ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ หลุดตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2 ★★★★★

หลุดตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ตามประกาศอย่างเป็นทางการ EA จะปล่อยตัวอย่างแรกของเกม Star Wars Battlefront 2
    ในงาน Star Wars Celebration วันที่ 15 เมษายนนี้ครับ แต่ดูเหมือนพวกเขาจะเก็บความลับไว้ได้ไม่มิดสักเท่าไหร่
    เพราะล่าสุดตัวอย่างดังกล่าวได้หลุดออกมาบนอินเทอร์เน็ตแล้ว ชมด้านล่าง

ตัวอย่างบอกเราว่าเนื้อเรื่องของเกมจะเล่า “เรื่องราวของทหารที่ไม่เคยถูกกล่าวขานมาก่อน”
    และมีโหมดผู้เล่นหลายคนเหมือนกับเกมภาคแรก เผยให้เห็นตัวละครคุ้นตาอย่าง
    ดาร์ธ มอล, โยดา, เรย์ และไคโล เรน ซึ่งตรงกับข่าวที่บอกว่าเกมจะมีเนื้อหาจากหลายยุคสมัยของสตาร์ วอร์ส
    โดยเฉพาะจากหนัง Star Wars: The Force Awakens และ Rogue One: A Star Wars Story

นอกจากนี้ตัวอย่างยังยืนยันอีกว่าคนที่สั่งซื้อล่วงหน้าจะได้รับ Star Wars: The Last Jedi Heroes
    ซึ่งดูเหมือนจะเป็นเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับ Star Wars: The Last Jedi ที่จะออกฉายธันวาคมนี้
    เกมจะวางจำหน่ายบน PS4, Xbox One และ PC

ปล.อีกไม่นาน ผมคงต้องจากไปกับสายลม อีกแล้วสินะ (สาระล้วนๆ )
    กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : Kotaku

Credit : 4gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    นี้คงเป็นแค่ ทีเซอร์เล็กๆ วันที่ 15 คงจะมี ตย ใหญ่ออกมาอีก April 15 at 2:30PM ET/11:30AM PT นี้มันกี่โมงในไทยเหรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    คงต้องสั่งซื้อล่วงหน้าแล้วเรา

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ถ้ามีคนเ่ลนเยอะกว่าภาคเเรกมากๆก็น่าสอยครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    นี้คงเป็นแค่ ทีเซอร์เล็กๆ วันที่ 15 คงจะมี ตย ใหญ่ออกมาอีก April 15 at 2:30PM ET/11:30AM PT นี้มันกี่โมงในไทยเหรอครับ
    ประมาณตีหนึ่งครึ่งปะคะ
    น่าจะนะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ผมคิดว่าน่าจะตกม้าเหมือนภาคแรกนั้นแหละครับ สัปดาห์แรกคนเล่นอย่างเยอะหลังจากนั้นสองสามสัปดาห์ คนหาย
    EA พลาดตรงที่ ปล่อยเกมส์มาช่วงหนัง Starwar ภาคล่าสุดแล้วพอมีคนไปถาม จะมี DLC ของภาคหนังมั้ย
    EA ก็บอกไม่มีไม่ทำ ผมจำได้ช่วงนั้นนี้คนหายเลย หาห้องอย่างนาน ผมว่าภาคสองนี้ ถ้า EA ไม่แก้จุดนี้ ผมว่าจบ
    ตามถาคแรกไปนั้นแหละ และก็ทำ Battlefront 3 ออกมาแทนแล้วคน ก็มาด่าเหมือนเดิม วนไป

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ massmello อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าน่าจะตกม้าเหมือนภาคแรกนั้นแหละครับ สัปดาห์แรกคนเล่นอย่างเยอะหลังจากนั้นสองสามสัปดาห์ คนหาย
    EA พลาดตรงที่ ปล่อยเกมส์มาช่วงหนัง Starwar ภาคล่าสุดแล้วพอมีคนไปถาม จะมี DLC ของภาคหนังมั้ย
    EA ก็บอกไม่มีไม่ทำ ผมจำได้ช่วงนั้นนี้คนหายเลย หาห้องอย่างนาน ผมว่าภาคสองนี้ ถ้า EA ไม่แก้จุดนี้ ผมว่าจบ
    ตามถาคแรกไปนั้นแหละ และก็ทำ Battlefront 3 ออกมาแทนแล้วคน ก็มาด่าเหมือนเดิม วนไป
    ไม่แน่หรอกครับ เพราะภาคนี้เป็นการรวมทุก Trilogy เลย ดูจากที่ฮีโร่ มี Darth Maul และ Yoda แล้วข้ามไปที่ Rey กับ Kylo Ren

ทีนี้ต้องมาดูระบบเกมอีกทีจะเหมือนภาคแรกไหม ถ้าเหมือนภาคแรกผมว่าไม่โอเคเลย ผมไม่ชอบเลยไอ้ระบบ Skill Card, Trait Card บลาๆ ...

อีกทั้งเห็นว่าถ้า Pre-order จะได้รับ Heroes จาก The Last Jedi ด้วย

** EA นี่มัน EA จริงๆ แถม Heroes ภาคใหม่ให้คน Pre งี้แสดงว่าถ้าคนที่ซื้อหลังเกมวางขายแล้วต้องปลดเอาเอง ไม่ก็ซื้อเพิ่ม หรือ อาจจะหมดหวังไปเลย .... บัดซบจริงๆเลย EA

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากได้ระบบการฟันดาบแบบ For Honor

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ไม่แน่หรอกครับ เพราะภาคนี้เป็นการรวมทุก Trilogy เลย ดูจากที่ฮีโร่ มี Darth Maul และ Yoda แล้วข้ามไปที่ Rey กับ Kylo Ren

ทีนี้ต้องมาดูระบบเกมอีกทีจะเหมือนภาคแรกไหม ถ้าเหมือนภาคแรกผมว่าไม่โอเคเลย ผมไม่ชอบเลยไอ้ระบบ Skill Card, Trait Card บลาๆ ...

อีกทั้งเห็นว่าถ้า Pre-order จะได้รับ Heroes จาก The Last Jedi ด้วย

** EA นี่มัน EA จริงๆ แถม Heroes ภาคใหม่ให้คน Pre งี้แสดงว่าถ้าคนที่ซื้อหลังเกมวางขายแล้วต้องปลดเอาเอง ไม่ก็ซื้อเพิ่ม หรือ อาจจะหมดหวังไปเลย .... บัดซบจริงๆเลย EA
    ถ้ามีคนนี้ร่วมด้วยก็จะดีมาก

T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bandti Smig : 15th April 2017 เมื่อ 20:03

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อยากเล่นๆๆๆ