2 ตัวนะครับ ใช้ง่ายไม่ยุ่งยาก
    Download
    pass : zherzhaa
    การ active <<<<
    วิธีไร้ใส่แผ่น dvd
    Click

สอนการลงวินโดว์ด้วย USB + UltraISO
    Click

วิธีลง ละเอียด มาก
    Click
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zherzhaa : 2nd May 2013 เมื่อ 23:59 เหตุผล: เขียนชื่อไม่เต็ม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ขอบคุณมากครับบบบบบบบบบบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    บอกวิธีลง กับ วิธีไร้ใส่แผ่น dvd ด้วยได้ไหมคับ ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Armor Human อ่านกระทู้
    บอกวิธีลง กับ วิธีไร้ใส่แผ่น dvd ด้วยได้ไหมคับ ขอบคุณคับ
    วิธีไร้ใส่แผ่น dvd
    Click

วิธีลง ละเอียด มาก
    Click

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากคับ จะเป็นกำลังใจให้คับ

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    เจิมครับ ^^""
    สงครามหมื่นวัน..

สักวันก็ก็จะเข้าใจเอง
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ช่วงนี้ไม่อยากลองของครับ เจิมครับ ถ้าโหลดได้ ไฟล์ครบ ลงได้ไม่มีปัญหาก็ขอบคุณครับ มีประโยชน์ แต่ยังไม่โหลดก่อนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tachangz อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ไม่อยากลองของครับ เจิมครับ ถ้าโหลดได้ ไฟล์ครบ ลงได้ไม่มีปัญหาก็ขอบคุณครับ มีประโยชน์ แต่ยังไม่โหลดก่อนละกัน
    กำ อันนี้ ลิงค์ตรงเลยครับ ลิงค์เดียวไม่มีแยก

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เป็นกำลังใจให้ครับผม ลิงค์ตรงด้วย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    1
    ตัวไหนเหมาะสำหรับเล่นเกม คร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ adisakboot อ่านกระทู้
    ตัวไหนเหมาะสำหรับเล่นเกม คร้าบ
    Pro และ unti ครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่ามี windows 7 enterprise 32 bit หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klaytan อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่ามี windows 7 enterprise 32 bit หรือเปล่าครับ
    ผมแนะนำให้ใช้ ultimate ดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ขอบคุณครับ

ขออนุญาตเอาลิ้งค์ดาวน์โหลดไปแปะบนบลอกผมนะครับ ถ้าไม่อนุญาตแจ้งมาด้วย จะลบให้ครับ

http://dontspam2meplz.blogspot.com/2012/07/7.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dontspam2meplz : 23rd July 2012 เมื่อ 01:12

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zherzhaa อ่านกระทู้
    ผมแนะนำให้ใช้ ultimate ดีกว่าครับ
    ผมเคยลง home premium , professional , ultimate x86 แล้ว แต่ลง driver vga nvidia ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า nvidia installer cannot continue this graphics driver could not find compatible graphics hardware ก็เหลืออันสุดท้ายคือ enterprise อะครับเพราะหาวิธีแก้ไม่ได้ เครื่องผม Notebook Acer Travelmate P243-MG intel core i3 Geforce GT 630M 1GB ขอบคุณที่แนะนำนะครับ ลิ้งค์ตรงโหลดแรงจริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย klaytan : 23rd July 2012 เมื่อ 07:32

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klaytan อ่านกระทู้
    ผมเคยลง home premium , professional , ultimate x86 แล้ว แต่ลง driver vga nvidia ไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า nvidia installer cannot continue this graphics driver could not find compatible graphics hardware ก็เหลืออันสุดท้ายคือ enterprise อะครับเพราะหาวิธีแก้ไม่ได้ เครื่องผม Notebook Acer Travelmate P243-MG intel core i3 Geforce GT 630M 1GB ขอบคุณที่แนะนำนะครับ ลิ้งค์ตรงโหลดแรงจริงๆครับ
    ไม่ได้เกี่ยวกับ วินโดวเลยครับ

ไดร์เวอร์ไม่ตรง ลองหาดูดีๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dontspam2meplz อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

ขออนุญาตเอาลิ้งค์ดาวน์โหลดไปแปะบนบลอกผมนะครับ ถ้าไม่อนุญาตแจ้งมาด้วย จะลบให้ครับ

http://dontspam2meplz.blogspot.com/2012/07/7.html
    เชิญเลยครับ

ผมไม่ได้ หาผลประโยชน์อะไรอยุ่แล้ว

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    รับทราบครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zherzhaa อ่านกระทู้
    ไม่ได้เกี่ยวกับ วินโดวเลยครับ

ไดร์เวอร์ไม่ตรง ลองหาดูดีๆครับ
    ผมลง windows 7 ultimate x64 ไปแล้วผ่านครับ ขอบคุณครับ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ขอบคุณครับลองโหลดไปใช้ก่อนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลูกพี่ ถ้าไม่มี key แล้วข้ามไปมันจะมีผลตอนหลังอย่างไรครับ ของผมมันนับวันถอยหลัง 30 วัน อ่าาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไปถึง บางอ้อ แล้วครับ เข้าใจแล้วครับ ทำให้เป็นของแท้ได้แล้วครับ แต่ทำไม ผมโหลด x64 มันกลายเป็น 32 bit หล่ะครับ ผมอยากได้ 64 bit ทำไงครับ หรือจะต้องโหลด ultimate x32 ครับ ลูกพี่
    ขอโทษครับที่รบกวน ผมขอขอบคุณเอาไว้ ล่วงหน้าเลยละกับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ถามหน่อยคับตัว Active Windows 7 ลงตอนไหนหรอคับ หรือว่าลงตอนที่เราติดตั้ง win7 ultimat 32 เสร็จ เพราะผมโหลดตรง win7 ultimat 32 มาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณที่แบ่งปันครับ