ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325

ทำไมแฟนชอบหาเรื่องทะเลาะ?

ตามหัวข้อเลยครับ

อย่างสมมุติ นะครับผมคุยกับเขาดีๆ อยู่ๆ ชอบลากเข้าเรื่องดราม่า อย่างถาม ว่า ระหว่าง หน้าตาดีแต่โง่ กับ ฉลาด แต่หน้าปลวกอะไรแบบนี้
    จะเลือกอะไร

พอผมตอบ หน้าตาดีแต่โง่ เพราะ อย่างน้อย เราก็ยังสอน เขาได้

ก็บอกอีก หน้าตาไม่ดี ก็แต่งได้ แล้วก็พาทะเลาะ = =??

แล้วผมคุยกับเพื่อนก็ชอบคิดว่าผมว่า ตัวเธอเอง = =

แล้วก็ มีอะไรก็ คุยกับเพื่อน มากกว่าจะคุยกับผม

แล้วชอบคิดไปเองว่าผม ปิดบัง ผมโกหก ทั้งๆ ที่ไม่มีอะไีรเลย

แฟนใครเป็นแบบแฟนผมบ้าง

ปล.ผมโทรไป คุยได้แปปเดียววาง พอเพื่อนโทรไป คุย เป็นสิบนาที คือไม่ใช่อะไร บางทีมันก็น้อยใจ = =
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    ผู้หญิงชอบใส่อัลติ ให้ผู้ชายง้อครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

GEEZERS'
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sentinel12 อ่านกระทู้

อย่างสมมุติ นะครับผมคุยกับเขาดีๆ อยู่ๆ ชอบลากเข้าเรื่องดราม่า อย่างถาม ว่า ระหว่าง หน้าตาดีแต่โง่ กับ ฉลาด แต่หน้าปลวกอะไรแบบนี้
    จะเลือกอะไร

พอผมตอบ หน้าตาดีแต่โง่ เพราะ อย่างน้อย เราก็ยังสอน เขาได้

ก็บอกอีก หน้าตาไม่ดี ก็แต่งได้ แล้วก็พาทะเลาะ = =??

แล้วผมคุยกับเพื่อนก็ชอบคิดว่าผมว่า ตัวเธอเอง = =

แล้วก็ มีอะไรก็ คุยกับเพื่อน มากกว่าจะคุยกับผม

แล้วชอบคิดไปเองว่าผม ปิดบัง ผมโกหก ทั้งๆ ที่ไม่มีอะไีรเลย

แฟนใครเป็นแบบแฟนผมบ้าง

ปล.ผมโทรไป คุยได้แปปเดียววาง พอเพื่อนโทรไป คุย เป็นสิบนาที คือไม่ใช่อะไร บางทีมันก็น้อยใจ = =
    ถามเค้าไปแบบนี้เลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    นี่ล่ะอาร์ต ตัวแม่ !!!!

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    เหมือนแฟนเก่าผมเลยอะ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chain76 อ่านกระทู้
    ถามเค้าไปแบบนี้เลยครับ
    ถามบอกเป็นไร

ได้รับคำตอบว่าไม่เป็นไรทุกครั้งไป 555
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PIGGY : ) ''
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 369
    เปิดเพลงนี้ให้เขาฟัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ยังไงก้พยยามอดทนไว้นะครับ
    ผมเพิ่งโดนบอกเลิกมา
    ตอนนี้ที่ทำได้แค่คิดถึง ~

ตอนนี้คุณอาจจะยังไม่รู้สึกอะไร แต่ถ้าเสียเค้าไป คุณจะเสียใจไปตลอด ถึงตอนนั้น มันก็ทำอะไรไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    แต่ผมชอบหาเรื่อง อ่ะครับ 555.
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ผู้หญิงก็เป็นแบบนี้แหละค่ะ ขอแค่ให้ผู้ชายเข้าใจ คุณเคยฟังเพลงของปานหรือเปล่า

"ฉันก็รู้ก็รู้ว่าฉันมันน่ารำคาญ ฉันก็รู้ก็รู้ว่าฉันมันดื้อจะตาย
    ฉันวุ่นวายกับเธอ มากเกินไป ถึงทำให้เธอต้องทิ้งมา

ต้องอย่างงี้ต้องได้อย่างงั้นต้องได้ดังใจ ต้องมาหาไม่ให้ไปไหนๆทุกเวลา
    เรียกร้องเอาจากเธอ มากเกินกว่า คนรักสักคนหนึ่งยอมให้กัน

ไม่มีเหตุผล ไม่ยอมจะฟังเธอสักอย่าง พูดกันกี่ครั้ง ก็เหมือนไม่เข้าใจ

แต่อยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้ไหม อยากจะมีใครดูแลไม่ห่างกัน
    และอยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนอยากเป็นคนสำคัญ ของคนที่รักกันเท่านั้นเอง

ฉันไม่รู้ไม่รู้ว่าฉันต้องทำยังไง และไม่รู้ต้องพูดคำไหนให้เราคืนดี
    ถึงฉันเอาแต่ใจ ฉันไม่ดี แต่ทุกวินาทีก็รักเธอ"

แถมให้อีกเพลงค่ะ
    "ก็อยากให้รู้ ผู้หญิงทุกคนต้องเอาแต่ใจรู้มั้ย แค่อยากมีใครดูแลไม่ห่างกัน
    และอยากให้รู้ผู้หญิงทุกคนอยากเป็นคนสำคัญ ของคนที่รักกันเท่านั้นเอง
    คำนี้เธอคงเบื่อเลยใช่มั้ย อยู่ไหนทำไมไม่ยอมโทรเข้ามา
    จับผิดเธอได้ทุกเวลา ไม่พูดไม่จาเหตุผลก็ไม่มี

ยอมรับว่าเรื่องจริง แต่ผู้หญิงก็เป็นอย่างนี้
    ก็รู้ว่าทำตัวไม่ดี แต่ไม่รู้จะเปลี่ยนยังไง

หากไม่รักจะห่วงมั้ย จะหวงทำไมตอบฉันสิ
    ที่ต้องระแวงอยู่ทุกนาที อย่าคิดว่ามันไม่เหนื่อยใจ
    ผู้หญิงคนหนึ่งไม่มีเหตุผล แต่ก็ทำเพื่อใครสักคนด้วยใจ
    ความรักอยู่เหนือคำว่าทำไม ทั้งที่เป็นแค่เรื่องง่ายๆ แต่ผู้ชายไม่เคยรู้เลย"

ปล.ผู้หญิงทุกคนเอาแต่ใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย R_L_K : 25th November 2011 เมื่อ 19:28

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ระวังเถอะ อาการเเบบนี้ ฝ่ายหญิงอาจจะกำลังจะตีจากเราไป

เนื่องจากเจอคนถุกใจคนใหม่ ในไม่ช้านี้ ขอให้เอาใจเค้าไว้ตามใจทุกอย่างไม่ฉะนั้น จะ

จะ จะ จะ จะ......ไม่มีอะไรหรอก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ตบกบาลเลยครับ(ล้อเล่น)ผมชอบทะเลาะกับแฟนเรื่องที่ต่างคนต่างตามใจกันมากกว่าจนหงุดหงิด

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 587

Red face ูู^^

เขาอาจจะต้องการสื่อ ความในใจของเขามั้งค่ะ เลยไม่กล้าบอกตรงๆ บางทีที่เขาอารมณ์เสียอาจเป็นเพราะว่าคุณตอบไม่ตรงกับที่เขาคิดให้คุณตอบน่ะ เข้าเลยสื่อความหมายที่จะสื่อต่อไปไม่ได้ ย่าคิดมาเลย ^^"

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    าีสรรชีวิตงับ ไม่ก็ดูรายการ Vrsoมาก อาจจะคิดมากน่ะงับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ขาให้คุณง้อมั้งคับ 5555
    ลองถามเขาไปตรงๆ เลยฮะ
    เป็นลูกผู้ชาย กล้า ๆ หน่อยฮะ
    ถามไปเลยยย
    Do it now.Sometimes later become never.

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    คันหูรึป่าวเลยเรียกร้องความสนใจ (ล้อเล่น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jizsy : 25th November 2011 เมื่อ 20:10

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    วันไหนไม่มีคน คนนั้นให้ทะเลาะห์ วันนั้นแหละเศร้า เราเป็น ผช ยอมๆเถอะน่ะรักเค้าให้มากๆ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    5555 อยากจะบอกว่า เราเป็นประเภท นั้นน่ะ มันติดเลยอ่ะ ไอนิสัยชวนทะเลาะ เนี่ย ญ หลายๆ คนหนีไปจากผมเพราะนี้แหละ

ท่าผมคิดว่าเป็นเพราะอะไร ก็คงเราจะงี่เง่า (มันเป็นเรื่องธรรมดาสำหรับคนรักกัน) เรียกร้องความสนใจ

เอาแต่ใจเป็นที่ 1 ไม่ยอมใคร นายต้องผิดตลอด เธอจะถูกเสมอ อืมประมาณนี้แหละมั้ง เค้าคงต้องการแบบนี้แหละ

ผมคิดในแบบของผมน่ะ เพราะผมเป็นคนแบบนี้อ่ะ ไม่รู้จะเหมือนป่าวว

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ท่านสงสัยจะลืมกฎของเมียที่ตั้งไว้ให้เรา อย่าเถียงครับ ไม่งั้นเจ๊เขาไม่ชนะไม่เลิกลา

ผมแนะนำให้ท่านอืมๆ แกล้งโง่ไปดีกว่า ถ้าไม่อยากทะเลาะกันเรื่องไร้สาระ

ผมเจอประจำ ถ้าต่างคนต่างไม่ยอมแล้ว มันจะลงตัวได้ไง ต้องมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งยอมครับ

ปล.ยอมแกล้งโง่บางเรื่องนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    ท่านสงสัยจะลืมกฎของเมียที่ตั้งไว้ให้เรา อย่าเถียงครับ ไม่งั้นเจ๊เขาไม่ชนะไม่เลิกลา

ผมแนะนำให้ท่านอืมๆ แกล้งโง่ไปดีกว่า ถ้าไม่อยากทะเลาะกันเรื่องไร้สาระ

ผมเจอประจำ ถ้าต่างคนต่างไม่ยอมแล้ว มันจะลงตัวได้ไง ต้องมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งยอมครับ

ปล.ยอมแกล้งโง่บางเรื่องนะครับ
    สรุปเราเป็นควายเผือกก!!!! T____T

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    เพราะเขาอยากมีเซ็กส์ครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ขอบอกครับเหตุการณ์ของคุณเป๊ะครับ ตรงกับผมมาก จนตอนหลังผมก็ต้องบอกเลิกเธอไปครับ ไม่ใช่ว่าผมหมดรักหรือมีคนอื่นนะ ก็อย่างว่าอะเน้อ ตัวเธออะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    เพราะเขาอยากมีเซ็กส์ครับ
    หะ จริงหรอครับ งั้นแฟนผมก็คง~ เอ่อ ไม่น่าใช่ละ อายุแค่13เอง 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TanInw1410 : 26th November 2011 เมื่อ 19:47

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    งี่เง่าแบบนี้ต้องจับ ร่อน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    ขอบอกครับเหตุการณ์ของคุณเป๊ะครับ ตรงกับผมมาก จนตอนหลังผมก็ต้องบอกเลิกเธอไปครับ ไม่ใช่ว่าผมหมดรักหรือมีคนอื่นนะ ก็อย่างว่าอะเน้อ ตัวเธออะ

หะ จริงหรอครับ งั้นแฟนผมก็คง~ เอ่อ ไม่น่าใช่ละ อายุแค่13เอง 55
    ป๊าดดด ป๊าด ป๊าด ป๊าด ป๊าด ปื้ดดดด ทำไมมันไวแบบนี้ครับพี่น้องครับบบ
    อนาคตของชาติ จะเสียเนื้อ(นั่นล่ะ)ในวัยเพียงเท่านี้รึ ไม่แน่สัก15-16

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkPiew อ่านกระทู้
    ป๊าดดด ป๊าด ป๊าด ป๊าด ป๊าด ปื้ดดดด ทำไมมันไวแบบนี้ครับพี่น้องครับบบ
    อนาคตของชาติ จะเสียเนื้อ(นั่นล่ะ)ในวัยเพียงเท่านี้รึ ไม่แน่สัก15-16
    อ่อๆ ไม่นะครับ ถึงผมจะมีแฟนตอนอายุเท่านี้แต่ผมก็คบกันแบบให้เกียรติซึ่งกันและกันครับ และไม่เอามาเกี่ยวกับการเรียนด้วยครับ

ปล. แต่ตอนนี้เลิกกับเธอไปแล้ว แหะๆ