ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เล่นได้100% ครับ SUF1GB/PART

ปล. แนะนำSUF1GB โหลดลิงค์สำรองนะครับ
    ..........................................................................................................................................................

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ขอบคุณครับ ^^
    HOW TO KILL A ZOMBIE

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Mediafire cd1 part38 น่าจะเสียครับ เพราะโหลดมามีแค่ 2.3 kb เองครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับบบบบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    SUF 200mb/part เล่นได้ครับ สนุกมาก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ survey-9 อ่านกระทู้
    Mediafire cd1 part38 น่าจะเสียครับ เพราะโหลดมามีแค่ 2.3 kb เองครับ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับบบบบ
    โหลดใหม่ครับผม เพราะไฟล์มัน 200MB 100% น่าจะเกิดปัญหาตอน ดาวโหลดน่ะ

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เลือกเล่นด่านซอมบี้ยังไงครับ ตอบที

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    น่าเล่นจังครับขอโหลดไปละกัน

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    1
    ลงตามขั้นตอนทั้งหมดแล้วจะสามารถเล่น มัลติได้ใช่รึป่าวครับ

เดี๋ยวโหลดเสร็จจะเอารูปมายืนยันให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    จริงๆไม่ต้องใช้ hamachi หรือไรก็ได้ แค่สมัครเกม spy ก็สามารถจอยกันได้ทั่วโลกเลย
    และตั้งได้ด้วยว่าจะเล่นกะเพื่อน หรือ ให้ฝรั่งเข้ามาจอยได้ เหมือนเกม online เกมหนึ่งเลย

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    383
    1
    ผมเอาไฟล์ paul.dll วางไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่า Frile access denied ครับช่วยทีครับอยากเล่นมาก

_______________________________________________________________________________________

เล่นได้แล้วครับ ของผมต้องเข้าไปเพิ่มข้อยกเว้นในโปรแกรมแสกนไวรัสถึจะCopyวางได้ มายืนยันให้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzzzbank : 29th January 2012 เมื่อ 10:11

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เพิ่มเติมนะครับสำหรับคนที่เข้าเล่น DLC ไม่ได้ (ที่มันถามหา Key) ตอนแรกผมก็วาปไปแล้วค้าง ให้ใส่คีย์ หาวิธีแก้ตามเว็ปบิทฝรั่งก็เจอวิธี ก็คือ

ที่เรายังเข้า Map DLC ไม่ได้เพราะ Map DLC นั่นยังไม่ได้ Cracked ครับผม ซึ่งวิธีที่ จขกท ใ้ห้มามันไม่เขียนไว้

โดยหลังจากทำตามขั้นตอนของ จกขท
    ลองทำตามนี้ดูนะครับ

1. Mount Image TVM_BLGOTY2 (แผ่น 2 นะครับ) กดเข้าไปครับ

2. มันจะมี Folder TRiViUM คลิกเข้าไปอีกจะมี Folder WillowGame ซึ่งข้างในจะเป็นไฟล์ Map DLC ที่ Cracked แล้วอยู่ครับ

3. ให้ Copy Folder WillowGame นี้แหละครับ ไปทับที่เราติดตั้งเกมส์ไว้นะครับ ตามของผมก็จะเป็น E:\2K Games\Gearbox Software\Borderlands GOTY Edition\ ทับ WillowGame อันเก่าไปเลยครับ

4. เข้าเกมส์ ที่นี้ก็สามารถวาร์ปไป Map DLC ได้แล้วครับผม

ผมลองแล้วเล่นได้ทุก DLC ครับ ยืนยัน 100 %
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mookzung : 29th January 2012 เมื่อ 13:10

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ตอนก็อปไฟล์ paul มันขึ้น File Access Denied You'll nedd to provide administrator permission to copy this file ทำไงดีคับ

กล่าวขอบคุณ
    383
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onalovejung อ่านกระทู้
    ตอนก็อปไฟล์ paul มันขึ้น File Access Denied You'll nedd to provide administrator permission to copy this file ทำไงดีคับ
    เข้าไปเพิ่มข้อยกเว้นในโปรแกรมแสกนไวรัสของคุณครับพอเพิ่มแล้วถึงจะCopyลงได้ครับปิดตัวแสกนด้วยก็ดีครับแต่ของผมแค่เพิ่มข้อยกเว้นก็สามารถCopyลงได้ครับ

อีกคำถามช่วยตอบทีครับจะทำยัไงให้ปืนเรายิงแรงอะครับ ปืนผมยิงเบามากมีวิธีอัพไม๊ครับหรือทำให้ปืนแรงๆผมเล่น สไนเปอร์ครับ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankzzzbank : 30th January 2012 เมื่อ 20:46

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    ขอบคุณที่มาตอบปัญหาแทนผมน่ะครับ พอดีพึ่งกลับมา เลยไม่มีเวลาเลย

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    383
    1
    ผมมีปัญหาครับ คือว่าผมใช้ Garena เข้าLanเกมอะครับแต่ว่าเข้าแล้วเซิฟหาห้องได้แค่ เซิฟ ยุโรป 1 ครับ ยุโรป 2-3 หรือเซิฟเอเชียก็เข้าไม่ได้ ยุโรป 1 ก็รีหาห้องของเพื่อนไม่ค่อยจะเจออยากจะเจอก็เจอแบบง่ายๆแต่ออกเกมเข้าใหม่เท่าน้นแหละครับหายไปเลยหาไม่เจออีกเลยครับ

พอจะมีวิธีแก้ไม๊ครับหรือเป็นที่เน็ต แล้วมีโปรแกรมอื่นที่แนะนำไม๊ครับที่หากันง่ายๆอะครับ ผมก็เพิ่งจะเคยเล่นมัลติเลยไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงแบบไหนถึงจะดีครับช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzzzbank อ่านกระทู้
    ผมมีปัญหาครับ คือว่าผมใช้ Garena เข้าLanเกมอะครับแต่ว่าเข้าแล้วเซิฟหาห้องได้แค่ เซิฟ ยุโรป 1 ครับ ยุโรป 2-3 หรือเซิฟเอเชียก็เข้าไม่ได้ ยุโรป 1 ก็รีหาห้องของเพื่อนไม่ค่อยจะเจออยากจะเจอก็เจอแบบง่ายๆแต่ออกเกมเข้าใหม่เท่าน้นแหละครับหายไปเลยหาไม่เจออีกเลยครับ

พอจะมีวิธีแก้ไม๊ครับหรือเป็นที่เน็ต แล้วมีโปรแกรมอื่นที่แนะนำไม๊ครับที่หากันง่ายๆอะครับ ผมก็เพิ่งจะเคยเล่นมัลติเลยไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงแบบไหนถึงจะดีครับช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
    ------------

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ H.S. อ่านกระทู้
    จริงๆไม่ต้องใช้ hamachi หรือไรก็ได้ แค่สมัครเกม spy ก็สามารถจอยกันได้ทั่วโลกเลย
    และตั้งได้ด้วยว่าจะเล่นกะเพื่อน หรือ ให้ฝรั่งเข้ามาจอยได้ เหมือนเกม online เกมหนึ่งเลย
    หรือลองผ่าน Tunngle ดูครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    383
    1
    ขอบคุณมากครับ แต่อีกคำถามครับ มิดชั่นที่ให้เราไปฆ่า Ajax อะครับผมเปิดสะพานไมได้อะครับ ต้องทำยังไงบ้างเเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เล่นได้ 100% ครับๆๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เยอะขนาดโหลดจนบ้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    แผ่น 2 ไฟล์ 22 ของ mediafire โหลดไม่ได้ครับ

เวป มัน เป็น อะไรหรอครับ??? แก้ให้หน่อยครับ ด่วนๆๆๆ ; )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ManKP : 17th March 2012 เมื่อ 18:56

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManKP อ่านกระทู้
    แผ่น 2 ไฟล์ 22 ของ mediafire โหลดไม่ได้ครับ

เวป มัน เป็น อะไรหรอครับ??? แก้ให้หน่อยครับ ด่วนๆๆๆ ; )
    เหย ผมโหลดได้ปกตินะครับ โหลดไม่ได้นั้เป็นอะไรครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    26
    ไฟล์อื่นโหลดได้ครับ เหลือตัวเดียวครับ T_T งั้นเดี๊ยวผมรอ โหลดใหม่พรุ่งนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    มั้นขึ้น HTTP 404 not found = =

Tags for this Thread