ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,517
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,871

★★★★★ เมื่อแบคทีเรียเปลี่ยนคนให้กลายเป็นตัวอันตราย ในเกมแอ็คชั่นโลกเปิด The Day After ★★★★★

เมื่อแบคทีเรียเปลี่ยนคนให้กลายเป็นตัวอันตราย ในเกมแอ็คชั่นโลกเปิด The Day After

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

หลังจากประกาศเปิดตัวเมื่อต้นปี ล่าสุด Coconut Games ก็ได้ปล่อยตัวอย่างแรกและภาพชุดแรกของ The Day After
    เกมแอ็คชั่นโลกเปิดที่ขับเคลื่อนด้วยเนื้อเรื่องและการตัดสินใจของผู้เล่นจะมีผลต่อเนื้อเรื่องออกมาแล้วครับ รับชมด้านล่าง

เกมมีฉากหลังเป็น เกรย์ฟ็อกซ์ ฮิล เมืองทางตอนเหนือของประเทศสหรัฐอเมริกาที่ถูกจัดให้เป็นเขตกักกัน
    เนื่องจากมีแบคทีเรียปริศนาเปลี่ยนคนในเมืองให้กลายเป็นสิ่งมีชีวิตอันตรายและสามารถแพร่เชื้อให้แก่กันได้
    เนื้อเรื่องของเกมจะเกี่ยวกับความอาลัยอาวรณ์ การตัดสินใจ มิตรภาพ ความเสียใจ ความรัก และอันตราย
    เกี่ยวกับผู้ชีวิตรอดที่เผชิญหน้ากับอดีตของตัวเองและการต่อสู้ระหว่างชีวิตใหม่กับปัญหาในอดีตที่ยังไม่คลี่คลายของพวกเขา

เกมมีระบบกรรมที่การกระทำของผู้เล่นจะไม่ได้ส่งผลแต่ตัวผู้เล่นเองเท่านั้น
    แต่ยังส่งผลถึงการปฏิสัมพันธ์กับผู้อื่นและความสัมพันธ์ที่พวกเขาสร้างขึ้นกับพวกเขาด้วย

นอกจากนี้เกมยังมีระบบออนไลน์ด้วยครับ ทั้งโหมด co-op รวมถึงยอดการตัดสินใจเรื่องต่างๆ จากผู้เล่นคนอื่น
    และชาเลนจ์ประจำสัปดาห์ที่ชวนให้ผู้เล่นแข่งขันกันเพื่อขึ้นไปอยู่อันดับ 1 ของตารางผู้เล่น

เกมมีกำหนดวางจำหน่ายแบบเกมระหว่างการพัฒนา (Early Access) บน Steam ภายในปีนี้

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : DSOGaming

Credit : 4Gamerth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 32 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ขายเกมส์ Steam ราคาถูก
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    น่าเล่นดี
    ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ส่งไว ได้จริง
    FB : https://www.facebook.com/GmSteamShop/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    น่าเล่นมากเลยครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 331
    น่าสนใจไม่น้อย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,339
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,247
    เอาไปเอามา สุดท้ายก็ ยิงกันเอง
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    DayZ เวอร์ชั่น single player ซินะ
    อยากเล่นเกมส์ด้วยกันก็จิ้มนะครับ http://steamcommunity.com/profiles/76561198063846946/