ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Smile Destiny 2 เผยตัวอย่างแรก ยืนยันลง PS4, Xbox One และ PC

หลังจากเปิดภาพแรกและทีเซอร์ออกมาเมื่อไม่กี่วันก่อน ล่าสุด Bungie ได้ปล่อยตัวอย่างแรกของเกม Destiny 2 ออกมาแล้วครับ พร้อมกับประกาศว่าเกมจะวางจำหน่ายวันที่ 8 กันยายนนี้บน PS4, Xbox One และ PC รับชมด้านล่าง

ตัวอย่างเผยให้เห็น Zavala และ Cayde พูดถึงการสูญเสียของเมืองลาสซิตี้ที่อยู่ในโลก เป็นการปราศรัยที่ตลกและสร้างแรงบันดาลใจสลับกัน ถือว่าเป็นไอเดียที่เข้าท่าดีครับ

เรื่องย่ออย่างเป็นทางการบอกว่า “เมืองสุดท้ายที่ปลอดภัยของมนุษยชาติล่มสลายด้วยการบุรุกของกองกำลังที่นำโดยกอล (Gaul) ผู้บังคับบัญชาของ Red Legion เขาได้แย่งชิงอำนาจของผู้พิทักษ์เมืองและบังคับผู้รอดชีวิตที่คิดจะหนี คุณจะได้เข้าไปผจญภัยในโลกของระบบสุริยะของเราที่ลึกลับและยังไม่ได้สำรวจเพื่อตามหาอาวุธและความสามารถในการต่อสู้ใหม่ๆ เพื่อนำมาต่อสู้กับ Red Legion และกอล คุณต้องเรียกเหล่าวีรบุรุษของมนุษยชาติที่กระจัดกระจายตามที่ต่างๆ ให้มารวมตัวกันอีกครั้ง ยืนหยัดด้วยกัน และต่อสู้เพื่อกอบกู้บ้านเมืองของเรา”

Bungie จะเผยเกมเพลย์แรกของเกมในวันที่ 18 พฤษภาคมนี้

Credit: https://4gamerth.com/destiny-2-reveal-trailer/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 31st March 2017 เมื่อ 19:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    ฝาก Trailer ที่ผมทำซับด้วยค้าบ ขอบคุณค้าบ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TawanINW อ่านกระทู้
    ฝาก Trailer ที่ผมทำซับด้วยค้าบ ขอบคุณค้าบ

ขอยคุณครับ ช่วยทำซับอีกคลิปด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ทำหนังเถอะ 5555 แลน่าดูยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เห็นบอกว่ามี Live Stream เกมให้ดู 18 พค ด้วยค่ะ
    น่าติดตามมาก
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615

Tags for this Thread