ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179

อยากเลิกหื่นต่อหน้าแฟน.. ทำไงดี ??

คือแฟนผมเป็นคนอินโนเซ้นมากเลย คือแบบชอบทำตัวเป็นเด็กแอ๊บแบ๊วอะไรประมาณนี้ แต่คือตัวจริงเเฟนผมแบบนั้นจริง ๆ 5555
    แบบที่บ้านเลี้ยงมาดีอ่ะครับ พวกเรื่องอะไรที่โตแล้วควรจะรู้แฟนผมก็ไม่ยอมรู้เลยซักที 5555

เข้าเรื่องเลยดีกว่า คือผมชอบหื่นเวลาอยู่กับแฟนสองคนอ่ะครับ แบบจับนู่นจับนี่ (จับเยอะเหมือนกัน) แล้วก็ชอบพูดเรื่องอย่างว่าแล้วแฟนผมก็จะถามตามประสาคนอินโนเซ้นว่าอะไรอ่ะ บลา บลา บลา มันทำให้ผมยิ่งเล่ายิ่งถลำลึกลงไปยิ่งหื่นกว่าเดิมอีก 5555
    คืออยากเลิกอ่ะอยากให้เกียรตืแฟนแต่มือมันไม่ยอมทำตามหัวใจ 555

เลยอยากถามเพื่อน ๆ ว่ามีใครแนะนำผมได้บ้างว่าควรทำไงดี หรือแก้ปัญหาด้วยการจัดหนักเลย 5555 (ไม่เอาดีกว่าผมเป็นคนดี หน้าตาดีด้วย....)

ช่วยกันหน่อยเด้อ !!
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    เหมือนผมเลยเด้อ

รอเรปล่าง

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ให้เราคิดอยู่เสมอครับ ว่าเขาก็มีพ่อมีแม่ แล้วถ้าพ่อแม่เขามาเห็นจะเป็นยังไง ? มันไม่เหมาะสมครับ ... หัด เข้าวัด ทำบุญ ตักบาตร นั่งสมาธิ ดำน้ำ ปลูกปะการัง ทำอาหาร นวดสปา ปลูกป่า ดำนา ดูนิสซิ่งอะไนแลนลี่ ตีกอฟล์ ล่องเรือ ส่องสัตว์ ช็อปปิ้ง ดูงิ้ว ดูละครเวที ดูคอนเสิร์ต ดินเนอร์ ทำขนม จัดดอกไม้ ไปเที่ยวตลาดน้ำ เรียนถ่ายรูป ทัวร์ชุมนุมเก่า เข้าสัมมนา ปลูกดอกไม้ เรียนเต้น แล้วก็ร้องเพลง ไปก่อนนะ (ว่าไปนั่น) - -*

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    พยายามอย่าอยู่ที่ลับตาคนดีที่สุด ไม่งั้นสักวันทนไม่ไหวมันคงจัดเต็มเป็นแน่แท้

พยายามหากิจกรรมอื่นทำมากกว่าที่จะนั่งคุยกันในห้อง เช่นออกไปดูหนัง หรือไม่ก็พาไปเที่ยวบ้าง

เพื่อให้สมองของเราไม่คิดเรื่องพวกนั้่น ผมว่ามันเป็นเรื่องปกติของผู้ชายนะ

ที่จะอยากมีอะไรกับแฟนแต่อยู่ที่ว่าเราบริหารจัดการเรื่องนี้ยังไงมากกว่า

สู้ๆครับคิดซะว่าถ้าเรารักเขาจริงเราก็ต้องรอได้
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    5555+ อ่านและฮาดีนะ จริงๆแล้ว ไม่ต้องทำอะไรหรอกนะ เดี๋ยวก็ชินครับ ..แฟนก็ชิน 555+

เรปบนๆนี่ มาแนวธรรมมะ งั้นผมขออย่างอื่นล่ะกัน คือ ลองดูหนังรักครับ ดูเยอะๆ ครับ จะไทย ญี่ปุ่น นี่ก็คือวิธีแก้ไข ได้เดี๋ยวจะซึมซับไปเองครับ ^^ ง่ายๆ (อธิบายให้ฟังคือเรื่องรักๆมันจะมีเนื้อเรื่องดราม่าๆ หลายๆแบบครับ มันก็คือชีวิตรักของแต่ล่ะคนนั่นแหละ ซึ่งเราสามารถเอามาปรับใช้ได้ครับ )
    CPU:Intel(R) Core(TM)2 Quad CPU Q8200 @ 2.33GHz RAM:2GB Video Card:GeForce 9600 GT Case:SilverStone Raven RV01 Monitor TV:100-Inch Projector 720P ESP300HD

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    เอากล้อง VDO ลองบันทึกดูว่าตัวเองทำอะไรไว้บ้าง ขอบอกครับ ได้ผลจริงๆ

ตอนที่เอามาดู จะรู้สึกผิดมากมาย = =

ปล.ผมลองมาแล้ว มีรุ่นพี่เรียนจิตวิทยามาแนะนำ

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    จงไปให้ถึงฝัน
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    เมื่อก่อนแฟนผมก็เป็น อย่าเลิกหื่นสิครับ หื่นไปเรื่อยๆนี่แหละ พอได้ไป 1 ที ตอนนี้แฟนผมหื่นแทนเลยอะ

เดี๋ยวนายก็เป็น 5555+
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เเก้ง่ายมากๆครับ ปัญหานี้ มีเซ็กส์ เเล้วจะหื่นน้อยลงครับ

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    ชีวิตต้องลองสักซี๊ดดด.. นึง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    กระตุกหนอน ก่อนไปหาแฟน

อาการจะดีขึ้้น

ลูกเค้า มีพ่อ มีแมี ลูกใครใครก็รัก ลองคิดว่า เป็นลูกคุณ เป็นน้องของคุณ โดนยังงี้ แล้วคุณจะคิดยังไง

(แค่อ่านความคิดของคุณแล้ว ถ้าอยู่ใกล้ผมคงตบกลิ้งไปแล้ว)

น้องเค้าอุตส่าห์ทำตัวน่ารัก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้าคบกันใหม่ๆ มันก็เป็นทุกคนแหละครับ ลองคบ 8 ปีแบบผม สิ มันคงไม่คิดละครับ

ตอนนี้ผมอยู่กันเฮฮาสนุกสนุก พาไปนู้นนี่ซะมากกว่า

น้องก็ไม่ต้องไปเครียดครับ ผู้ หญิงเค้าไม่ว่า ถ้าน้องเกรงใจก็ทำน้อยลงครับ

ถ้าบอกให้เลิก พี่ว่าน้องทำไม่ได้ครับพี่ฟันธง เพราะพี่เองสมัยก่อนก็ไม่เลิกเช่นกัน 555

เล่นได้จับได้ ผู้หญิงขอแค่เรารักเค้ามากๆก็พอแล้วครับ เค้าไม่มีทางไปไหน

น้องก็รักเค้าให้มากๆ ก็พอ ไม่ต้องเลิกจับหรอกครับอย่างที่บอกจับน้อยลง(แต่พี่ว่าจะมีแต่มากขึ้น)

ปล.อย่างที่แร๊ปบนบอกแหละครับ ผู้ ช มันมีแค่นี้

หนอนตื่นหนอนฟิตคิดทั้งวัน หนอนพ่นน้ำหนอนตายหนอนนิ่งกูคิดทำไม- -. << ผมเชื่อไม่มีใครกล้าออกมาเถียงว่ามันไม่จริง 5555

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ต้องใจเย็นๆ ค่อยๆ เป็น ค่อยๆไปครับ เหมือนเราเล่นเกมส์ก็ต้องเก็บ Level ไปเรื่อยๆครับ อย่าโกง หรือข้ามขั้นตอนครับ
    ถ้าเก็บ Level ได้เรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็มีช่วง Exp คูณ 2 ครับ เชื่อผมๆ รักจริงต้องรอได้ ปลดล๊อคได้ เราจะได้เปลี่ยน Class ขั้นเทพเลยนะ ขอบอกไว้ก่อนนนน อิอิ

ถ้าไม่ได้ก็นี่เลย วิธีหักห้ามใจ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ่jamornz อ่านกระทู้
    ต้องใจเย็นๆ ค่อยๆ เป็น ค่อยๆไปครับ เหมือนเราเล่นเกมส์ก็ต้องเก็บ Level ไปเรื่อยๆครับ อย่าโกง หรือข้ามขั้นตอนครับ
    ถ้าเก็บ Level ได้เรื่อยๆ เดี๋ยวมันก็มีช่วง Exp คูณ 2 ครับ เชื่อผมๆ รักจริงต้องรอได้ ปลดล๊อคได้ เราจะได้เปลี่ยน Class ขั้นเทพเลยนะ ขอบอกไว้ก่อนนนน อิอิ

ถ้าไม่ได้ก็นี่เลย วิธีหักห้ามใจ
    ฮาเรปนี้ มี Exp Level up Class ด้วย

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเป็นหนักเลยหละ

ให้ดูคลิป ตอน สมัยก่อน ปีที่แล้ว

แล้วยิ่งตอนนี้ ผมติดนิสัยกับพวกเด็กโคโยตี้ เวลาผมไปเที่ยว

คบใครก็ชั่ง ล้วงหมด จับหมด เอา*****เลย ไม่สนใจ ไม่พอใจกันก็เลิกไป

แต่ก็ต้องเกลี้ยกล่อม ด้วย ผมทำงี้ประจำยอมรับเลย 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 11th January 2012 เมื่อ 21:58

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมนิสัยเหมือนเรปบนเลย อยู่เฉยเป็นไม่ได้ จับนู้น จับนี่ จับ****หมด
    ..........................................................................................................................................................

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    เลิกหื่นเป็นไปไม่ได้ครับ โดยสันดารผู้ชายแม้แต่ผมก็เป็น แต่ยังไงก็ตามคิดแง่นี้ไว้ครับ ผู้หญิงต่อให้พ่อแม่สอนมาดีขนาดไหน เมื่ออยู่ 2ต่อ2 ยังไงอารมณ์ผู้หญิงนั้นแรงกว่าผู้ชาย 4 เท่าอยู่แล้วครับ
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    ต้องเลิกซิง

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    แบ๊วๆ แบ๊วๆ อย่างเนี้ย เจอมาเยอะขอบอกว่าเล่นซ่ะGUอาย ทำเป็นทุกอย่าง

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    สำหรับผม มันเป็น บุคคลิกที่ทำให้สาวๆหลงไหล ซะแ้ว้วว ~~ หื่นๆ ฮาๆ บ้าง ชิวๆไป

ก็บอกไปมันก็แค่ Character 55
    COLD PLAY

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ่jamornz อ่านกระทู้

อันนี้มันไม่หักห้ามใจแล้ว

มัน หัก กระปู๋ เลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    แฟนเสียตัวให้คุณอายุเท่าไหร่ นั้นก็คือลูกสาวในอนาคตของคุณจะเสียตัวให้กับชายคนอื่นในอายุนั้นๆ.. (กรรม ลูกตูเสียตัวตอนอายุ 15 แน่ๆ)
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ***รักเค้าหรือรักตังเองละ ต้องแยกแยะนะ

จะทำอะไรไปก็คิดก่อนละกัน ของอย่างเนี้ยห้ามอยาก ทางทีดีต้องหลีกเลี้ยงสถานการณ์เสี่ยง

หรือไม่ก็ไปดูหนังผู้ใหญ่ เอาแบบว่าดูให้เหียวไปเลย(ไม่ต้องบอกนะว่าทำยังไง)

หรือถ้าก่อนจะทำลองก็ลองหายใยลึกๆดู แบบว่าพอกำลังจะจับก็ลองหายใจเข้าเรียกสติกลับมา

มีอะไรก็ถามได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ก็จริงนะเลิกหื่นเป็นไปไม่ได้ แต่ก็ลดความหื่นได้อ่ะ หางานอดิเรกทำไป / แต่อย่าไปทำอะไรที่ มันกระตุ้นอารมณ์อ่ะ

+ จ.ข.ก.ท <- ฮอร์โมน สูงเปล่าอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    360
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ทำตามใจตัวเองครับ พูดเล่นน่ะจ้า
    Razor...Only