ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    *0* ขอบคุณครับ DMC 1 - 3 หามานานแล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบพระคุณมากขอรับท่าน หามานานแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ถ้าผมนำไฟล์เกม PS2 ที่เป็น ISO ลงแผ่นแล้วจะนำไปเปิดกับเครื่อง PS2 ได้เลยไหมครับ
    BLACK BURN

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อัพเดต!

One Piece Series

Sengoku Basara Series

Samurai Warriors Series

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    นี่ครับโปรแกรมสำหรับใครมีปัณหาเวลา putlocker โฟลดไม่ได้

Download Here

วิธีใช้ง่ายมากครับคือ

1.โหลดเสร็จแล้วแตกไฟล์จะได้ไฟล์ดังภาพ

2.เปิดโปรแกรมขึ้นมา[เข้าตัวไหนก็ได้ครับเหมือนกัน]ถ้ามันบอกให้ update ก็กด no หรือ cancel นะครับ แล้วสังเกตุว่ามีรูป lock ตรงล่างขวามั้ย ตามรูป

3.แล้วเข้าโหลดเกมเว็บ putlocker ใหม่ดู เราก็จะโหลดได้อย่างหนำใจ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ACBII อ่านกระทู้
    นี่ครับโปรแกรมสำหรับใครมีปัณหาเวลา putlocker โฟลดไม่ได้

Download Here

วิธีใช้ง่ายมากครับคือ

1.โหลดเสร็จแล้วแตกไฟล์จะได้ไฟล์ดังภาพ

2.เปิดโปรแกรมขึ้นมา[เข้าตัวไหนก็ได้ครับเหมือนกัน]ถ้ามันบอกให้ update ก็กด no หรือ cancel นะครับ แล้วสังเกตุว่ามีรูป lock ตรงล่างขวามั้ย ตามรูป

3.แล้วเข้าโหลดเกมเว็บ putlocker ใหม่ดู เราก็จะโหลดได้อย่างหนำใจ

ผมขอเอาขึ้นหน้าแรกละกันครับ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    WWE SmackDown! Here Comes the Pain

WWE SmackDown vs. Raw 2011
    โหลดไม่ได้ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ทำไมตอนเปิดเกมมันขึ้นไม่พบไฟล์อ่ะครับ งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alberto อ่านกระทู้
    ทำไมตอนเปิดเกมมันขึ้นไม่พบไฟล์อ่ะครับ งงมาก
    ต้องแตกไฟล์ก่อนครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ไฟล์ ISO อ่ะนะครับ แล้วยังไงต่อหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alberto อ่านกระทู้
    ไฟล์ ISO อ่ะนะครับ แล้วยังไงต่อหรอครับ
    แล้วก้เข้าเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

แตกไฟล์ไม่ได้ครับ มันขึ้นเออเร่อ นามสกุลไฟล์แก้แล้วครับ พอกดเข้าไปดูก็ไม่มีไฟล์อยู่ข้างใน

แตกด้วย 7 zip แล้วก็ไม่ได้

แต่ขนาดก็ยังเป็น 1.7 gb เหมือนเดิม ต้องแก้ไงครับช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chongkey อ่านกระทู้

แตกไฟล์ไม่ได้ครับ มันขึ้นเออเร่อ นามสกุลไฟล์แก้แล้วครับ พอกดเข้าไปดูก็ไม่มีไฟล์อยู่ข้างใน

แตกด้วย 7 zip แล้วก็ไม่ได้

แต่ขนาดก็ยังเป็น 1.7 gb เหมือนเดิม ต้องแก้ไงครับช่วยที
    กดตรงข้อมูลต่างๆดูครับ ว่ามันครบหรือสมบูรณ์เกือบร้อยเปอร์เซ็นป่าวแล้วลองโหลดใหม่ลองดูครับผม

กล่าวขอบคุณ
    113
    มันก็ไม่ได้เหมือนเดิมอ่ะครับ งงนิ

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    มันก็ไม่ได้เหมือนเดิมอ่ะครับ งงนิ
    ลองตั้งค่า EMU ดูสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รู้ละ ไปอ่านมา

สรุปคือเกม ultraman fighting evolution 3 ลิงค์ไม่เสีย แต่ไฟล์เสียครับ ช่วยอัพไหม่ด้วย - -

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chongkey อ่านกระทู้
    รู้ละ ไปอ่านมา

สรุปคือเกม ultraman fighting evolution 3 ลิงค์ไม่เสีย แต่ไฟล์เสียครับ ช่วยอัพไหม่ด้วย - -
    ครับ เด๋วจะแก้ไฟล์ให้ พอดีผมลบไฟล์ต้นฉบับไปแล้ว ต้องอัพใหม่ครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ถ้าท่านจะอัพใหม่ยังไงใส่เป็น One2Up ได้ไหมครับ เน็ตที่บ้านมันบล็อก Putlocker เข้าหน้าโหลดไม่ได้เลย เซ็งเป็ด

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    ถ้าท่านจะอัพใหม่ยังไงใส่เป็น One2Up ได้ไหมครับ เน็ตที่บ้านมันบล็อก Putlocker เข้าหน้าโหลดไม่ได้เลย เซ็งเป็ด
    one2up ผมอัพไม่ได้ครับ เพราะผมใช้ vps นอกอัพไฟล์ครับ ซึ่งอัพ one2up ไม่ขึ้นครับ
    แต่ถ้าอยากได้จริงๆ ให้ list เกมไว้ครับ จะฝากเพื่อนอัพให้แทนครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    one2up ผมอัพไม่ได้ครับ เพราะผมใช้ vps นอกอัพไฟล์ครับ ซึ่งอัพ one2up ไม่ขึ้นครับ
    แต่ถ้าอยากได้จริงๆ ให้ list เกมไว้ครับ จะฝากเพื่อนอัพให้แทนครับ
    อยากได้ Dokapon เวอร์ English อะครับ พอดีโหลดจากที่บ้านพี่มาแล้วแตกไฟล์แล้วไฟล์มันเสียอะครับ แล้วก็คงไม่ได้มีโอกาสไปโหลดที่บ้านพี่อีกแล้วอะครับ ฮือๆ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เกมทื่ผมเล่นได้มีดังนี้นะครับ แต่เล่นในเครื่องPS2นะครับ
    1.Okami
    2.Capcom Vs Snk2
    3.K1 World Grand Prix [แต่โหลดมาเป็นภาค Worldmax 2005]
    4.Namco X Capcom
    5.Kengo 3
    ส่วนเกมที่เล่นไม่ได้นะครับ
    1.Bloody Roar4 แตกไฟล์ไม่ได้นะครับ โหลดมา2ครั้ง ก็ยังเหมือนเดิม
    2.Mortal Kombat Shoilin Monk แตกไฟล์ได้ตามปรกติ ไรท์ได้ตามปรกติ แต่เล่นใน Ps2 ไม่ได้ครับ โหลดมา2ครั้งเช่นกัน
    3.Suikoden Tactics ไรท์ได้ตามปรกติ เลล่นได้ปรกติ เเต่ดันค้างครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับเกมส์เยอะๆเเบบนี้ครับ อันที่เสียก็ช่วยดูให้หน่อยนะครับ เพราะอยากเล่นมาก ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengindy1989 อ่านกระทู้
    เกมทื่ผมเล่นได้มีดังนี้นะครับ แต่เล่นในเครื่องPS2นะครับ
    1.Okami
    2.Capcom Vs Snk2
    3.K1 World Grand Prix [แต่โหลดมาเป็นภาค Worldmax 2005]
    4.Namco X Capcom
    5.Kengo 3
    ส่วนเกมที่เล่นไม่ได้นะครับ
    1.Bloody Roar4 แตกไฟล์ไม่ได้นะครับ โหลดมา2ครั้ง ก็ยังเหมือนเดิม
    2.Mortal Kombat Shoilin Monk แตกไฟล์ได้ตามปรกติ ไรท์ได้ตามปรกติ แต่เล่นใน Ps2 ไม่ได้ครับ โหลดมา2ครั้งเช่นกัน
    3.Suikoden Tactics ไรท์ได้ตามปรกติ เลล่นได้ปรกติ เเต่ดันค้างครับ
    ขอบคุณมากครับสำหรับเกมส์เยอะๆเเบบนี้ครับ อันที่เสียก็ช่วยดูให้หน่อยนะครับ เพราะอยากเล่นมาก ขอบคุณมากครับ
    เด๋วจะลองดูให้ครับ จริงๆผมเคยลองโหลดทดสอบ Bloody Roar 4 แล้วแตกไฟล์ได้ตามปกติ แต่จะ re-up ให้ใหม่ครับ
    อาจจะเพราะว่าบางเซิฟเวอร์ที่โหลดของ putlocker ไม่ support กับเน็ตของไทยเราเท่าไหร่ โหลดมาก็เลยทำให้ไฟล์เสียครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ขอบคุณมากๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengindy1989 : 30th March 2013 เมื่อ 00:06

กล่าวขอบคุณ
    87
    เกมส์ที่โหลดไปรอบใหม่เเล้วเล่นได้มีดังนี้นะครับ เเฮะๆ PS2นะครับ
    1.Digimon Rumble Arena 2 (USA)
    2.Fullmetal Alchemist and the Broken Angel (USA)
    3.Genji - Dawn of the Samurai (USA)
    4.Sengoku Basara X [NTSC-J] [SLPM-55008]
    5.Tourist Trophy - The Real Riding Simulator (USA)
    6.Dokapon Kingdom (USA)
    ขอบคุณมากๆครับ สนุกทุกเกมส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Atelier Iris ภาค 1 กับ 2
    เวลากดเข้า Link putlocker มันเด้งกลับเป็นหน้าเว็บของท่านตลอด แต่ภาค 3 ไม่เป็นไรโหลดได้ตามปกติ
    ถ้ายังไงช่วยดูให้หน่อยนะคะ