ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

BioWare บอกว่า Anthem จะไม่มีระบบปรับความยากในการเล่นตลอดเวลาแน่นอน!

BioWareอกว่า Anthem จะไม่มีระบบปรับความยากในการเล่นตลอดเวลาแน่นอน!

ผ่านปี 2018 มาได้ครึ่งเดือนแล้ว ปีนี้มีเกมฟอร์มยักษ์อีกหลายเกมรอที่จะวางจำหน่าย และดูดทรัพย์ในกระเป๋า ของเหล่าเกมเมอร์อยู่มากมาย

หนึ่งในนั้นก็คือ
    Anthem เกมฟอร์มยักษ์จาก BioWare
    ที่จนกระทั่งตอนนี้ เราก็ยังไม่ค่อยเห็นอะไรที่เปิดเผยแบบเป็นรูปเป็นร่างกันสักเท่า

ไรเลย แต่ในวันนี้มีข่าวคืบหน้าเล็กๆน้อยๆเกี่ยวกับเกมนี้ออกมา

ก่อนหน้านี้มีคนลือว่าเกมนี้จะมีระบบ Dynamic Difficult Adjustment (DDA) หรือพูดง่ายๆ ก็คือตัวเกมจะมีการปรับปรุงระดับความ

ยากในการเล่นตลอดเวลา ไม่ว่าจะเป็น PvE หรือ PvP
    ยกตัวอย่างเช่น สุ่มให้คนเลเวลสูงๆ มาเจอกับคนเลเวลน้อยๆ
    ในระบบการจัดหาคู่

ทำให้เกิดความไม่สมดุลในการเล่นของผู้เล่น

โดยเรื่องนี้นักออกแบบของ BioWare อย่าง Brennon Holmes ก็ออกมายืนยันว่าเรื่องนี้ไม่เป็นความจริงแต่อย่างใด โดยเขาพูดว่า "เราก็ไม่รู้

หรอกนะว่าพวกคุณได้ยินเรื่องนี้มาจากไหน แต่เราไม่ทำอะไรแบบนั้นหรอก" รวมไปถึงนอกจากนี้ ยังมีข่าวลอยๆมาว่า Anthem กำลังพัฒนาไป

ได้อย่างราบรื่น สำหรับ
    Anthem มีกำหนดเปิดให้เล่นภายในปีนี้ โดยลงบนเครื่อง PS4 , XBOX One และ PC ครับ

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    มาเมื่อไหร่ จัดข้ามคืนกันไปเลย 555
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    นึกว่า crysis+iroman 2018

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    pc ผมคงเล่นไม่ได้ งั้นคงต้องซื้อ แล้วไปเล่น ps4 ข้างบ้าน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมาก ตอนเปิดตัวในงาน E3 สุดยอด แต่ต้องเพื่อใจที่มันเป็น EA นี่แหละ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: