ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Sony Music Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

Angry ทำไม ผู้หญิง ถึงต้องชอบผู้ชายเลววด้วย

เนื่องจาก ผมไปเจอผู้หญิงสวยๆหลายคน ชอบมีแฟน หน้าตาขี้เหร่ นิสัยเ*ี้ย สุดๆ ดำด้วย บางทีชอบสูบบุหรี่ ติดยา ทำไมผู้หญิง สวยๆๆสมัยนี้ ถึงชอบจังเลย (ผมอยู่ ม.3)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เอิ่ม .... ยังไงล่ะครับ
    มันอยู่ที่ใจคนอ่ะครับ ถ้าเขาชอบแล้วเราก็ไปบังคับเขาไม่ได้หรอก

แต่ว่าทำตัวเองให้ดีที่สุดครับ อย่าไปในทางแบบนั้นเลยนะเออ ^^'
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ความคิดผมคือ

ผู้ชาย ... ที่คุณว่า มักจะมี นิสัยที่ กล้า ได้ กล้าเสีย ชอบก็จีบ จีบไม่ติดหาคนใหม่

ในทางกลับกัน ผู้ชายที่ ดี แสนดี จะมีนิสัยที่ อาย ไม่กล้า กลัว ต่าง ๆ นา ๆ ตามแต่ที่จะ จินตนาการได้

กลับมาที่ผู้หญิง บ้าง ในระหว่างที่ ชาย ดี ไม่เข้าหา แต่ ชาย ... บุกเข้าใส่ มันเหมือนกับว่า มีคน คอยดูแล เอาใจใส่ ก็ มอบ ใจดวงน้อย ๆ ไปให้เค้า ไงครับ

ปล.ลอง คิดดูถ้า ชาย ดี กล้าได้กล้าเสีย VS ชาย ... แต่ขี้อาย ใครจะชนะ

แล้วถ้า ชาย ดี กล้าได้กล้าเสีย VS ชาย ... กล้าได้กล้าเสีย ผู้หญิงจะเลือกใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kidsylenser : 9th January 2012 เมื่อ 22:53
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ไม่รู้เหมือนกัน ต้องให้คนแบบนั้นมาตอบอ่า

MW2 Play with Bot mod |Offline Games
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 9th January 2012 เมื่อ 23:13

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ผมจะเล่าให้ฟัง

ผมเคยถามแฟนผมว่าเคยมีอะไรกับผู้ชายคนไหนป่าวเธอบอกไม่มีตอนแรกนะผมขอเป็นแฟนเลยแต่ก็ไม่ได้เธอบอกว่าต้องคบไปเรื่อยๆผมถามทำไมเธอบอกถ้ามีผู้ชายมาคบจริงๆสองสามวันให้เป็นแฟนเลยไงแล้วที่นี้แฟนผมบอกว่าถ้าเธอมีอะไรกับแฟนเก่าหรือผู้ชายคนอื่นเธอก็จะไม่กลัวอะไรเลยเพราะเธอไม่มีอะไรจะเสียแล้ว
    แล้วคุณลองคิดดูว่าผู้หญิงพวกนี้เคยมีอะไรกับผู้ชายก่อนๆไหม ?

ปล.ตอนนี้ผมก็ไม่ได้คุยกับแฟนเลยเธอไม่ได้ออนเอ็มเพราะเราอยู่คนละจังหวัดนานๆได้ขึ้นไป

ชอบ....เป็นชีวิตจิตใจ
    my home or my office
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ผู้หญิงไม่ได้ชอบผู้ชายเลว เค้าแค่เห็นความ ดี ของคนที่คุณคิดว่า เลว มากกว่าที่คุณเห็น
    I believe I can't fly. Because I not have anything to fly

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ผมว่าเป็นเพราะผู้หญิงที่สวยๆหน่ะ เป็นผู้หญิงที่โตกว่าผู้หญิงประเภทอื่นๆ จึงรู้จักที่จะทำตัวเองให้สวย แต่งหน้าเขียนคิ้ว และออกสังคม พูดจาหยาบบ้าง(เท่าที่ผมเห็นส่วนใหญ่เป็น)

จึงมักจะชอบผู้ชายที่ดูแมนๆเถื่อนๆหน่อย ไม่ต้องเรียนเก่งก็ได้ พูดกันง่ายๆตรงๆ ไม่ต้องมาอ้อมค้อมเท่าไรนัก จึงมักไม่ค่อยหลงรักผู้ชายที่พอหน้าตาดีหน่อยสุภาพเรียนร้อยเรียนเก่ง แต่ก็สนใจนะ เพียงแต่ไม่ได้อะไรนัก

ไม่เหมือนกับผู้หญิงประเภทที่น่ารัก บ่องแบ๊ว ทำตัวเด็กๆไร้เดียงสา ที่มักจะชอบผู้ชายที่หน้าตาดี เรียนเก่ง เรียบร้อย ขาว ออกแนวเกาหลี เหมือนดังความฝัน - -

ประเภทที่สองจะเป็นพวกพูดน้อยหน่อย แต่เมื่อจับกลุ่มแล้วก็ไม่ต่างอะไรกัน ส่วนใหญ่ประเภทที่2นี้จะรักเรียนมากกว่าประเภทแรก ไม่ใช่ประเภทแรกไม่สนใจเรียน แต่จะชิวๆ ยังไงก็ได้ไม่ซีเรียสมากนัก

ปล.จากการสังเกตุของผมหน่ะนะ
    ปล2.ไม่ได้ว่าคุณผู้หญิงทั้งหลายนะครับ แค่ คหสต.

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อยากรู้ อยากลอง ตื่นเต้น ละมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oniwaga อ่านกระทู้
    ผู้หญิงไม่ได้ชอบผู้ชายเลว เค้าแค่เห็นความ ดี ของคนที่คุณคิดว่า เลว มากกว่าที่คุณเห็น
    ผมชอบอันนี้อะ กด like เลยหลายๆคนเข้าใจกันผิดคุณลองไปสัมผัสกับสังคมแบบนั้นดูแล้วจะรู้ว่า ชีวิตคุ้มค่ายังไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steroids : 9th January 2012 เมื่อ 23:44

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    เหตุผล **** ของคนไม่รักจริง

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผู้หญิงชอบคนดี รักคนเลว แต่งกับคนรวย (ที่ผมเห็นมันเปนกันอย่างนี้เยอะจิงๆแต่บางคนอาจจะไม่ใช่นะ)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คุณเอาอะไรมาตัดสินว่าเค้า"เลว" สูบบุหรี่เลวแล้วหรอ ติดยาไม่รู้ แต่ถ้าขายยาเพราะมันรวยครับ ตอนเค้าอยู่กับแฟนเค้าอาจจะเป็นคนดีก็ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    นายอะหัดออกไปเปิดโลกซะมังนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผมมีเพื่อนคนนึง มันนิสัยไม่ค่อยจะดี ดื่มเหล้า,สูบบุหรี่,ดูดม้า หน้าตาก็ไม่จัดว่าหล่อเท่าไหร่ มีดีที่ขี่ KSR และ เต้น B-Boy เป็น

เวลาอยู่กับเพื่อนๆ(พวกผม)มันชอบให้ออกเงินค่า อาหาร,เกม,น้ำมัน ให้ บางทีก็ยืมเงินแต่ก็ไม่เคยคืน

แต่ที่สำคัญคือมันเปลี่ยนแฟนเดือนละคนเลยอ่ะครับ ฟันแล้วทิ้งด้วย แล้วแฟนมันแต่ละคนนี่หน้าตาน่ารักมากๆ

ไม่รู้ว่าพวกผู้หญิงน่ารักๆไปชอบมันได้ไง ทุกวันนี้ผมยังสงสัยอยู่เลย = ="

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    show me the money ไง เงินอ๊ะ !!! มีไหม ถ้าไม่มีอย่ามายุ่งกะหนู๋ 5555555555555+ ถึงจะไม่หล่อหน้าhree แต่มีเงินอ่ะยังไงก็ได้แหละ ยุคสมัยมันเปลียนไปแล้วคุณน้อง
    แต่ก็มีอยู่นะที่จะรักกันจริงๆไม่ได้เพราะว่ารวยถึงได้รัก ถึงจะไม่มีเงินแต่รวยความรัก หายากนะเด๋วนี้ -*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LoVEGothic : 10th January 2012 เมื่อ 01:34

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoVEGothic อ่านกระทู้
    show me the money ไง เงินอ๊ะ !!! มีไหม ถ้าไม่มีอย่ามายุ่งกะหนู๋ 5555555555555+ ถึงจะไม่หล่อหน้าhree แต่มีเงินอ่ะยังไงก็ได้แหละ ยุคสมัยมันเปลียนไปแล้วคุณน้อง
    ต้องพึ่งบร๊ะเจ๊าเงินอีก

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เคยได้ยินป่าวครับ ชอบคนดี รักคนเลว แต่งงานกับคนรวย

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arada_vivi อ่านกระทู้
    เคยได้ยินป่าวครับ ชอบคนดี รักคนเลว แต่งงานกับคนรวย
    รักสามเศ้รา

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    ถึงว่า ผมไม่มีแฟนสักที ผู้หญิงเขาไม่ชอบคนดีๆ แบบผมนี่เอง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ยุคสมัยเปลี่ยนไป ผู้ชายน้อยลง

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    วิ่งเร็วแรงเยอะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ใครละครับจะไม่ชอบคนดีๆ แต่สังคมของผม ถ้าเจออย่างที่คุณบอกเขาก็ไม่คบกันหรอกครับ ถ้าโตกว่านี้จะเห็นโลกกว้างกว่านี้ เพราะตอนนี้ยังเห็นสวยแค่นี้ เลวแค่นี้ ยังเจออยู่แค่นี้ มองคุณอื่นว่าเลว แล้วมีแฟน แต่บอกว่าตัวเองดีแต่กลับไม่มีคนเอา มันดูน่าสงสารดีนะครับ
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ก็นะครับ ผู้ ช ดีดีผู้หญิงชอบก็มีเยอะแยะครับ แต่แค่เลวเยอะกว่า = =

ผู้ ช ดีดี มักจะอยุ่รอบๆตัว คุณผู้ ญ แต่เค้าแค่ไม่รู้ตัว

อาจจะเป็นเพื่อนสนิท หรือ เพื่อนที่โรงเรียน แอบรักมา หลายปีไม่เคยบอก

ผู้ชาย ดีดี มักจะไม่กล้าบอกรักกับคนที่ตัวเองชอบ แล้วพอเจอคนที่ีคิดว่าดีกว่าตัวเองก็ดันไปแนะนำ(อ่าวเวรอีก)

ผู้ชาย ดีดี มักจะคอยดูแลเป้นห่วงเป็นใยแบบเพื่อนซะมากกว่า(มันก็แอบรักหล่ะวะ)

ผู้ชาย ดีดี เวลาคนที่ตนเองรักเสียใจก็นะ จะคอยดูแลเป็นห่วงเป็นใยมากเป้นพิเศษ พาไปนู้นนี่ให้สบายใจอยู่เสมอ(แล้วไม่จีบวะ - -.)

จริงๆยังมีอีกเยอะครับ

สรุปสั้นๆ ผู้หญิงไม่ได้ชอบผู้ ชาย เลวๆครับ (คนเรามันไม่เลวไปซะทุกเรื่อง - -.)

ตบท้ายพวกผู้ ช ที่ดี(ดีเกินไป) มันไม่กล้าจีบคนที่ชอบหลอกครับ มันจะเนียนคอยอยู่ข้างๆ ดูแลแบบไม่คาดหวัง

เพราะแบบนี้ พวกเลว ก็มาโฉบไปหมด แล้วพวก ดีดี ก็แห้วไป....

แล้วพอคนที่ตบรักเสียใจจากคนเลว ก็ไอ้คนดีที่มาปรอบใจ

ถ้าคุณคิดว่าคุณดีพอสำหรับใครซักคนถึงไม่ต้องดีไปซะทุกเรื่อง(มีไม่ดีบ้างไรบ้าง) ถ้าคุณคิดว่าคุณดูแลเข้าได้

คุณก็ รีบๆบอกรักเขาไปเถอะครับ บอกรักมันก็ยากเค้าครั้งแรก จริงๆลองพูดดูซักครั้งแล้วคุณจะสบายใจ

ปล.ไม่ใช่มีแต่ผู้หญิงชอบชายเลว ผู้ชายดีก็ชอยหญิงเลวมีถมไปครับ - -.

(คนเราจะดีจะเลวอย่าดูแค่ภายนอกหรือผิวเผิน บางทีคนที่เลวๆที่คุณมองเห็นเค้าอาจจะมีส่วนดีมากกว่าคุณก็ได้ครับ)

คนเรามันมีหลายมุมครับ ทั้งที่ทำงาน ทั้งที่มหาลัย หรือแม้กระทั่งอยู่กับครอบครัว อยู่กับแฟน

มีใครกล้าเถียงผมหรือเปล่าครับว่า อยู่กับทุกสถาณะการณ์ คุณนิสัยเดียวกันหมด มุมมองเดียวกันหมด

อย่าตัดสินคนแค่ภายนอกครับ คุณลองรู้จักคนที่คุณคิดว่าเลวแล้วหรือยัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย por : 10th January 2012 เมื่อ 14:07

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ถ้าคนที่คุณรักเห็นแค่เงิน....แล้วก็ไปรักคนนั้น ผมว่าคุณทิ้งเค้าไปเหอะครับ เสียแรงเปล่าๆ

ดูอย่างตัวผม บ้านผมไม่มีอะไรเลย มีร้านเค๊กกับร้านก๋วยเตี๋ยว

ขายของได้กำไร วันละหมื่นกว่าบาท แต่แฟนผมบ้านมีฟาร์มไก่ใหญ่โต เป็นหุ่นส่วนโมเดิลฟอร์ม แถมซื้อขายที่ดินอีก - -.

ใช่ว่าคนเราจะเอาเงินมาวัดกันได้หรอกครับ ผมคบเค้าตั่งกะ ม.4 ตั่งกะไม่คิดเรื่องแบบนี้กันเลยด้วยซ้ำ

พอเรามีใครซักคนที่คุณรัก คุณก็จะเป็นคนมากขึ้นกว่าเดิมเองแหละครับ มันไม่ใช่ สมัยพ่อขุนรามแล้วนะครับจะมีคลุมถุงชน

บ้านแฟนผมเค้าไม่ขออะไรเลย แถมจะให้ผมด้วยซ้ำเค้าขอแค่ ให้เราดูแลลูกสาวเค้า เรียนให้จบเค้าขอผมมาแค่นี้

ถ้าคุณเจอคำว่ารักแท้ จริงๆ คุณจะเข้าใจครับเงินมันไม่มีผลอะไรกับชีวิตคู่ของคุณเลย

ถึงคุณจะัไม่มีอะไรเลยทั้งคู่ แต่มันก็สร้างด้วยกันได้ครับ

การใช้ชีวิตมันไม่ได้ยากนะครับ ส่วนมากคนนั่นแหละครับทำให้มันยากคิดให้มันยากเอง

เงินๆๆ เงินมันไม่ได้ทำให้มีความสุขเลยนะครับ

ถามตัวผม มีเงินหาเงินเข้าได้เดือนละ3-4 แสนถามว่า ผมมีความสุขหรือเปล่า

ผมเองเฉยๆนะครับสมัยเด็กๆผมก็เคยคิดว่าต้องรวยสาวถึงรัก สาวถึงชอบเงินมีเงินซื้อนู้นนี่สนุกสนาน

แต่จริงๆแล้ว นะ แค่มีคนที่คุณรักมีคนที่คุณคิดถึง ชีวิตคุณก็มีความสุขแล้วครับ

ถึงผมจะไม่เหลืออะไรเลยก็ตาม เราก้สร้างขึ้นมาใหม่ได้ครับ เงินเราสามารถหาใหม่ได้

แต่รักแท้หรือคนที่เค้ารักคุณจริงๆไม่ใช่แค่เงิน จะมีซักกี่คนครับ

ปล.อย่างที่บอก เงินมันก็เป็นแค่ของใช้ครับอย่ายึดติด ถ้าน้องโตไปน้องจะเข้าใจครับ พวกผู้หญิงที่เห็นแต่เงินๆมันก็แค่...หน่ะอย่างว่าแหละครับ อย่าไปสนมันเถอะครับ

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    เพราะว่า ผู้ชายทุกคนในโลกนี้เลว หมดหรือไม่จริง ผู้ชายคนไหนดีพร้อมทุกอย่างขอ ชม หน่อยฮ่าๆๆๆ