ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198

ร้านในเครือของSALUZI มันสั่งจองBF3 ไม่ได้เหรอ

วันนี้ผมอุส่าห์ไปเดินห้างในภูเก็ตมา 2 ห้าง เพื่อไปที่จะไปสั่งจอง BF3 โดยไปหาร้านที่มีรายชื่ออยู่ในแบบฟอร์มของSALUZI 2-3 ร้าน พอบอกว่าสั่งจอง พนักงานกลับบอกว่าจองไม่ได้ต้องให้เกมออกก่อน อ่าว ทำไมมันคนละประเด็นกันอ่ะ ทั้ง 3 ร้านด้วย

ผมอุส่าห์จะไปสั่งจองเพื่อหวังจะได้ ชุด Physical Warfare Pack โดยPhysical Warfare Pack ประกอบด้วย

- ปืนกลเบา Type88 พร้อมขาตั้งไบพอด

- กระสุน Flechette สำหรับปืนลูกซอง DAO-12

- ปลอกลดแสงสำหรับ Sniper Rifle SKS

- ปลดล็อคปืนลูกซอง DAO-12 ได้ตั้งแต่วันแรก!

สุดท้ายในเมื่อพนักงานบอกว่าจองไม่ได้ผมก็ต้องมาซื้อทาง Origin ทำให้ไม่ได้อะไรเลย เซงโคตร ขอระบายหน่อยนะ

ตอนนี้ได้อยู่อย่างเดียว คือ 4 แผนที่ระดับตำนานจาก Battlefield 2 ซึ่งสามารถเล่นได้ทันที แค่นี้แหละ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ถ้าพรีออเดอร์กับ Origins คุณจะได้

• Back to Karkand
    • Physical Warfare Pack
    • ไอเท็ม Battlefield Play4Free ปืนช็อตกัน 807S และ หมวกแบเรต์สำหรับ Battlefield Play4Free
    • ได้ทดสอบ Beta ในช่วงเดือนกันยายน
    แต่ไม่ได้กล่องกับแผ่น

ในขณะที่พรีกับซาลูซี่จะได้แค่
    แต่ได้กล่องกับแผ่น
    อ่อ ลุ้นรับกระติกน้ำกะเสื้อด้วยนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    สั่งของ Zest สิครับ ได้ของเท่ากันหมด แต่ต้องก่อน 15กันยายน นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    ถ้าพรีออเดอร์กับ Origins คุณจะได้

• ไอเท็ม Battlefield Play4Free ปืนช็อตกัน 807S และ หมวกแบเรต์สำหรับ Battlefield Play4Free
    ได้ทดสอบ Beta ในช่วงเดือนกันยายน
    แต่ไม่ได้กล่องกับแผ่น

ในขณะที่พรีกับซาลูซี่จะได้แค่
    แต่ได้กล่องกับแผ่น
    อ่อ ลุ้นรับกระติกน้ำกะเสื้อด้วยนะ
    สั่ง Origin ได้ Physical Warfare Pack ด้วยเหรอครับ ผมนึกว่าไม่ได้ งั้นค่อยเบาใจหน่อย เสียอย่างเดียวไม่ได้แผ่น แต่พอรับได้ ขอบคุณมากนะครับ

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    สั่ง Origin ได้ Physical Warfare Pack ด้วยเหรอครับ ผมนึกว่าไม่ได้ งั้นค่อยเบาใจหน่อย เสียอย่างเดียวไม่ได้แผ่น แต่พอรับได้ ขอบคุณมากนะครับ
    ทำไมไม่สั่ง Zest ละครับ ได้ทั้ง Back to Karkand / Physical Warfare Pack และ กล่องด้วย

กล่าวขอบคุณ
    144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    ทำไมไม่สั่ง Zest ละครับ ได้ทั้ง Back to Karkand / Physical Warfare Pack และ กล่องด้วย
    ไม่ทันได้ศึกษาข้อมูลให้ดีน่ะครับ เฮ้อ บอกช้าไปแระ เสียดายเล็กน้อย

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ผมอยากสั่งเหมือนกัน

แต่ไม่เคยสั่งเลย

เกมส์นี้อยากได้มากๆ

ถ้ามีร้านอยู่แถวบ้านเอาตังไป เท ละ

ใครสั่งของทางไหนมั้ง แนะนำทีครับ

ที่ง่ายและสะดวกที่สุดอะ

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ผมอยากสั่งเหมือนกัน

แต่ไม่เคยสั่งเลย

เกมส์นี้อยากได้มากๆ

ถ้ามีร้านอยู่แถวบ้านเอาตังไป เท ละ

ใครสั่งของทางไหนมั้ง แนะนำทีครับ

ที่ง่ายและสะดวกที่สุดอะ
    สั่งทาง Zest สดวกมากครับ ไม่ต้องสมัครก็ได้ แค่กดสั่งจองแล้วไปกรอกข้อมูลที่อยู่จัดส่ง และเลือกชำระแบบ Counter Service แล้วปริ้น Barcode ที่ได้นำไปชำระที่ เซเว่นครับ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    สั่งทาง Zest สดวกมากครับ ไม่ต้องสมัครก็ได้ แค่กดสั่งจองแล้วไปกรอกข้อมูลที่อยู่จัดส่ง และเลือกชำระแบบ Counter Service แล้วปริ้น Barcode ที่ได้นำไปชำระที่ เซเว่นครับ
    อ่อครับ แล้วถ้ารับบาร์โค้ด มาแต่เก็บไว้จ่าย ที่หลังได้ไหมครับผมดันไปกดสั่ง แล้วก็ได้ บาร์โค้ดมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย berrygo60 : 18th August 2011 เมื่อ 03:17

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    อ่อครับ แล้วถ้ารับบาร์โค้ด มาแต่เก็บไว้จ่าย ที่หลังได้ไหมครับผมดันไปกดสั่ง แล้วก็ได้ บาร์โค้ดมาแล้ว
    มันจะอยุ่ได้ 7 วันครับ หากยังไม่มีการชำระ ระบบจะลบรายการออกไปเอง ยังไงเอาไว้พอจะจ่ายก็กดสั่งใหม่แล้วปริ้นไปจ่ายก็ได้ครับ ไม่ต้องสนใจอันเก่าหรอก เดี๋ยวมันลบไปเอง
    ที่สำคัญ อ่านวิธีสั่งซื้อและการลงทะเบียนกับซาลูซี่เพื่อรับของแถม ให้ดีด้วยนะครับ ก็จะยุ่งยากนิดนึง แต่ก็ไม่ยากจนเกินไป

อ้อ คนที่พรีออเดอร์กับ Origin ตามข่าวแล้ว จะได้รับโค็ดเพื่อไปใช้ในการซื้อเกม Mass effect 2 Dead space 2 และ medal of honor 2010 ในราคา 0 บาท ด้วยนะครับ ก็เท่ากับจ่าย 1499 ได้ 4 เกมแหละครับ

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้

มันจะอยุ่ได้ 7 วันครับ หากยังไม่มีการชำระ ระบบจะลบรายการออกไปเอง ยังไงเอาไว้พอจะจ่ายก็กดสั่งใหม่แล้วปริ้นไปจ่ายก็ได้ครับ ไม่ต้องสนใจอันเก่าหรอก เดี๋ยวมันลบไปเอง
    ที่สำคัญ อ่านวิธีสั่งซื้อและการลงทะเบียนกับซาลูซี่เพื่อรับของแถม ให้ดีด้วยนะครับ ก็จะยุ่งยากนิดนึง แต่ก็ไม่ยากจนเกินไป

อ้อ คนที่พรีออเดอร์กับ Origin ตามข่าวแล้ว จะได้รับโค็ดเพื่อไปใช้ในการซื้อเกม Mass effect 2 Dead space 2 และ medal of honor 2010 ในราคา 0 บาท ด้วยนะครับ ก็เท่ากับจ่าย 1499 ได้ 4 เกมแหละครับ
    แต่ผมสั่งที่ Zest ไปอะได้เหมือนกันใช้ปะ กว่าเกมส์จะมาอีกนานเลย

สั่งไปแล้วไม่จ่าย เสียเครดิตหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย berrygo60 : 18th August 2011 เมื่อ 03:46

กล่าวขอบคุณ
    144

โค้ดที่ใช้ในการซื้อเกมดังกล่าวในราคา 0 บาท ไม่เห็นมีอ่ะท่าน ผมสั่งBF3แล้ว คิดเงินแล้วด้วย

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ผมก็ไม่จ่ายออกจะบ่อย ค่อยกดสั่งใหม่ทีหลังได้ถ้ายังไม่พร้อม

กล่าวขอบคุณ
    58
    แต่ผมสั่งที่ Zest ไปอะได้เหมือนกันใช้ปะ กว่าเกมส์จะมาอีกนานเลย

สั่งไปแล้วไม่จ่าย เสียเครดิตหมด
    จะสั่งกับ zest หรือจะสั่งจากที่ไหน ก็ต้องลงทะเบียนกับซาลูซี่ในเว็บซาลูซี่ครับ http://www.saluzi.co.th/pre-order/reg.html
    อ่านให้ดีละกัน ในzest มีบอกวิธีอยุ่ครับ ไม่งั้นไม่ได้ของแถม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เช กูวาร่า อ่านกระทู้
    โค้ดที่ใช้ในการซื้อเกมดังกล่าวในราคา 0 บาท ไม่เห็นมีอ่ะท่าน ผมสั่งBF3แล้ว คิดเงินแล้วด้วย
    รุ้สึกผมจะจำผิด เฉพาะผู้ที่ได้เข้าร่วมAlpha เมื่อพรีออเดอร์BF3 ก่อน 31 กรกฏคมหรือ 31 สิงหาคม จะได้ 3 เกม หรือ 1ใน 3 เกมที่ว่าไปประมาณนี้ เดี๋ยวหาข้อมูลที่แน่นอนก่อนครับ