ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Yulgang

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,580
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,689

JUST CAUSE 4 ตั้งเป้าเป็นเกม OPEN WORLD SANDBOX ที่ดีที่สุดที่เคยมีมา

JUST CAUSE 4 ตั้งเป้าเป็นเกม OPEN WORLD SANDBOX ที่ดีที่สุดที่เคยมีมา

ผู้กำกับตัวเกมหวังไกลฝันสูงสำหรับภาคที่ 4

Just Cause ถือได้ว่าเป็นเกม Action Open World ที่ระเบิดภูเขาเผากระท่อม กันแบบเต็มที่ และการกลับมาในภาคที่ 4 ดูเหมือนว่าคุณ Francesco Antolini

ผู้กำกับของเกมจะมีความหวังว่าภาคนี้จะยิ่งใหญ่และดีที่สุดเท่าที่มีมา
    ในการให้สัมภาษณ์กับเว็บ gamereactor ทีมพัฒนา Just Cause ยืนยันว่าพวกเขาได้รับบท

เรียนสำคัญหลายอย่างจากการสร้าง Just Cause 3

พวกเราอยากสร้างเกม OPEN WORLD ที่ดีที่สุด เท่าที่เคยมีมา พวกเราอยากเป็นเกม SANDBOX ที่มอบความเป็นไปได้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด และเต็มที่มากที่สุดในโลก OPEN WORLD

เราอยากผลักดันระบบฟิสิกส์ในเกมให้ไปถึงขีดสุด และเราก็อยากย้อนกลับไปหาความรู้สึกของการได้ค้นพบอะไรใหม่ๆและความหลากหลายซึ่งเรารู้สึกว่าเราขาดหายไปในเกมภาคที่แล้ว

ผมจำไมได้แล้วว่าอ่านมาจากไหน แต่มีคนเคยพูดไว้ว่าหากคุณคิดว่าคุณสามารถทำอะไรบางอย่างได้ในเกม JUST CAUSE มันก็เป็นไปได้มากที่คุณจะทำสิ่งนั้นได้จริงในเกม เราอยาก

จะสร้างเกมที่เข้าถึงผู้เล่นเหล่านี้ ขณะเดียวกันเราก็รู้ว่ามีผู้เล่นที่ไม่ได้ใส่ใจระบบ SANDBOX หรือความอิสระในเกม ดังนั้นหากคุณอยากเล่นเกมภาคใหม่นี้เหมือน JUST CAUSE ภาค

เก่าๆที่ผ่านมาก็ได้เช่นกัน
    ภาคนี้เราพัฒนาตัวเกมไปทุกระดับโดยเฉพาะในด้าน AI ความฉลาดของเหล่าศัตรู ผมว่าแฟนๆจะชื่นชอบครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Open World เล่นอยู่คนเดียวเนี่ยนะ จะเอาทั้ง 4 ภาค เลยเรอ มัลติไปไหน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    เกมนี้มันมีเนื้อเรืองใหม ไม่เคยเล่นเลย หรอ เอาระบายอย่างเดี่ยว 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    434
    ได้รับคำขอบคุณ: 748
    มีบัคที่ดีที่สุดในโลกอะเหรอ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ภาค 3 ผมยังเล่นดองไว้เลย เหลือแค่แผนที่ฉากข้างบนแผ่นดินใหญ่คับ การเล่นคือต้องยึดเมืองย่อยๆ ให้ได้ก่อนแล้วแต่จะมีบอกว่าต้องกี่เมือง แต่สุดท้ายผมเล่นเคลียร์หมดเลยคับ ถึงจะไปเควสหลักได้ ตัวเกมต้องใช้เวลานานมากกว่าจะยึดแผนที่หมด ผมว่าภาค 3 แผนที่มันใหญ่กว่า facry 5 เกือบ 2 เท่าเลยนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 13th July 2018 เมื่อ 03:10

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: