ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

Red face เวลาคุยโทรศัพกับแฟน คุณจะคุยเรื่องอะไรกัน??

ตามหัวข้อนอกจากถามว่าทำอะไร กินไรยัง หรือว่า อาบน้ำยัง

ต้องการ รู้ว่าเวลาคุยกันของคนที่มีแฟนนานแล้วจะคุยอะไรกัน
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ุคุยเรื่องไร้สาระครับ

พูดเวียนไปเวียนมา

ปล. เฮียBallba เขาบอกผมมาอีกที

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ไรสาระจนไม่มอะไรจะคุยแล้ว หายใจรดกันแล้วนี่

ปล. ใครใช้โปรโทร 5ทุ่มถึง 5 โมงเย็น DTACT บ้าง (*103*351# -9บาท)

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    6
    แรกๆก็คุยเยอะหลังๆมาหมดเรื่องคุย -*- แล้วแฟนผมก็หลับ -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ไรสาระจนไม่มอะไรจะคุยแล้ว หายใจรดกันแล้วนี่

ปล. ใครใช้โปรโทร 5ทุ่มถึง 5 โมงเย็น DTACT บ้าง (*103*351# -9บาท)
    ผมใช้ของ AIS 5ทุ่ม - 6โมงเย็น 69 บาทต่อ อาทิตย์ - -*

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าไร้สาระ จริง มันไม่มีวันสิ้นสุดครับ

นึกไรก็พูด ชีวิตประจำวันพูดหมด พูดทั้งวัน

แต่ตั้งออกท้องแม่จนวันปัจจุบัน ยาวนะ 555

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถ้าไร้สาระ จริง มันไม่มีวันสิ้นสุดครับ

นึกไรก็พูด ชีวิตประจำวันพูดหมด พูดทั้งวัน

แต่ตั้งออกท้องแม่จนวันปัจจุบัน ยาวนะ 555
    ก็จริงนะ คิดได้เนอะ 55+

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    แล้วไม่มีใครคิดจะถามถึงสุขภาพความเป็นอยู่ การบ้านเยอะมั้ยอะไรบ้างเลยหรอครับ

ใต้ท้องฟ้า บนฝืนดิน
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    คุยทุกเรื่องที่อยากคุยครับ แล้วแต่ว่าคุณอยากคุยเรื่องอะไร?
    ผมเคยคุยนานสุด 4 ชม. นี่ล่ะ เที่ยงคืน-ตี4

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    Sexphoneเลย อิอิ

ล้อเล่นน่าครับผม ชวนคุยกันเรื่องการเรียนการงานดีกว่า มีประโยชน์ดี ^^

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อยากคุยไรก็คุยไปเหอะครับ แล้วแต่ว่าอารมมันจะพาไป บางครั้งคุยเรื่องอย่างว่ายังมีเลยผมหนะ

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ผมคุยไปเรื่อยอะครับ นึกอะไรได้ก็พูดไป ผมคุยตั้งแต่ 4 ทุ่มถึง ตี 2 ทั้งๆที่ไม่มีอะไรจะคุยแล้ว

ผมขอ วาง ก็บอกว่าอย่าวาง ผมเลยต้องเปิดไว้งั้นแล้วก็หลับ - -

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    แรกๆก็คุยกันดีนะ เดี๋ยวนี้ไม่รู็จะคุยอะไร คุยได้ครึ่งชั่วโมงก็อยากจะวาง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมคุยโทรศัพทนานสุดไม่ถึง5นาทีด้วยมั้งตั้งแต่เกิดมาส่วนมากจะคุยแต่มีสาระน่ะฮิๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ถ้าคุยกับคนที่เราชอบ มันไม่หมดเรื่องคุยซักที่หรอก พูดได้เรื่อยๆ คิดไรก็พูดๆ เรื่องส่่่่วนตัวของเรา ว่าวันนี้เราเจอไร คิดไร แล้วมันก็คุยเรื่องตายตัวอยู่แล้ว กินข้าวยัง อาบน้ำยังนอนยัง ไรประมาณนี้ ถ้าเงินไม่หมดก็ไม่ยอมตัดสาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    !!~{B}{K}{K}~!!
    กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 287
    1
    ส่วนมากจะทะเลาะกัน เราชอบเป็นฝ่ายเริ่มก่อนซะส่วนใหญ่ เราคิดเล็กคิดน้ิอยมา
    เราก็พูดใส่เค้า ทั้งๆที่เราคิดไปเอง แล้วก็ทะเลาะกัน ผลสุดท้ายเราก็มานั่งเสียใจและร้องไห้อยู่คนเดียว
    เป็นแบบนี้ประจำ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ึคุยไปทั่วแหละึีครับ ตามอารมณ์
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~AiRrize~ อ่านกระทู้
    ส่วนมากจะทะเลาะกัน เราชอบเป็นฝ่ายเริ่มก่อนซะส่วนใหญ่ เราคิดเล็กคิดน้ิอยมา
    เราก็พูดใส่เค้า ทั้งๆที่เราคิดไปเอง แล้วก็ทะเลาะกัน ผลสุดท้ายเราก็มานั่งเสียใจและร้องไห้อยู่คนเดียว
    เป็นแบบนี้ประจำ
    คล้ายๆผม เลย แฟน เริ่มก่อน ตลอด พูด ผิดหู นิด เดียว เอา ละ เริ่มจะ นรกกิน ละ เราต้องมานั่ง ง้อไปตลอด บางครั่งผมเบื่อมากเลย ไม่โทรไป พอเขาโทรมา ก็ บอกว่าทำไมไม่โทรมา ห่ะ อยู่กับใครไปมี
    กิ๊กช่ายป่ะ เออดี พอเราตอบว่าไม่ใช่ นะ เขาก็ บอกว่า ไม่รู้ ถามไรก็ ตอบ ไม่รู้ๆๆๆๆๆๆ พอวัน ถัดมา หาย สนิดเลย 555+ โมโห หายไปละ ใน วันเดียว อารมมร์ แรง....จริงๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วนทะเลาะกัน ครับ จะได้ มีเรื่อง กัน ยาว .... ครับ เผอๆ ต้องเครีย กัน เลย ลงไม้ลงมือก็มี นะครับ ......

อิอิ แต่ก็ช่วนทะเลาะ กันแบบ ขำขำ ครับ .......

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เรื่องคุยมันก็เยอะอยู่แต่ถ้าคุยแล้วฝ่ายนู้นไม่คุยด้วยล่ะลำบาก
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [26TH]OisHiZ อ่านกระทู้
    ผมคุยไปเรื่อยอะครับ นึกอะไรได้ก็พูดไป ผมคุยตั้งแต่ 4 ทุ่มถึง ตี 2 ทั้งๆที่ไม่มีอะไรจะคุยแล้ว

ผมขอ วาง ก็บอกว่าอย่าวาง ผมเลยต้องเปิดไว้งั้นแล้วก็หลับ - -
    เชื่อผมเถอะครับ อย่าตามใจเขามาก เพราะเขาจะเริ่มเบื่อคุณ ต้องทำให้เขาคิดถึงเยอะๆแบบว่า"โทษทีนะ ต้องรีบไปแล้ว เดี๋ยวโทรมาใหม่แล้วกัน"แล้วเราก็ชิงตัดสายไปเลย

แล้วเขาจะคิดถึงเรามากๆ(ถ้าเขารักเราจริง )