ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

ปล่อยภาพชุดใหม่ของเกม Town Of Deserted ที่สร้างโดยเด็ก 14

ปล่อยภาพชุดใหม่ของเกม Town Of Deserted ที่สร้างโดยเด็กไทย 14

เเม็พ
    คุณสามารถใช้สิ่งปลูกสร้างเเละอาคารเป็นที่หลบภัยได้

อาวุธ
    คุณสามารถหาได้ตามซากอาคารเเละสิ่งปลูกสร้างเเต่คุณต้องเเย่งชิงมัน

Vehicles And Zombie(Coming Zoon 06/2017)

ตอนนี้เปิดระดมทุนอยู่ใน Indiegogo https://www.indiegogo.com/projects/t...n/x/16584936#/

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GuyIIII : 12th May 2017 เมื่อ 16:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สู้ๆครับ แต่เดี๋ยวนี้เกมแนวนี้เกลื่อนเลยเนอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ถ้าจะระดมทุนจริง อยากเห็นเกมเพลย์และระบบ ที่เล่นได้จริงก่อนครับ โมเดล ภาพ กับการวางโมเดลต่างๆ แค่มีเอนจิ้นทำได้ทุกคนครับ
    ไม่อยากให้เป็นแบบ deadsea นะ เอาของมาวางๆใน sandbox ละขายเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    รอดูเกมเพลจริงๆดีกว่ามันดีจริงก็จะซื้อนั้นแหละ กลัวเหมือน deadsea

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,104
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    ตามตรงนะ งั้นๆ ไม่เห็นน่าตื่นเต้นเลย

ปล.อย่าด่าผมนะ

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 496
    มีความขยัน และถือว่ายอดเยี่ยมมากสำหรับเด็กอายุ 14

แต่..

เกมมันดูกากไปแล้วแนวนี้ เก็บไว้เล่นคนเดียวน่าจะดีกว่า

ปล.อย่าด่าผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    เก่งจัง ตอนสิบสี่ยังเกรีนยCS กำลังฮิตเลย
    ไม่มีทางมาทำอะไรเองแบบนี้แน่ 555
    แต่เด่วนี้เกม FPS ออกมาเยอะมาก เลือกไม่ถูกเลย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    392
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่ แต่อยากให้สู้ต่อไปครับ เรียนทางด้านนี้ไปเลยถ้าชอบจริงเรียนไหวพอมีฐานะ

ปล. อันนี้ไม่ได้ว่านะครับแนะนำเลย

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    577
    ได้รับคำขอบคุณ: 996
    อารมณ์เหมือนเล่นเกมส์ทหารเขียวใน PS1 -...-

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    เดี๋ยวนี้ เอาDEMO Engine ปรับนั่นนี่นิดขอระดมทุนละ อย่าทำแบบเกมสวะๆ Deadsea ที่เรียกว่าเกมยังไม่ได้ออกวางขาย อ้างหลุด ผมไม่อวยคนไทยนะครับ บางทีก็ประโคมข่าวกันเหมือนคนไทยทำได้เป็นชาติแรกเลย ทั้งที่บางเกมมีของดีๆกว่าในเว็บที่เกี่ยวข้องเยอะแยะ ฝีมือคนละเรื่องดีกว่าเขายังไม่ขอระดมทุนเลย แจกฟรีด้วยบางเกม