ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวนั้นแหล่ะ -_-"
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    Blog Entries
    1

(ปัญหาด่วนๆ) : เวลาคุยโทรศัพท์นานๆเขาคุยกันอย่างไง...

คือผมมีปัญหาตอนนี้คือเวลาคุยโทรศัพท์กับแฟน(คิดไปเอง)ควรคุยเรื่องไรบ้าง ผมคุยจนไม่มีอะไรคุยแล้ว บางครั้งก็เงียบ

พอดีแฟนผมเป็นคนพูดไม่ค่อยเก่งด้วย .... มีเรื่องไรบ้างครับที่จะทำให้คุยกับเธอได้นานๆ

ปล. แล้วเวลาคุยเธอก็ชอบพูดว่า ไม่เป็นไรเราเป็นเพื่อนกันนิ...ทำไงดีครับ TT
    El psy congroo

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    - - ในเมื่อมันไม่มีเรื่องจะคุยแล้วคุณจะคุยทำไม
    คุยเรื่องที่ตัวเองชอบรึไม่ก็ถามเรื่องที่เขาชอบ ถ้าเคยคุยไปแล้วก็คุยเรื่องหนัง เรื่องละคร เรื่องเหตุการณ์บ้านเมือง เรื่องภัยธรรมชาติ คุยให้นอกเหนือจากนั้นบ้างไม่ใช่คุยแต่เรื่องหวานๆ เลี่ยนๆ คุยเรื่องงาน เรื่องการเรียน...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 21st January 2012 เมื่อ 20:03

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    คุยเรื่อง เกรดเฉลี่ย กิจวัตประจำวัน งาน การบ้าน อื่นๆ บราๆ มีเยอะแยะคิดไม่หมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คุยไปดิ ว่า ผมรักคุณ ช่วยคบกับผมแบบเป็นแฟนได้ไหมครับ

5555+

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ตามนั้น คุยเรื่อง โลกจะแตก หรือคุย เรื่อง Yaranaika ก็ได้เล่าไปว่าคุณเคยโดน Yaranaika เล่นมาแล้ว 5555 (ล้อเล่นๆ) ไม่โกรธผมนะ
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมถามคุณก่อนว่า จะคุยนานๆ เพื่ออะไร

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    งั้นนายก็อย่าใช้คำว่าแฟนสิครับ = =
    การคิดไปเอง แล้วเมื่อรู้ความจริง จะทำให้เราเสียใจมากขึ้นนะเออ

งั้นก็คุยเรื่องเธอสิครับ เรื่องชีวิตเธอ ชมเธอบ่อย ๆๆ ก็โอแล้วมั้ง
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เค้าคงยังอยากดูก่้อนซักพัก
    เราต้องหยอดมุก ให้เขาครับ
    หยอดบ่อยๆ ยิ่งดี ยิ่งสนิทสนม
    แล้วก็ต้องถามสารทุกข์ สุขดิบ ด้วย
    Cpu: i5 650 , RAM : 1.0 , vga : hd5670 , HDD : 500gb

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    คุยนานๆบ่อยๆก็เบื่อเหมือนกันนะ เมื่อก่อนโทรวันละ 18 ชม.+แต่ส่วนมากเปิดสายทิ้งไว้มากกว่า ใส่สมอทอร์คเดินไปไหนมาไหน ไปเที่ยวก็ใส่ไว้เดินไปเจออะไรก็คุยโน่นคุยนี่ไปทั่ว ตอนนี้คุยกันครึ่งชม.ยังไม่ถึงเลยครับเน้นคุยช่วงว่างๆ

ุ้ถ้าิอยากคุยนานๆก็หาเรื่องเล่าให้ฟังสิครับ ในชีวิตประจำวันทำไรมาบ้าง เรื่องสัตว์เลี้ยง เรื่องความชอบส่วนตัว บางทีก็เล่าเรื่องทะลึ่ง(นิดๆนะ)ไปบ้าง ผญ เค้าไม่คิดว่าเป็นคนลามกหรอกมันจะออกไปทางตลกมากกว่า

ถ้าคุยแบบนี้อย่าโทรถี่ยิกนะ ปล่อยเวลาส่วนตัวกันบ้างเดี๋ยวจะเบื่อง่าย

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pangpondcss อ่านกระทู้
    ผมถามคุณก่อนว่า จะคุยนานๆ เพื่ออะไร
    นั้นสิครับ
    โทรไปเทคแคร์ก็พอแล้ว ไม่ต้องชวนคุยหรอก

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เอาเวลาที่คุยกันนานๆ พาเธอไปเที่ยวดีกว่า

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เปลืองเงินโทรศัพท์ ทำไมไม่คุยต่อหน้าละฟะถ้าชอบเขาจริงๆ