ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222

Cool [PC/Games] State of Decay-RG GameWorks [FINAL - EDITION] [FULL GAME - 2013|2GB|SHARED|ONE2UP|UPLOADMASS]

State of Decay: เป็นเกมส์แอคชั่นเอาตัวรอดจากฝูงซอมบี้หลังโลกล่มสลายที่โด่งดังมาจากเครื่อง Xbox 360 โดยนำเสนอลูกเล่นการเอาชีวิตรอดจากเงื้อมมือซอมบี้และอยู่รอดจากการ”ไม่อดตาย”จากเมืองแห่งนี้ให้นานที่สุด ไม่ว่าจะเป็นการหาวัตถุดิบ การสร้างสิ่งก่อสร้างหลายแบบ การมีระบบสังคมภายในเกม มีปืนที่แตกต่างกันถึง 99 แบบ อาวุธระยะประชิดอีก 30 กว่าแบบ มีพื้นที่ในเกมที่กว้างถึง 16 ตารางกิโลเมตร เป็น open world กว้างสุดลูกหูลูกตา และมีอิสระในเกมสูง เพราะภายในเกมส์ State of Decay ผู้เล่นสามารถเดินทางได้อย่างอิสระ ทำเควสย่อยๆจาก NPC ตามพื้นที่ต่างๆเพื่อรับไอเทมพิเศษในเกมส์ ระหว่างการเล่น จะต้องเดินทางไปยังพื้นที่่ต่างๆเพื่อหาวัตถุดิบหรือทำภารกิจ สามารถเดินทางด้วยเท้าเปล่าท่ามกลางซอมบี้ หรือหารถยนต์ตามถูกจอดตามพื้นที่ต่างๆขับเดินทางไปยังสถานที่แห่งใหม่ ที่พิเศษของเกมส์ State of Decay คือ หากผู้เล่นโดนซอมบี้รุมทึ้งเสียชีวิต จะไม่สามารถเล่นตัวละครใหม่ได้อีกต่อไป และผู้เล่นต้องสร้างตัวละครเกมส์ขึ้นมาใหม่มาเล่นแทน อีกทั้งมีบ้านของตัวเองเพื่ออัพเกรดสิ่งก่อสร้างหรือปลูกไร่เพื่อประทังชีวิต ภาพลักษณ์ของเกมส์ State of Decay จะดูลุยๆจากการสู้ซอมบี้และดูตื่นเต้นเมื่อมีฝูงซอมบี้แห่เข้ามาเป็นจำนวนมาก โดยต้องหาหนทางดิ้นรนตัวเองให้นานที่สุด ต่างจากเกมส์อื่นๆในแนวเดียวกันอย่าง DayZ หรือ WarZ ที่ใส่ความสะพรึงและตื่นเต้นแบบขีดสุดจากการเอาตัวรอดทั้งซอมบี้และผู้เล่นที่ไม่ประสงค์ดี ที่น่าสังเกตคือ ตัวเกมส์มีความคล้ายคลึงกับเกมส์ GTA ที่เดินทางอิสระ, ขับรถเดินทางตามพื้นที่ และกลับบ้านเพื่อเซฟเกมส์ เป็นต้น [เครดิตข้อมูล: game.mthai.com และ juropy.com ]

Publisher: Microsoft Game Studios
    Developer: Undead Labs
    Genre: Action, RPG, Simulation
    Release Date: Nov 6, 2013
    Language: English

About the Game:
    -------------------------

The end is here. Life as you knew it has gone to hell after the mother of all zombie outbreaks. Now you and the few scattered survivors must band together to survive and rebuild in a 3rd-person action game set in a dynamic open world. You choose where to make your stand, designing and fortifying your home base, performing daring raids for food and ammunition, and rescuing other playable survivors with unique talents.

Change in State of Decay:
    System Requirements:

Homepage - http://undeadlabs.com/

INFO:
    วิธีติดตั้ง: (ตัวโปรแกรมของ RG GameWorks)
    -------------------------------------

1>. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2>. แตกไฟล์และใส่พาสเวิร์ด
    3>. ติดตั้งเกมส์ตามปกติ
    4>. ก๊อป Crack ทั้งหมดที่อยู่ในโฟลเดอร์ NoDVD ไปวางที่โฟลเดอร์ไดเรคทอรี่ที่ติดตั้งและลงเกมส์เอาไว้
    5>. เข้าเล่นเกมส์ได้เลยครับ
    วิธีติดตั้ง: (ตัวโปรแกรมของ WaLMaRTs หรือ FTS)
    -------------------------------------

1>. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2>. แตกไฟล์และใส่พาสเวิร์ด
    3>. เม้าท์ไฟล์ ด้วยโปรแกรม DAEMON Tools หรือโปรแกรมตัวอื่นที่มีความสามารถในการเม้าท์อิมเมจไฟล์
    4>. ติดตั้งเกมส์ตามปกติ
    5>. ก๊อป Crack ทั้งหมดที่อยู่ในโฟลเดอร์ WaLMaRTs หรือโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่โฟลเดอร์ไดเรคทอรี่ที่ติดตั้งและลงเกมส์เอาไว้
    6>. เข้าเล่นเกมส์ได้เลยครับ

*หมายเหตุ* ปิด Antivirus ก่อนติดตั้ง+ลง Crack และจะต้องตั้งค่าให้ละเว้นโฟลเดอร์เกมส์ด้วยนะครับ

State of Decay-RG GameWorks [FINAL - EDITION] | 2.1 GB
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5
    หรือ
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5
    หรือ

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ uploadmass, ลิ้งค์ upload-thai และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง
    2. ถ้าแตกไฟล์ Part ไหนเสียสามารถซ่อมแซมได้ เพราะผมใส่ Rar Recovery Records เอาไว้ 10%
    3. สำหรับท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บ one2up ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์โดยเรียงตามลำดับให้ตรงกับที่ระบุไว้ เช่น aaa.part01.rar, aaa.part02.rar, aaa.part03.rar, aaa.part04.rar, ... หรือ bbb.part01.rar, bbb.part02.rar, bbb.part03.rar, bbb.part04.rar ... (ทั้งนี้เพื่อป้องกันความสับสน แนะนำให้ทำการเปลี่ยนชื่อก่อนทำการดาวน์โหลดครับ )
    4. ในการจะตั้งชื่อไฟล์จากเว็บ one2up จะต้องเรียงลำดับการตั้งชื่อ part ให้ถูกต้อง ไม่เช่นนั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ ตัวอย่างเช่น ดาวน์โหลดไฟล์ part3.rar มา แต่ตั้งชื่อเป็นไฟล์ part10.rar แบบนี้จะไม่สามารถแตกไฟล์ได้ครับ (>>>>**Click**วิธีการเช็คว่าไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาเป็น Part ที่เท่าไหร่<<<<)

State of Decay-WaLMaRTs [.iso] | 2.1 GB
    หรือ
    หรือ

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ uploadmass, ลิ้งค์ upload-thai และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง
    2. ถ้าแตกไฟล์ Part ไหนเสียสามารถซ่อมแซมได้ เพราะผมใส่ Rar Recovery Records เอาไว้ 10%
    3. สำหรับท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จากเว็บ one2up ให้ทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์โดยเรียงตามลำดับให้ตรงกับที่ระบุไว้ เช่น aaa.part01.rar, aaa.part02.rar, aaa.part03.rar, aaa.part04.rar, ... หรือ bbb.part01.rar, bbb.part02.rar, bbb.part03.rar, bbb.part04.rar ... (ทั้งนี้เพื่อป้องกันความสับสน แนะนำให้ทำการเปลี่ยนชื่อก่อนทำการดาวน์โหลดครับ )
    4. ในการจะตั้งชื่อไฟล์จากเว็บ one2up จะต้องเรียงลำดับการตั้งชื่อ part ให้ถูกต้อง ไม่เช่นนั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้ ตัวอย่างเช่น ดาวน์โหลดไฟล์ part3.rar มา แต่ตั้งชื่อเป็นไฟล์ part10.rar แบบนี้จะไม่สามารถแตกไฟล์ได้ครับ (>>>>**Click**วิธีการเช็คว่าไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาเป็น Part ที่เท่าไหร่<<<<)

State of Decay-FTS [FINAL; +Update 1] | 2.1 GB
    หรือ
    หรือ

*หมายเหตุ*
    1. ลิ้งค์ uploadmass, ลิ้งค์ shared และลิ้งค์ one2up สามารถสลับ Part ดาวน์โหลดแทนกันได้ครับ แต่เวลาแตกไฟล์จะต้องตั้งชื่อไฟล์ให้ตรงกันและต้องเรียงลำดับ Part ให้ถูกต้อง

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

*REPACK*State of Decay: Breakdown (Repack By R.G. ILITA) [ตัวรีแพ็ค - ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, เกมส์เวอร์ชั่น 1.0u13 รวม DLC ติดตั้งเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องลงตัวอัพเดท 1-4 เพิ่ม]

INFORMATION REPACK:

วิธีตั้งค่าภาษาตอนเข้าเกมส์:

State of Decay: Breakdown (Repack By R.G. ILITA) [ตัวรีแพ็ค - ไม่ตัด, ไม่ลดคุณภาพ, เกมส์เวอร์ชั่น 1.0u13 รวม DLC ติดตั้งเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องลงตัวอัพเดท 1-4 เพิ่ม] | 1.99 GB

โค้ด:
    รหัสแตกไฟล์: UpLOadED_Zenion@JokergameTH

*UPDATE*State of Decay Final Update 1-ALI213 / 3DM / WaLMaRT

โค้ด:
    Final Version:
    =============================================================

Update 1 changelog: (11/6/2013)
    ----------------------------------

Graphics
    * tone down vehicle headlights
    * change default resolution to 1024x768

Keybindings
    * sneak was moved to (C)
    * roll was moved to (LCTRL)
    * leapfrog and suplex hints updated

Bugs
    * fix stealth kill
    * fix lightbar ontop of cop car
    * fixed unresponsive map scrolling when using a controller
    * localization for most of the missing strings

Changes
    * allow finer grain adjustment of mouse sensitivity

State of Decay Final Update 1-ALI213 | 36.59 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

State of Decay Final Update 1-3DM | 36.24 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

State of Decay Final Update 1-WaLMaRT | 45.74 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

โค้ด:

*UPDATE*State of Decay Final Update 2-FTS

โค้ด:
    =============================================================

Update 2 changelog: (11/20/2013)
    ----------------------------------

New Stuff
    * Keybinding!
    * There is now a smoother frame rate, and reduced stalls when driving
    * Breakdown UI is hooked up
    * Added more inputs for keyboard and mouse to shake zombies off (used to be 'c' key, now it's 'c' or 'e' or 'left click' or 'space')
    * The resolution changes when you release (rather than when you drag) the sliders
    * The mouse moves the camera during cutscenes
    * We now block emotes/execute/roll/drop during cutscenes

Fixes
    * Fix for crash when trying to complete certain missions
    * Fixed bug that caused unintentional overwriting of saves when you clicked Start New Game
    * Fix for cycling visible items when using the mousewheel
    * Fixed placeholder text on expertise screen
    * Fixed several strings in non-English languages

State of Decay Final Update 2-FTS | 33.1 MB
    uploadmas
    หรือ
    one2up
    หรือ
    one2car

*หมายเหตุ* ให้ลงตัว Update 1 ก่อน (ตัวไหนก็ได้) แล้วถึงค่อยลงตัวนี้นะครับ [*ยกเว้นตัวติดตั้งเกมส์ของ FTS ไม่ต้องลง Update 1 ให้ข้ามมาลงตัวนี้ได้เลย*]

โค้ด:

*UPDATE*State of Decay Final Update 3-FTS

โค้ด:

Update 3 changelog: (11/28/2013)

* Fixed a few audio bugs on the PC menu system.
    * Enabled Breakdown leader boards
    * Performance tweak to draw distances in max/ultra mode
    * Shadows: Now faster and better!
    * Fixed titles on Breakdown leaderboards

State of Decay Final Update 3-FTS | 24 MB
    uploadmas
    หรือ
    one2up
    หรือ
    shared

*หมายเหตุ* ให้ไล่เรียงลำดับการลงตัวอัพเดท โดยให้ลง Update 1 ก่อน(ตัวไหนก็ได้) แล้วตามด้วย Update 2 แล้วถึงค่อยลงตัวนี้นะครับ

โค้ด:

*UPDATE*State of Decay Final Update 4-FTS (Incl.Breakdown.DLC)

โค้ด:

Update 4 changelog: (11/29/2013)

* Final fixes for Breakdown DLC

State of Decay Final Update 4-FTS (Incl.Breakdown.DLC) | 33 MB
    uploadmas
    หรือ
    one2up
    หรือ
    shared

*หมายเหตุ* ให้ไล่เรียงลำดับการลงตัวอัพเดท โดยให้ลง Update 1 ก่อน(ตัวไหนก็ได้) แล้วตามด้วย Update 2 และ Update 3 ตามลำดับ แล้วถึงค่อยลงตัวนี้นะครับ

โค้ด:

*UPDATE*State of Decay Final Update 4 Hotfix-FTS (Update 5)

โค้ด:

Update 4 Hotfix (Update 5) changelog: (12/5/2013)

* fix fame leaderboard
    * update zombie kill points leaderboard data properly
    * upgrade to latest steam sdk
    * Fix playthrough leaderboard
    * Fixed the scenario score leaderboard getting reset with each scenario

State of Decay Final Update 4 Hotfix-FTS (Update 5) | 23 MB
    uploadmas
    หรือ
    one2up
    หรือ
    shared

*หมายเหตุ* ให้ไล่เรียงลำดับการลงตัวอัพเดท โดยให้ลง Update 1 ก่อน(ตัวไหนก็ได้) แล้วตามด้วย Update 2 , Update 3 และ Update 4 ตามลำดับ แล้วถึงค่อยลงตัวนี้นะครับ

โค้ด:

*UPDATE*State of Decay Final All Update 1 to 6 Inc. DLC-3DM (เฉพาะตัวอัพเดท; มีอัพเดทตั้งแต่ 1 - 6 ลงครั้งเดียวครบรวม DLC)

โค้ด:

Update 6 changelog: (12/13/2013)

* mouse: fixed some issues with high DPI mice
    * mouse: better overall precision
    * performance: remove busy wait that causes abnormally high cpu usage on some machines
    * fix bug that caused 3rd story props to occasionally be unsearchable
    * increased odds of spawning unlocked Hero in Breakdown

State of Decay Final All Update 1 to 6 Inc. DLC-3DM (เฉพาะตัวอัพเดท; มีอัพเดทตั้งแต่ 1 - 6 ลงครั้งเดียวครบรวม DLC) | 597.57 MB
    uploadmas
    หรือ
    one2up
    หรือ
    shared

โค้ด:

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenion : 21st December 2013 เมื่อ 07:43 เหตุผล: เพิ่มอัพเดท State of Decay Final All Update 1 to 6 Inc. DLC-3DM (อัพเดท 13/ธ.ค./2013)

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    เป็นกำลังใจไห้ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    น่าสนใจมากครับ เวอร์ชั่นเบต้าเล่นเคลียไปแล้ว จะเอาตัวเต็มมาเล่นอีกทีดีไหม ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับเดี๋ยวมายืนยัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ต้วนี้ใหม่กว่าใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ขอบคุณคร้าบกำลังรอตัวเต็มเลย เล่นตัว demo แปลกๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เหมือน พาท 3 จะมีปัญหาน่ะครับ แตกไม่ได้ ลองโหลด ทั้ง 2 ตัวดูแล้ว ลองซ่อมแล้ว ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godjr01 อ่านกระทู้
    เหมือน พาท 3 จะมีปัญหาน่ะครับ แตกไม่ได้ ลองโหลด ทั้ง 2 ตัวดูแล้ว ลองซ่อมแล้ว ไม่ได้ครับ
    เดี๋ยวขอเช็คแป๊ปนึงครับ

Edit: ทดสอบแล้้วแตกไฟล์ทั้งของตัว RG GameWorks และ WaLMaRTs ไม่มีปัญหาไฟล์เสียครับ สามารถแตกไฟล์ผ่านพาท 3 ที่น่าจะมีปัญหามาได้ครับ(ตามรูปข้างล่าง)

ผมว่าปัญหาอาจจะเป็นที่ Server ขณะดาวน์โหลดอาจจะดาวน์โหลดไฟล์มาไม่ครบ 100% (อาจจะดาวน์โหลดมาได้แค่ 70% แล้วหยุด) กรณีนี้จะซ่อมไฟล์ไม่ได้ แนะนำว่าให้ลองดาวน์โหลดพาท 3 ใหม่ โดยลองเปลี่ยนสลับระหว่าง One2Up กับ Uploadmass ดูครับ

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ของผมพาท 1 2 4 เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    888
    *UPDATE*State of Decay Final Update 1 and Crack-ALI213 / 3DM

โค้ด:

Update 1 changelog: (11/6/2013)

Graphics
    * tone down vehicle headlights
    * change default resolution to 1024x768

Keybindings
    * sneak was moved to (C)
    * roll was moved to (LCTRL)
    * leapfrog and suplex hints updated

Bugs
    * fix stealth kill
    * fix lightbar ontop of cop car
    * fixed unresponsive map scrolling when using a controller
    * localization for most of the missing strings

Changes
    * allow finer grain adjustment of mouse sensitivity

State of Decay Final Update 1 and Crack-ALI213 | 36.59 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

State of Decay Final Update 1 and Crack-3DM | 36.24 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

โค้ด:
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ของผมพาท 1 2 4 เสียครับ
    ลองซ่อมไฟล์ดูก่อน ถ้าไม่ได้ก็ให้ดาวน์โหลดพาร์ทที่เสียใหม่อีกรอบ แล้วลองแตกไฟล์ดูใหม่ครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    888
    *UPDATE*State of Decay Update 1-WaLMaRT

State of Decay Final Update 1-WaLMaRT | 45.74 MB
    upload-thai
    หรือ
    one2up

โค้ด:

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    ตัวอัพลงตัวไหนมั้งครับ งง คือผมโหลดจากท่านอื่น อัพตัวล่าสุด ข้างล่างเลยได้เปล่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2012 : 7th November 2013 เมื่อ 12:20
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ทำไมเปิดวิทยุไม่ได้ครับ
    ได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 7th November 2013 เมื่อ 12:21

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆครับ เล่นได้แน่นอน ยังเอาเซฟเก่าตัว Early Access มาเล่นต่อได้อีก
    (ลงของ RG GameWorks + Update 1-ALI213)

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมโหลด STATE OF DECAY-RG GameWorks [FINAL - EDITION] ไปลงแล้ว ผมยังต้องโหลด Update 1 ไปลงด้วยหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใครเล่นแล้วเจอบัคบ้างครับ ผมขับรถอยู่ อยู่ๆรถมันก็หงายท้องเฉยเลย ใครเป็นบ้างครับ แล้วก็มีกระตุกด้วย ไม่ใช่กระตุกเพราะเฟรมเรตตก แต่กระตุกแบบติดๆขัดๆเวลาขับรถแต่ไม่เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ตัวเต็มเลยปะครับนี่

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ตัวเต็มเลยปะครับนี่
    ตัวเต็มครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkbanpot อ่านกระทู้
    ผมโหลด STATE OF DECAY-RG GameWorks [FINAL - EDITION] ไปลงแล้ว ผมยังต้องโหลด Update 1 ไปลงด้วยหรือเปล่าครับ
    ต้องลงด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genesisx อ่านกระทู้
    ใครเล่นแล้วเจอบัคบ้างครับ ผมขับรถอยู่ อยู่ๆรถมันก็หงายท้องเฉยเลย ใครเป็นบ้างครับ แล้วก็มีกระตุกด้วย ไม่ใช่กระตุกเพราะเฟรมเรตตก แต่กระตุกแบบติดๆขัดๆเวลาขับรถแต่ไม่เยอะ
    ลองลงตัว Update 1 เพิ่ม น่าจะแก้บั๊กมาแล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    ตัวอัพลงตัวไหนมั้งครับ งง คือผมโหลดจากท่านอื่น อัพตัวล่าสุด ข้างล่างเลยได้เปล่าครับ
    ถ้าลงตัวเกมส์ของ RG GameWorks หรือ 3DM แนะนำให้ใช้ตัวอัพเดทของ ALI213 กับ 3DM จะเข้ากันได้พอดี

...แต่ถ้าลงตัวเกมส์ของ WaLMaRT ก็ใช้ตัวอัพเดทของ WaLMaRT จะได้มีปัญหาเรื่องเซฟเก่าครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    ถ้าลงตัวเกมส์ของ RG GameWorks หรือ 3DM แนะนำให้ใช้ตัวอัพเดทของ ALI213 กับ 3DM จะเข้ากันได้พอดี
    ใช้เซฟเก่าไม่ได้ครับ คือมันก็สร้างไฟลลืเซฟของมันมา พอผมเอามาทับ พอเข้าเกมสืเซฟเก่าที่ทับมันก็ไม่อ่าน พอออกจากเกมส์มาดูมันก็เป็นเซฟเดิมของมัน
    Profile/Saves/Class3.0.ulsave ชื่อไฟลล์มัน
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2012 อ่านกระทู้
    ใช้เซฟเก่าไม่ได้ครับ คือมันก็สร้างไฟลลืเซฟของมันมา พอผมเอามาทับ พอเข้าเกมสืเซฟเก่าที่ทับมันก็ไม่อ่าน พอออกจากเกมส์มาดูมันก็เป็นเซฟเดิมของมัน
    Profile/Saves/Class3.0.ulsave ชื่อไฟลล์มัน
    ของผมลงของ RG GameWorks + อัพเดท 1-ALI213 ไม่มีปัญหาเรื่องเซฟเก่าครับ (ของทีมอื่นไม่ได้ทดสอบ)

ผมลองเข้าไปเช็คที่บอร์ดของ 3DM กับ ALI213 ยังไม่มีความเคลื่อนไหวอะไรเกียวกับเรื่องนี้ หรือตัวอัพเดท 2 ที่จะออกมาแก้เลยครับ

...ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็คงต้องทำใจเล่นใหม่ หรือรออัพเดทตัวใหม่ หรือไม่ก็ลองใช้ Crack อัพเดทตัวเก่า กลับมาเล่นไปก่อนเพื่อรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ตัวเกมส์ RG GAMESWORK กับ WALMART มันต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรโหลดตัวไหนมาเล่นถึงจะไม่มีปัญหาครับ พอดีเน็ตช่วงนี้ช้าๆ เลยไม่อยากโหลดใหม่ แนะนำทีครับ ไม่รู้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ genesisx อ่านกระทู้
    ตัวเกมส์ RG GAMESWORK กับ WALMART มันต่างกันยังไงครับ แล้วผมควรโหลดตัวไหนมาเล่นถึงจะไม่มีปัญหาครับ พอดีเน็ตช่วงนี้ช้าๆ เลยไม่อยากโหลดใหม่ แนะนำทีครับ ไม่รู้จริงๆ
    ไม่ต่างกันครับ เพราะเป็นตัวเต็มทั้งคู่ เพียงแต่สร้างโดยทีมแคร๊กคนละทีมเท่านั้นเองครับ

เลือกดาวน์โหลดได้ตามชอบ เพราะทดสอบแล้วว่า Crack ผ่านทั้งคู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบใจนะครับ
    Cpu Fx 6100>Mainboard Gigabyte 970a-d3>Ram Kingston 8 Gb>Vga Gigabyte Gtx 660 oc>Psu raidmax 600

Tags for this Thread