ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ช่วยแนะนำเว็บโหลด anime hd หน่อยครับ(กระทู้ 2)

ช่วยทีนะครับ พอดีว่าผมชอบการ์ตูน anime อะครับ ขอแบบ hd นะครับ (720p 1080p) ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bodyassassin : 2nd December 2011 เมื่อ 23:06 เหตุผล: ปรับปรุงกระทู้
    Game Is Life

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    มันไม่มีละมั้งครับ ถ้ามีละก็หายาก
    เพราะเสียงไทยเกือบทั้งหมดก็ติด LC อะครับ เขาไม่เอามาปล่อยโหลดกันหรอก
    งานนี้มีแต่ Sub อะครับ ดูๆไปเถอะ เดี๋ยวก็ชิน แล้วอาจจะติดเลยนะ เว็บนี้ครับ Tirkx.com
    Avenged Sevenfold

Nishinomiya
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ทำไมต้องตั้ง 2 กระทู้ติดกัน... = = ไม่เข้าใจ... ??
    --------------------------------------
    มันไม่มีหรอกครับ.... จะเอาทั้งพากย์ไทย ทั้งชัดหน่ะ...
    เลือกซักอย่าง...
    -จะเอา HD กะจะต้องดูซับ..(สนุกจะตาย ได้อารมณ์ตัวการ์ตูนอย่างแท้จริง !!)
    -จะเอาพากย์ไทย ภาพก็ไม่ชัดเท่าไหร่หรอก.. (พากย์ไม่สนุกด้วย !! หน้าไปอย่าง เสียงไปอย่าง.. เฮ้ออ...)
    ถ้าจะมีก็จะมีแบบ เป็น Fandub ครับ... พากย์กันเองแหละ... ชอบมั้ยหล่ะ...
    www.bakadetsu.net เลยครับ โหลดเมะ.. = w=b
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nishinomiya : 2nd December 2011 เมื่อ 22:44

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาคไทยไม่มีหรอกครับ anime ใหม่ๆยิ่งไม่มีเลย anime เก่าๆก็ยังไม่มีแบบ 720p เพราะเทคโนโลยี 720 p มาเมื่อไม่นานนี้เองครัล

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    ลองหาๆดูใน Tirkx.com ครับผม
    720p-1080p ซับไทย
    เสียงไทยก็มีนะลองหาๆดู ของ thaifandub ทำ(บางเรื่อง)
    มันยังไม่สายเกินไปที่จะกล่าวว่า "ขอโทษ” ...
    ดราม่าสามารถจบได้หากคนต้นเหตุกล่าวขอโทษ อิอิขอโทษจ่ะ

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    เสียงไทยHDก้อ ตามเว็บบิทเลยพี่น้อง ของผม Evangelion 1.11 พากไทย - ญี่ปุ่น ซับไทยเปิดปิดได้ 9กิกกว่า 1080p

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ต้องไป โหลด ของไทยกับของ ซับ มา Encode เอาเองครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    ต้องไป โหลด ของไทยกับของ ซับ มา Encode เอาเองครับ
    เอ็นไม่เป็นคุณภาพก็ต่ำลงครับเสียงเพี้ยนภาพเพี้ยน ยังไงเอ็นเเล้วคุณภาพก็ตกอยู่ดีซ้ำเสียเวลาอีก จะหาเเบบ HD พากย์ไทย "ยาก" ครับเพราะเค้าขายเเต่ DVD ไม่มี BD มีอยู่เรื่องเดียวก็ Eva นั้นเเหละ ทำใจเหอะ =A= โหลดกันเก่งก็ต้องทำใจตลาดไทยมันไม่โตเหมือนยุ่นซักที