ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

จุนโกะ ฟูรุตะ เหยื่อที่น่าสงสารในคดีฆ่าข่มขืนที่โหดร้ายที่สุดในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่น

จุนโกะ ฟูรุตะ(junko furuta) เด็กผู้หญิงอาย 17 ปีที่อีกไม่กี่วันข้างหน้าเธอจะจบการศึกษา งานดีๆ กำลังรอเธออยู่ แต่เธอกับถูกเด็กวายร้าย 4 คน อายุประมาณ 16-18 ปี จับตัว แล้วเธอไปกักขังบ้านของหนึ่งเด็กชายวายร้าย และนั้นคือจุดเริ่มต้นของนรกบนดิน

จุนโกะ ฟุรุตะ เหยื่อที่น่าสงสารในคดีฆ่าข่มขืนที่โหดร้ายที่สุดในประวัติศาสตร์ญี่ปุ่น (เหมือนจะเคยลงไปแล้วลงอีกรอบสำหรับคนยังไม่อ่าน)

จุนโกะ ฟูรุตะเกิดในปี 1972 ในเมืองมิซาโตะ จังหวัดไซตามะ ประเทศญี่ปุ่น เธอเป็นลูกสาวคนญี่ปุ่นที่ค่อนข้างยากจน และเธอก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมาย แต่กระนั้นเธอก็น่ารักและอัธยาศัยดีเป็นที่รักของเพื่อนร่วมชั้นและเพื่อนบ้าน

ชีวิตของเธอเป็นก็เหมือนเด็กนักเรียนหญิงทั่วๆ ไป มีชีวิตสนุกสนามตามประสาวัยรุ่น เธอไม่เคยมีประสบการณ์การมีเพศสัมพันธ์ใดๆ ทั้งสิ้น เธอไม่เคยดื่มแอลกอฮอล์หรือยาเสพติดหรือไปสถานที่ล่อแหลม อย่างมากก็ไปสวนสนุกตามประสาหญิงสาวทั่วไป

แต่ช่างโชคร้ายที่เธอดันมีเพื่อนชายที่ชื่อมิยาโนะ ฮิโรชิ(Miyano Hiroshi)

มิยาโนะ ฮิโรชิ(ภาพแรก) ในเวลานั้นเขามีอายุ 18 ปี เขาแอบหลงรักจุนโกะ แต่ฮิโรชินั้นเป็นเด็กไม่เอาไหน แถมยังเป็นสมาชิกชั้นต่ำของยากูซ่า เขาขาดเรียนบ่อยครั้ง และมีชื่อเสียงเป็นนักเรียนนักเลงที่รักความรุนแรง

วันที่ 22 พฤศจิกายน 1988 ฮิโรชิและเพื่อนสามคนของเขา ซึ่งเพื่อนของฮิโรชิประกอบไปด้วยมินาโตะ โนบุฮารุ(Minato Nobuharu) อายุ 16 ปี(ภาพที่สอง), โจ คามิเซคุ(Jo Kamisaku)อายุ 17 ปี(เพื่อนจากโตเกียวและมีคดีติดตัวเพิ่งออกจากคุก ภาพที่ 3) และ ยาสุชิน วาตานาเบ้(Yasushi Watanaba) (ไม่ทราบอายุ แต่คาดว่ายังเป็นเยาวชน)

ฮิโรชิ บอกจุนโกะว่าอยากคุยกับเธอเป็นการส่วนตัว และเมื่อเธอไปพบว่าเขาพาเพื่อนมาด้วย เพื่อนของฮิโรชิหน้าตาอย่างกับโจรยากูซ่าทำให้เธอรู้สึกกลัวและพยายามหนี แต่เธอกลับโดนสี่คนนั้นจับและลักพาเธอไปกักตัวที่บ้านมินาโตะ โนบุฮารุ ที่อาดาจิ โตเกียว(ตอนแรกหนังสือพิมพ์ใช้ชื่อเรียกมินาโตะว่า เด็กชาย C) จากนั้นฮิโรชิก็บอกติดต่อไปที่บ้านว่าเขาหนีออกจากบ้านไม่ต้องตามหา ซึ่งด้วยความเป็นลูกน้องของยากูซ่า ทำให้พ่อแม่ของฮิโรชิกลัวจนไม่แจ้งกับตำรวจว่าลูกชายของตัวเองหายไป ส่วนผู้ปกครองที่บ้านโนบุฮารุก็พวกเขาหลอกไปว่าเธอเป็นแฟนของเขา

สิ่งแรกที่เด็กวายร้ายสี่คนทำกับหญิงสาวคือบังคับให้ เด็กหญิงโทรไปบอกที่บ้านว่าอยู่บ้านเพื่อน จากนั้นมหกรรมนรกจึงเริ่มขึ้น ซึ่งเหตุการณ์ทั้งหมดมีการถ่ายภาพเอาไว้ด้วย(ซึ่งกลายเป็นหลักฐานในเวลาต่อมา)

จากนั้นหญิงสาวก็ถูกรุมข่มขื่น ว่ากันว่าฮิโรชิได้พาคนอื่นๆ มาร่วมวงด้วย ในช่วงแรกๆ ที่เธอโดนลักพาตัวมานั้นเธอโดนข่มขื่นมากกว่าห้าร้อยครั้งโดยผู้ชายกว่าร้อยคน!! หลังจากนั้นจุนโกะก็กลายเป็นของเล่นสำหรับเด็กวายร้ายทั้งสี่คน และเรื่องราวทั้งหมดได้ถูกรวบรวมไว้ไดอารี่ 44 วันของจุนโกะ ต่อไปนี้

(ไดอารี่จุนโกะไม่ได้เป็นคนเขียนเอง หนังสือพิมพ์ญี่ปุ่นเป็นคนลง โดยรวบรวมเรื่องราวมาจากฆาตกร แม่ของฆาตกรที่ท้องทนฟังเสียงร้องอย่างทรมานของจุนโกะแต่ไม่สามารถช่วยได้เนื่องจากกลัวยากูซ่า และรวบรวมมาจากผลชันสูตรศพต่างๆนานา)

วันที่หนึ่ง:22 พฤศจิกายน 1988:ลักพาตัว เธอถูกลักพาตัวโดยหนึ่งในสี่คนร้าย(ต่อไปนี้ขอเรียกว่าสัตว์นรกนะครับ) เธอถูกกักขังไว้ในบ้าน จากนั้นเธอถูกเปลือกกายและโดนข่มขืน(ยาวนานประมาณ 400 นาที) เธอถูกบังคับให้โทรไปบอกที่บ้านว่าเธออยู่ที่บ้านเพื่อนไม่ต้องออกตามหา เธออดอยากและภาวะทุพโภชนาการ(สถาวะร่างกายอ่อนแอเพราะรับอาหารน้อยเกินไป) จนเป็นเหตุทำให้เธอต้องกินแมลงสาปและปัสสาวะ เธอถูกบังคับให้สำเร็จความใคร่ บังคับเธอช่วยตนเองต่อหน้าคนอื่น(สัตว์นรก) เผาด้วยไฟแช็คบุหรี่ และวัตถุต่างๆ ยัดใส่ในช่องคลอดและทวารหนักของเธอ

ผ่านไปสิบเอ็ดวัน : 1 ธันวาคม 1988:ถูกซ้อมอย่างรุนแรงนับไม่ถ้วน ใบหน้าของเธอแนบลงกับพื้นซีเมนต์เพื่อบรรเทาอาการเจ็บปวด เนื่องจากเธอโดนต่อยไปหน้านับไม่ถ้วน จากนั้นมือของเธอผูกติดกับกระดานและร่างกายของเธอกลายเป็นกระสอบทรายสำหรับแตะต่อย จมูกเต็มไปด้วยเลือดจนเธอหายใจแทบไม่ออกจนต้องใช้ปากหายใจแทน ดับเบิลที่ใช้สำหรับออกกำลังกายถูกหย่อนลงท้องของเธอ เธอสำรองอาเจียนทุกครั้งเมื่อพยายามดื่มน้ำ(ท้องของเธอไม่สามารถยอมรับได้) เธอพยายามหลบหนีแต่จับได้เลยถูกซ้อม โดนลงโทษด้วยการเอาบุหรี่จี้ที่แขน เอาของเหลวไวไฟเทบนเท้าและขาของเธอและจุดไฟเผา และเอาขวดสอดใส่ถวารหนักของเธอจนบาดเจ็บ

ผ่านไปยี่สิบวัน : 10 ธันวาคม 1988:เธอไม่สามารถเดินได้เพราะขาถูกเผาไหม้อย่างรุนแรง เธอถูกตีด้วยไม้ไผ่ ถูกเอาดอกไม้ไฟยัดใส่ในทวารหนักและจุดไฟ เธอถูกทุบที่มือและเล็กจนแตกยับ ถูกตีด้วยไม้กอล์ฟ และเอาบุหรี่ยัดลงในช่องคลอด ถูกตีด้วยเหล็กซ้ำ เธอถูกบังคับให้นอนนอกระเบียงทั้งๆ ที่เป็นฤดูหนาว และถูกยัดโดยไม้เหล็กเสียบไก่ย่างลงในช่องคลอดและถวารหนักจนเลือดออกอย่างรุนแรง

ผ่านไปสามสิบวัน: เทียนร้อนๆ หยดใส่หน้า เปลือกตาของเธอถูกเผาด้วยไฟแช็ก แทงด้วยเข็มเย็บผ้าที่บริเวณหน้าอก หัวนมซ้ายถูกตัดและถูกย่ำยีด้วยคีม สัตว์นรกเอาหลอดไฟยัดที่ช่องคลอดของเธอ เลือดออกจากช่องคลอดอย่างหนักเพราะสัตว์นรกเอากรรไกรยัด จนเธอไม่สามารถปัสสาวะแบบปกติได้ เธอต้องใช้เวลากว่าชั่วโมงเพื่อลงข้างล่างและใช้ห้องน้ำ เยื่อแก้วหูเสียหายอย่างรุนแรง สมองได้รับกระทบกระเทือนอย่างหนัก

ผ่านไปสี่สิบวัน : เธอทรมานและขอร้องให้ฆ่าฉัน 1 มกราคม 1989 สภาพร่างกายของเธอเละอย่างน่าสงสาร เธอแทบไม่สามารถขยับตัวได้

ผ่านไปสี่สิบสี่วัน : 4 มกราคม 1989: สัตว์นรก(ที่มีคำนำหน้าว่าเด็กชาย)บังคับเธอให้เล่นเกมส์ mah jong(เกมส์ไพ่บนกระดานญี่ปุ่นชนิดหนึ่ง) และรางวัลที่ได้จากเกมส์นึ้คือการทำให้ร่างกายเธอพิการด้วยดับเบิ้ลออกกำลังกายรุมตีเธออย่างทารุณ ตอนนั้นเธอเลือดออกมากทั้งจมูกและปาก แต่พวกสัตว์นรกนี้ไม่วายเอาน้ำตาเทียนหยดใส่ตาและใบหน้าของเธอ เธอขอร้องให้ฆ่าเธอดีกว่า และพวกสัตว์นรกนั้นก็เอาน้ำมันเทลงใบหน้าแขนขาและท้องแล้วจุดไฟเผา ไฟลุกไหม้ เธอตายอย่างทรมาน สิ้นสุด 44 วันนรกบนดิน

เมื่อเธอตายแล้วสัตว์นรกทั้งสี่ก็เอาถังน้ำมันแบบ 55 แกลลอน ยัดศพลงในถังและเทปูนซีเมนต์ แล้วเอาไปทิ้งที่ก่อสร้างที่โคโตะ, โตเกียว

เมื่อตำรวจพบศพของเธอ สภาพศพบ่บอกถึงความโหดร้ายทารุณอย่างสุดจะพรรณนาที่จะเขียนเป็นภาษาลงในกระดาษได้สภาพศพถูกไฟเผาไหม้ หน้าเละจนจำหน้าแทบไม่ได้ จากการชันสูตรพบว่ามีร่องรอยของน้ำอสุจิกว่าร้อยคน!! ที่ทวารหนักและช่องคลอดของเธอ แสดงให้เห็นว่าเธอได้รับความทุกข์ทรมานสุดจะพรรณนาก่อนสิ้นลม

เมื่อแม่ของเธอได้ยินข่าวและรายละเอียดสิ่งที่เกิดขึ้นกับลูกสาว เธอแทบจะเป็นลม จนเธอต้องเข้า รักษาตนเป็นผู้ป่วยจิตเวช จนบัดนี้เธอยังไม่สามารถลืมได้กับความทรมานที่ลูกสาวของเธอได้รับ...

สุดท้ายสัตว์นรกสี่คนนั้นก็ถูกจับและตัดสิน แต่กฎหมายญี่ปุ่นเยาวชนที่มีความผิดนั้นโทษเบามาก สี่คนที่ว่าจำคุกเพียง 7-20 ปี เปลี่ยนชื่อเปลี่ยนแซ่พร้อมกลับเข้าสู่สังคมอีกครั้ง มันไม่สาสมกับสิ่งที่มันได้กระทำกับสาวน้อยคนหนึ่งที่เต็มไปด้วยความหวังและอนาคตเลย ทำให้สื่อต่างๆ พยายามเรียกร้องหาความธรรมแก่ครอบครัวเหยื่อ บางสื่อเปิดเผยชื่อจริงของสัตว์นรกสี่คน โดยพวกเขาบอกว่า พวกนั้นไม่จำเป็นต้องมีสิทธิมนุษยชนหรอก” และแล้วครอบครัวของสี่สัตว์นรกต้องขายบ้านได้เงินรวม 50 ล้านเยน และนำเงินนี้มอบให้ครอบครัวจุนโกะ

ที่มา http://writer.dek-d.com/cammy/story/...456&chapter=62 และ เพจสมาคมคนชอบเรื่องสยองขวัญสั่นประสาท

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันเกินคำว่า"ชั่ว"แล้วครับแบบนี้ ลงนรกไปใช่ว่ายมบาลจะรับ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    โหดร้ายมาก

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    อ่านแล้วรู้สึกหดหู่มากเลยอ่ะครับ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    มันเกินคำว่า"ชั่ว"แล้วครับแบบนี้ ลงนรกไปใช่ว่ายมบาลจะรับ
    รู้ได้ไงครับ ว่าไม่รับ รึว่า...

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    มีหนังนะครับเรื่องนี้

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ข่มขืน 100 คน กว่า 400 ครั้งน่าจะพอแล้วนะทรมารอีกมันจะหนักเกินไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เคยอ่าน มังงะ อ่านได่เล่มเดียวไม่กล้าอ่านต่อ เพาะมันหดหู่

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    หดหู่มากๆๆๆๆๆคงไม่มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีก อยากให้พวกนั้นเจอไอดอลผมจัง Leatherface
    Tonyhero Store Steam Seller

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ชาติหน้ามันต้องเจอแบบนี้บาง

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เกินไปแล้ว จิตใจทำด้วยอะไร

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ตอนเเรกอ่านเป้นชื่อคนเดียวโดเรม่อน - -

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    แหมๆ ถ้าบักแสง(ไลท์)มันอยู่ในยุคนั้น.... คงจะดีไม่น้อย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผมมีลิ้งเรื่องนี้ให้อ่านน่ะ เอาม่ะ ?? ทำใจก่อนอ่านน่ะครับ

http://g.e-hentai.org/g/528489/8164f38c88/

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    570
    ทั้งหนังทั้งการ์ตูนก็มีนะครับแต่ผมจำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    คนพวกนี้น่าจะจับ คว้านท้องให้ไส้ไหลออกมากองข้างนอกแล้วเอาแขวนคอประจาน ..
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ไอ้คนทำตายมันยังน้อยไป ต้องทรมานให้มันตายช้าที่สุด แบบนี้แหละสมควร มันยังมีชีวิตอยู่ในตอนนี้น่ะดีแล้วเพราะเดี๋ยวผลกรรมกำลังตามเอาคืนมันไปเรื่อยๆทรมานกว่าเหยื่อที่มันทำลงไปเป็นล้านๆเท่า

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ข่าวนานยังครับเนี่ย กลัวว่าไปญี่ปุ่นแล้วจะเจอ 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไอ้4ตัวนี่อย่าให้เจอ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    http://masokissme.blogspot.com/2012/...l#.UUSmdxwXFRI

หนังครับ หนังที่เกี่ยวกับคดีนี้หล่ะ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    1
    เหมือนจะซ้ำมา2อันและ(ผมก็โพสเรื่องนี้เหมือนกันแต่นานและ)

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    เคยอ่าน หนังสือ แล้วเจออยุ่ เค้าบอกว่า เป็น คดี นรก 99 วัน

น่าสงสารมากๆอ่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เคยอ่านหนังสืออยุ่นะ แต่ ที่รับไม่ได้คือ โทษสถานเบานี้แหละ 7-20 ปี อยากจะบอกว่า แค่นั้ันเองเรอะ เป็นผม ผมสังหารประหาร ไปนานละ // อ่านทีใจลงไปอยุ่ตาตุ่มเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bluesky : 17th March 2013 เมื่อ 00:43

กล่าวขอบคุณ
    570
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ASSASSIN S อ่านกระทู้
    เหมือนจะซ้ำมา2อันและ(ผมก็โพสเรื่องนี้เหมือนกันแต่นานและ)
    เซิทหาไม่เจออะครับโทษที แต่เห็นน่าสนใจดีก็เลยเอามาให้อ่านกันน่ะครับ ไม่มีเจตนาอย่างอื่นเลยครับผม^^

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    อ่านมาแล้วครับ หดหู่มากๆ

เขียนเป็นการ์ตูน Guro

ชื่อเรื่อง "High School Girl In Concrete"

ไปค้นดูนะครับ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88