ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    จะ 2K 3K 4K

ไม่ต้องซีเรียสครับเพื่อนๆ พวกเราสถุนเหมือนกัน

4K ไม่ได้มีอะไรดีเลย มีพวกโง่ๆอยู่เหมือน 1K เต็มไปหมด

ต้อง 5K++ ครับ จะไม่ค่อยมีพวกเล่นไม่รู้เรื่อง
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    วันนี้ผมเล่นมา 5 เกม เเพ้4 ชนะ 1 MMR มันคุ้มกันปะเนี้ย เเพ้เเล้วหัวร้อน หัวร้อนเเล้วเล่นอีก ก็เเพ้อีก
    บางทียิ่งเล่น ยิ่งแพ้ แล้วใจเรามันก็ไม่ยอมไง ต้องชนะ แล้วอารมณ์เสียไปเล่นไป มันก็ชนะยาก ตอนนี้ mmr ผมขยับขึ้นมาอีกนิด 2850 ขาดไปอีก 4 เกมที่ต้องชนะ จะเท่าเดิม

แต่คงเป็นไปได้ยาก ชนะ 4 เกมติด อยาก 3k เร็ว ๆ จะได้เจอพวกที่เล่นดี ๆ บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    จะ 2K 3K 4K

ไม่ต้องซีเรียสครับเพื่อนๆ พวกเราสถุนเหมือนกัน

4K ไม่ได้มีอะไรดีเลย มีพวกโง่ๆอยู่เหมือน 1K เต็มไปหมด

ต้อง 5K++ ครับ จะไม่ค่อยมีพวกเล่นไม่รู้เรื่อง
    5k นี่ฝันที่ยาวไกลเลยยิ่งเล่น solo ด้วยแล้วใช้เวลาเป็นเดือน ดีไม่ดีเป็นปีกว่าจะถึง (แล้วเราก็จะเสียเวลาเล่นแต่เกมไปวัน ๆ ไม่ได้ทำอย่างอื่นแล้ว)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gzerk111 อ่านกระทู้
    ทำใจครับ กว่าจะหลุดวังวนแบบนี้ได้ ต้อง 4000+ พวก 3000 ยังพอมีอยู่นะแต่ 2000 นี่เยอะเลยต้องทำใจ แต่ถ้าคุณโชคดีจะเจอ 1700 ที่เก่งกว่า 3000 อีก XD
    3.3k บางทีเจอ (คิดในใจ โชคดีละมี 3k) ที่ไหนได้เล่นโคตรกาก 55+ 1k กว่า ๆ ที่เล่นดี ๆ ยังไม่เห็นเลยครับ เพื่อนผม 1.8k เล่นกะมันแล้วอมรมณ์เสีย เล่นแครี่ป๊อด ออกของตามใจตัวเอง บอกก็ไม่ฟัง

พอบ่น ก็เถียงแล้วก็ทะเลาะกัน

ผมเล่นตัวซับเพื่อนผมเล่น แครี่ บอกให้ฟาร์มบน (ดันบอกถ้าไปบนก็แย่งเงินผมสิ) ทั้ง ๆ ที่ผมเล่นฮีโร่ซับเต็มที่เลย เจอแบบนี้ ผมก็ไม่ซับละ ชอบทำตัวโง่ ทุกวันนี้ผมไม่เล่นกับเพื่อนเลย

เล่นแล้วทะเลาะกัน เล่นคนเดียวดีกว่าสบายใจ ถึงโอกาสในการชนะจะน้อย ก็ยังดีกว่าคนใกล้ตัวเราโชว์โง่ให้เราเห็น อีกอย่างมันเพื่อนกัน ว่าไรมากไม่ได้ ทะเลาะกันไปก็ไร้สาระ กับแค่เกม

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    5k นี่ฝันที่ยาวไกลเลยยิ่งเล่น solo ด้วยแล้วใช้เวลาเป็นเดือน ดีไม่ดีเป็นปีกว่าจะถึง (แล้วเราก็จะเสียเวลาเล่นแต่เกมไปวัน ๆ ไม่ได้ทำอย่างอื่นแล้ว)
    นั่นแหละ เป็นเหตุผลที่ผมเลิกเล่น ผมอายุ 22 แล้วด้วย

- เสียเวลามากกว่าเกมอื่นมากๆ
    - ถ้าหงุดหงิด หัวเสีย หัวร้อนแล้ว ทั้งวันนั้นในชีวิตจริวแทบจะแย่ไปเลย
    - ไปทำไรกลางเกมไม่ได้ เผลอๆ คนรอบข้างไม่เข้าใจ ทะเลาะกันอีก
    - เครียด ผมเป็นมะเร็งขึ้นมาไอ gabe มันไม่รับผิดชอบหรอกนะ

อิอิ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Solo MMR มันเจอทีมด้วยหรอ ครับ มันต้องเจอคนที่ solo เหมือนๆกันนิ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    เลิกเล่นแล้วครับ solo MMR 4.7

ผมเกลียดเกมนี้

ลาก่อน

4.2 ครับเลิกแล้วเหมือนกัน 555 เกลียดเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    นี้มันเกมทำลายมิตรภาพชัดๆ ฮาๆๆ แลดูไร้สาระมาก แถมเสียสุขภาพจิตไปด้วย ไม่เข้าใจจริง เอาเหอะ พยามเข้าคับสักวันคงถึงถ้าถึงแรค์ที่ต้องการเมื่อไหร่ อย่าลืมเอามาประกาศหล่ะ ฮาๆ ผมนี้ ไม่เคยมาซีเรียสกับเกมนี้เลย จะแรงค์สูงแรงค์ต่ำมันก็ไม่ได้แตกต่างกัน จุดมุ่งหมายของเกมคือยึดบ้านฝั่งตรงข้าม แพ้ก็คิดว่าทีมเค้าเก่งกว่าฝีมือเราไม่ถึง ชนะก็เราก็ยังมีฝีมืออยู่บ้าง ไม่ได้เลวร้ายอะไร

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonza02 อ่านกระทู้
    รีพอทไรเมิ_งเขาซื้อของมาก็อยากรองไส่เล่นๆๆดู เป็นผมก็เล่นตัวที่ชอบอะบางทีก็ไม่ค่อยสนใจทีมหรอก
    0-12 ไม่ให้ report เล่นไม่ค่อยสนใจทีมแล้วเมิ_งจะมาเล่นทำไม ไปเล่นกับ mom เมิ_งนู้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cagoman : 28th August 2016 เมื่อ 09:42

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunikuman อ่านกระทู้
    นี้มันเกมทำลายมิตรภาพชัดๆ ฮาๆๆ แลดูไร้สาระมาก แถมเสียสุขภาพจิตไปด้วย ไม่เข้าใจจริง เอาเหอะ พยามเข้าคับสักวันคงถึงถ้าถึงแรค์ที่ต้องการเมื่อไหร่ อย่าลืมเอามาประกาศหล่ะ ฮาๆ ผมนี้ ไม่เคยมาซีเรียสกับเกมนี้เลย จะแรงค์สูงแรงค์ต่ำมันก็ไม่ได้แตกต่างกัน จุดมุ่งหมายของเกมคือยึดบ้านฝั่งตรงข้าม แพ้ก็คิดว่าทีมเค้าเก่งกว่าฝีมือเราไม่ถึง ชนะก็เราก็ยังมีฝีมืออยู่บ้าง ไม่ได้เลวร้ายอะไร
    บางทีมันก็แค่ Rank ของเกม มีเยอะหรือมีน้อยมันก็ไม่ได้ทำให้ชีวิต (จริง) ของเราดีขึ้น แต่ผมก็ชอบเล่นนะ เล่นแล้วมีอะไรมากกว่า แพ้, ชนะ (ได้อารมณ์เสีย)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonza02 อ่านกระทู้
    รีพอทไรเมิ_งเขาซื้อของมาก็อยากรองไส่เล่นๆๆดู เป็นผมก็เล่นตัวที่ชอบอะบางทีก็ไม่ค่อยสนใจทีมหรอก
    เมิ_งไม่สนใจเลือกตัวเพื่อทีม กูก็ไม่สนที่จะกดรีพอต์ทพวกเมิ_งครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เหมือนกันเลย เป็นแบบเดียวกัน ชอบตัวเดียวกันด้วย 5555