ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

Unhappy เซงมากกคัฟ ตกลงเรามันคืออะไร

คือว่ามีเพื่อนคนนึงอ่ะคัฟผมชอบเทอมา3ปีตอนนี้กอยังชอบยุ
    แต่เทอเคยคบกับผมแต่เลิกกันแล้วเทอก้อมีแฟนใหม่แล้วก้อเลิกกัน
    อย่างว่าคนมันรัก(เลยเสียบ)แต่เทอทำตัวกะผมเหมือนมากว่าเพื่อนอีกคับ
    แต่คงไม่ใช่แฟนถ้าใครที่ไม่รู้ไรมามองก้อคงคิดว่าเป็นแฟนกัน
    ช่วยทีคัฟ (เป็นกระทุ้แรกของผมด้วยย) T-T

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ quakewar123 อ่านกระทู้
    ก็เตือนเขาสิครับ ถ้าเขาไม่ทำตามก็พยายามตีตัวออกห่าวเพื่อความปลอดภัย และ ตั้งตัวเราให้ดีก่อนเข้าไปอีกรอบครับ

เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับ
    พุ่งชน ชนตรงไหนหรอครับ??? อย่าคิดลึก

L o V e You

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ทำตัว สนิดให้ได้ มากๆ หรือ ทัก บ่อยๆ หรือ ชวน คุยไปเรื่อยๆ ไปดูหนัง อะไรที่ใหม่ๆ (หนังรักใครๆก้เบื่อ..) ทำให้เขายิ้มตลอด...ต่อ ไป

ถ้าเราไม่อยู่กับเธอ วัน นึง เธอ ก็รู้สึกเหมือน ขาดอะไร ไปวักอย่าง.....บางที เธออาจจะมา...หาบ้าน หรือไม่ก็ โทรหา คุณ...

อย่าบอกเขา ว่าไม่ว่างนะ... เขาจะบอกว่า ไม่เป็นไร เดี่ยว มา วันหลังก้ได้...

ให้บอกเขาว่า คิดถึง อยุ่......

(ทำไปเรื่อยๆ ตลอด นะ จนกว่า เขา ยิ้ม หรือ สนิดกับเรามากๆ แล้ว ค่อยๆ ออกห่างๆ....เขาจะรู้สึกกับเราเอง...)

แก้อีก หน่อย

ความรักไม่ได้ มีแค่ ครั้งเดียว ......... แค่เรามองไม่เห็นเท่านั้นเอง...ความรักอยู่ตรงหน้า เสมอ..... ขว้ามันมา.....ซะ..
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ทำตัว สนิดให้ได้ มากๆ หรือ ทัก บ่อยๆ หรือ ชวน คุยไปเรื่อยๆ ไปดูหนัง อะไรที่ใหม่ๆ (หนังรักใครๆก้เบื่อ..) ทำให้เขายิ้มตลอด...ต่อ ไป

ถ้าเราไม่อยู่กับเธอ วัน นึง เธอ ก็รู้สึกเหมือน ขาดอะไร ไปวักอย่าง.....บางที เธออาจจะมา...หาบ้าน หรือไม่ก็ โทรหา คุณ...

อย่าบอกเขา ว่าไม่ว่างนะ... เขาจะบอกว่า ไม่เป็นไร เดี่ยว มา วันหลังก้ได้...

ให้บอกเขาว่า คิดถึง อยุ่......

(ทำไปเรื่อยๆ ตลอด นะ จนกว่า เขา ยิ้ม หรือ สนิดกับเรามากๆ แล้ว ค่อยๆ ออกห่างๆ....เขาจะรู้สึกกับเราเอง...)

ความรักไม่ได้ มีแค่ ครั้งเดียว ......... แค่เรามองไม่เห็นเท่านั้นเอง...ความรักอยู่ตรงหน้า เสมอ..... ขว้ามันมา.....ซะ..
    ขอบคุนมากเลยคัฟเป็นคำแนะนำที่ดีเลยยย แต่บางทีเค้าก้อมองผมเปนแค่เพื่อนมั้งคัฟ TT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้

เห้ย ถ้าไม่มีพี่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน ขอบคุณมากครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    จขกท. เป็นเกย์ครับ

555+ (เพื่อนผมเอง)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AloneSo_Anfield อ่านกระทู้
    ขอบคุนมากเลยคัฟเป็นคำแนะนำที่ดีเลยยย แต่บางทีเค้าก้อมองผมเปนแค่เพื่อนมั้งคัฟ TT
    ทำไมถึงคิดว่า แค่เพื่อน คนเราท้าไม่ได้เป็นเพื่อน มันก็คงไม่ได้เป็น แฟนหรอก...

แค่ทำตามที่บอก แค่ เธอมาหาก้คือเธอ คิดถึงเราแล้ว หรือเป็นห่วงเรา มาหาบ้าน ก้เหมือนกัน

....แค่นี้ก่อนผมยัง เครียร์ปัญหา แฟนผมไม่จบเลย 555+
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    212
    ขอบคุณสำหรับทุกๆ คห. นะคัฟ (:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เป็นเหมือนผมเลยนะครับเเต่ผมหนักกว่านั้นอีก สู้ต่อไป"เป้าหมายมีไว้พุ่งชน"