ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624

ตามธรรมเนียม! Assassin's Creed Syndicate ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่โชว์ทัศนียภาพของกรุงลอนดอน

ตามธรรมเนียม! Assassin's Creed Syndicate ปล่อยเทรลเลอร์ใหม่โชว์ทัศนียภาพของกรุงลอนดอน

ตามธรรมเนียมของซีรีส์นี้ หลังจากปล่อยเทรลเลอร์เปิดตัว เทรลเลอร์ โชว์เกมเพลย์ เทรลเลอร์แนะนำตัวละคร และ CG เทรลเลอร์แบบมูฟวี่แนะนำ
    ตัวเกมกันมาสักระยะแล้ว เวลานี้ก็ถึงคราวของเทรลเลอร์โชว์ทัศนียภาพของเมืองหลักอย่างลอนดอนจากเกม Assassin's Creed Syndicate
    กันแล้วครับ ต้องบอกว่างดงามหยดย้อยจริงๆ ครับ แต่ก็นั่นแหละตอนภาคที่แล้วก็คล้ายๆ กัน ปารีสนี่เมืองในฝันเหลือเกิน สุดท้ายแล้วก็ต้องมาลุ้น
    กันครับว่าตัวเกมจริงๆ จะเป็นอย่างไร เพราะผมค่อนข้างมั่นใจว่า Ubisoft จะเน้นภาคนี้หนักอยู่เหมือนกันครับ ยังไงก็คงต้องพยายามแก้ตัวจาก
    Unity ให้ได้ล่ะนะ แต่เอาเป็นว่าตอนนี้ไปยลทิวทัศน์กรุงลอนดอนกันก่อนดีกว่า

Assassin's Creed Syndicate มีกำหนดวางจำหน่ายวันที่ 25 ตุลาคมบนเครื่อง PS4, XBox One และ 19 พฤศจิกายนบนเครื่อง PC ครับ

Credit : http://www.online-station.net/news/game/43239

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ถ้าไม่กินสเปค+บัคกระจายแบบภาคที่แล้ว จะลองซื้อแท้ดูสักภาคว่ะ

ลง steam แต่ drm ภายนอกนี่... กดคืนเงินได้ใช่มั้ย?
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    งดงาม

จิตนาการถ้าเป็นที่ญี่ปุ่น เรียงรายได้ด้วยดอกซากุระ หรือเป็นที่ไทยก็ได้ วัดพระปราง วัดกรุงเทพ จะงามขนาดใหน

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ภาคใหม่ออกมาแต่กินสเปคเท่าภาคที่แล้วเลย
    ทำดีแล้วubisoft จะได่ไม่เป็นการเพิ่มเพดานของสเปคเกมขึ้นไปอีก

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    พร้อมที่จะฮาบัคเกมส์นี้แล้วหรือยัง
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    น่ามาก.... อยากเล่นแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เค้าปล่อยให้รู้ไว้ว่า .... ตอนเกมส์ออกมาภาพจะไม่เป้นแบบนี้ นะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    แผนที่อันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับบัคที่ใหญ่ยิ่ง แหะๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อยากเห็น gameplay demo แบบ ตัวเต็มจัง

ก่อนหน้านั้นเป็นแบบ Beta การเคลื่อนไหวแข็งและบัคเพียบเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 3rd September 2015 เมื่อ 04:36

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เห็นภาพแล้วน้ำลายลายไหลอยากกินเอ้ยอยากเล่นครับ
    5555

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ไม่ว่านายจะเคยผิดผลาดมามากแค่ไหน
    โดนคนรุมด่ามากเพียงไร
    นายก็ยังเป็นที่1ในดวงใจฉันเสมอ
    55555