ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

ขอถามหน่อยนะครับผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ

คือผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คน่ะครับผมอยากถามว่า

สเปคแบบนี้จัดเล่นBF3 น่ะครับ
    i7 2630QM
    RAM 4 GB DDR3
    VGA Geforec GT540M 2GB
    คือจะเล่นได้ดีไหมครับ ปรับสูงได้เท่าไหนน่ะครับขอความคิดเห็นผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    ความคิดเห็นผม จัดคอมดีกว่าถ้าจะเล่นเกม

แตาถ้าจะเอา spec นั้นเล่น กลางๆ-สูง ปิด AA

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ความคิดเห็นผม จัดคอมดีกว่าถ้าจะเล่นเกม

แตาถ้าจะเอา spec นั้นเล่น กลางๆ-สูง ปิด AA
    คือผมจะเอาไว้ทำงานที่โรงเรียนด้วยน่ะครับ ^^

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    คือผมจะเอาไว้ทำงานที่โรงเรียนด้วยน่ะครับ ^^
    สบายเลยคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    สเปคเดียวกับ Notebook ผมเลย

ปรับ Medium No AA ครับ เฟรมเรทอยู่ที่ประมาณ 30-40 (อัพ Driver เป็น V.ล่าสุดก่อนด้วยเน้อ)
    ~ My Android My HTC ~

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    คือผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คน่ะครับผมอยากถามว่า

สเปคแบบนี้จัดเล่นBF3 น่ะครับ

คือจะเล่นได้ดีไหมครับ ปรับสูงได้เท่าไหนน่ะครับขอความคิดเห็นผู้รู้ด้วยนะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    nb ผมใช่อยู่สเปคนี้เลย ต่างกันแค่ผม i-5 ลองเล่นแล้วbf3 กระตุกครับแต่ไม่มากเท่าไหร่หน่วงๆ อะ

ตั้งค่าเกมแค่ ปานกลางเอง เหอะๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Kingdom of Thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    เห็นด้วยกับคุณ SinSu...สเปคนี้ก็เล่นได้ครับ แต่ถ้าเล่นนานๆ มันจะร้อนมาก...ซื้อเป็น PC จะดีกว่าครับ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770@3.4Ghz Cooler Master V6 GT ASUS P8P67 PRO Kington Hyper-X 12Gb DDR3 1600 HIS Radeon HD 6870 1GB DDR 5