ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 498

ซวย!! Ridge Racer ปิด Server แล้ว (News By GamingPumP)

ซวย!! Ridge Racer ปิด Server แล้ว
    Namco Bandai Europe ประกาศปิด Server โซน Europe

จบแล้วครับ สำหรับ Mode Online ของเกม Ridge Racer Unbounded หลังจากที่ Namco Bandai ประกาศปิด Server
    ลงเป็นที่เรียบร้อยครับ ทำให้เกม Ridge Racer ไม่สามารถเล่น Online ได้อีกต่อไป
    แต่ Mode Solo และ Track Editor ก็ยังใช้งานได้ต่อไป

Ridge Racer Unbounded ถูกปล่อยบน PC , PS3 , Xbox 360 ในเดือนมีนา ปี 2013 ครับ

Source : VG247

Love Me , Love My Call Of Duty

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    สงสัย ยุคของเกม racing หมดไปแล้วมั่งครับ เกม racing มาใหม่ๆ แจ้งเกิดยากมากเลย อย่าง drift street , raycity ก็หายไปหมดเลย แต่ raycity เห็นว่าทางเกาหลีเขาไปไม่สวยเลยปิด ไทยก็ต้องปิดตาม

ช่วงนี้เซ็งจริงๆ อยากเล่นเกม racing online หาเล่นไม่ได้เลย ขาประจำอย่าง NFS ก็เบื่อแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    พูดถึง Raycity แล้ว อยากให้ EA เอามาเปิดอีก เห้อ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    พูดถึงเกมแนวนี้ ผมอยากให้สร้างแบบปรับแต่งเครื่องเอง จูนเครื่องเอง ให้มีอิสระในการเล่นมากกว่านี้นะครับ
    สามารถขับรถเที่ยวก็ได้พูดถึงทำให้นึกถึง NFS ภาค Carbon , Most wanted สมัยก่อน อีกเกมหนึ่งก็
    Test drive Unlimited รู้สึกเมื่อเล่นเกมนี้รู้สึกเป็นอิสระ
    [IMG][/IMG]

Tags for this Thread